[JX] JXServer v7.0 II [ Free Version ] - Trang 40
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 40 của 75 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 38 39 40 41 42 50 ... CuốiCuối
Kết quả 391 đến 400 của 748
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Ðề: JXServer v7.0 II [ Free Version ]

Trích dẫn Gửi bởi caution1911 [Only registered and activated users can see links. ]
    ở cây kinh nghiệm cấp 60 nó đã 100% rùi mà đánh wai' wai` vẫn ko lên cấp......
    Cần PATCH chuẩn của Server mới hiện đúng điểm kinh nghiệm

Bạn có thể copy thư mục Settings từ Server qua CLIENT cũng được.

Trích dẫn Gửi bởi muller [Only registered and activated users can see links. ]
    - links patch die òi bạn ơi
    Sẽ Upload lại trong tối nay.

Trích dẫn Gửi bởi khoctham2201 [Only registered and activated users can see links. ]
    A.Mr.Rezo oi cho e hỏi tí. sever cua a neu dua len onl thì mo nhung port nào zy
    5001- 5002 - 55425 - 5622 - 5632 - 6666 - 9999
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình muốn chuyển sang sever bạn thì làm sao vậy????tại vì đang chơi sever của TH mà chuyển theo cách trong ebook Giangleloi thấy lỗi nhìu lắm......ý mình là chuyễn toàn bộ từ 5 link vs 3 cái(map,script,setting) lun á...........
    À,sao sever bạn mình đánh wai' rớt mấy trái đu đủ,xoài.....toàn rớt vào hành trang ko rớt ra ngoài,lát hồi đầy rương lun.....thankyou so much
    Khách viếng thăm hãy cùng caution1911 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Lưu ý là Server mới bây h có thêm thư mục data trong Server nữa ! Thiếu file đó thì báo lỗi khi talk nhìu lắm !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lưu ý là Server mới bây h có thêm thư mục data trong Server nữa ! Thiếu file đó thì báo lỗi khi talk nhìu lắm !
    TH nói rõ hơn về cách làm này ko????mình cũng thấy vậy talk mà toàn im lìm thui,thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng caution1911 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi caution1911 [Only registered and activated users can see links. ]
    TH nói rõ hơn về cách làm này ko????mình cũng thấy vậy talk mà toàn im lìm thui,thanks
    Đơn giản lắm ! Bạn giải nén Server JX Version 7.0 ra --> Giải nén xong thì vào thư mục vừa giải nén --> Bạn sẽ tìm thấy thư mục data chứa các file .txt và .lua !

Wăng thư mục data đó vào thư mục Server bạn đang dùng !

Rùi bắt đầu chạy Server và vào game là talk bình thường !

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đơn giản lắm ! Bạn giải nén Server JX Version 7.0 ra --> Giải nén xong thì vào thư mục vừa giải nén --> Bạn sẽ tìm thấy thư mục data chứa các file .txt và .lua !

Wăng thư mục data đó vào thư mục Server bạn đang dùng !

Rùi bắt đầu chạy Server và vào game là talk bình thường !
    TH cho hỏi,còn về vấn đề chạy 5 link của sever mới thì làm cách nào????

Thanks
    662

Trong Server có startup hỗ trợ chạy Server mà ! Mở nó lên rùi config rùi lưu thiết lập và chạy thui !

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi heavensnow [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh Rezo or Thaihoa hoặc bạn heocon có thể giúp mình với, mình đã đọc hết 37 trang để tìm cách sửa lỗi, khi tạo nhân vật xong, đang nhập thì báo kết nối server thất bại. mình đã thử hết các cách các bạn chỉ mà vẫn không được .

Mình dùng client của vinagame rùi up path của a Rezo, có phải lỗi do cái này không. nếu vậy có bạn nào hảo tâm up bản client full lên megasharevn được không, link mediafiles mình không down được. nếu được thanks thật nhiều.

-ah nếu up path full của a ThaiHoa không sài path của a Rezo có được không?

PS: mong reply sớm của a Rezo hoặc a ThaiHoa. plz help!
    Bạn down cilent vng về bản mới nhất,sau đó dùng pacth của thaihoa chép đè lên,rùi đồng bộ server với cilent(cách đồng bộ thì thaihoa có chỉ rùi,các bạn tìm topic đó nghen),xong thì chép pacth của Rezo lên,chỉnh lại serverlist,nếu sài server font thì nhớ cài font rùi chỉnh qua chinese PRC nghen,mình sử dụng server font vỉ thấy nó ít bị lỗi hơn và dễ sữa,làm theo cách của mình sẽ giải quyết được vấn đề không talk được với NPC luôn đó nha bạn nào không gọi boss được và đi trường ca không được thì nói mình chỉ cho.Chút kiến thức nhỏ nhặc mong mọi người đừng chém tội nghiệp
    Khách viếng thăm hãy cùng heocon1980 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi heocon1980 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn down cilent vng về bản mới nhất,sau đó dùng pacth của thaihoa chép đè lên,rùi đồng bộ server với cilent(cách đồng bộ thì thaihoa có chỉ rùi,các bạn tìm topic đó nghen),xong thì chép pacth của Rezo lên,chỉnh lại serverlist,nếu sài server font thì nhớ cài font rùi chỉnh qua chinese PRC nghen,mình sử dụng server font vỉ thấy nó ít bị lỗi hơn và dễ sữa,làm theo cách của mình sẽ giải quyết được vấn đề không talk được với NPC luôn đó nha bạn nào không gọi boss được và đi trường ca không được thì nói mình chỉ cho.Chút kiến thức nhỏ nhặc mong mọi người đừng chém tội nghiệp
    mình nc vs tẩy tủy cô nương,wan lâm viên,đi đến nơi làm nv sát thủ ko dc,và 1 số nhân vật khác mặc dù đã copy data của sever mới sang sever cũ

Thành Viên lamlam1's Avatar
    Thanks
    0

Mr.Zero Xem Lại link download die hết rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng lamlam1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 40 của 75 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 38 39 40 41 42 50 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Có ai có path JXServer v7.0 II [ Free Version ] ko
    Bởi romeovungtau trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-12-11, 11:06 PM
  2. xin patch sever JXServer v7.0 II [ Free Version }
    Bởi nhoc_kute_blog trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-11-10, 08:07 PM
  3. Free Season3 Episode2 Full (version 1.0.0.9 S3E2 Full)
    Bởi luckyday trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 16-08-10, 08:38 PM