[JX] JXServer v7.0 II [ Free Version ] - Trang 38
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 38 của 75 Đầu tiênĐầu tiên ... 28 36 37 38 39 40 48 ... CuốiCuối
Kết quả 371 đến 380 của 748
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: JXServer v7.0 II [ Free Version ]

sao mà mình cài xong chơi cũng bình thường. chỉ có điều là nền đất toàn màu đen ko ah.mong pro chỉ giáo
    Khách viếng thăm hãy cùng nhungha87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Kiểm tra lại Client !

Down Patch Client Full by thaihoa91 về giải nén --> Copy toàn bộ và paste vào thư mục vltk của VNG bản mới nhất --> Rùi đồng bộ hóa Server và Client rùi test trên client đó coi bị ko !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Cả đêm qua em ngồi cài mà cuối cùng thành công cốc, chả làm được cái gì cả. Báo lỗi tùm lum. Bác nào rành về cài đặt thì giúp em cái. Em cảm ơn nhiều. ID yahoo của em là hungnokia3300
    Lần sửa cuối bởi hungnokia3300, ngày 20-10-10 lúc 12:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hungnokia3300 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên J4cksparrow's Avatar
    Đang ở
    Ngoài khơi (lâu lâu về đảo )
    Thanks
    179

help. Mình cần giúp đỡ về file bos.lua, boss_phonglang.lua với. Mình cần gọi boss ra ở phong lăng nhưng mình ko biết
    Khách viếng thăm hãy cùng J4cksparrow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Kiểm tra lại Client !

Down Patch Client Full by thaihoa91 về giải nén --> Copy toàn bộ và paste vào thư mục vltk của VNG bản mới nhất --> Rùi đồng bộ hóa Server và Client rùi test trên client đó coi bị ko !
    Tớ đã thử với Path full thaihoa nhưng vẫn một lỗi đó--> sau khi tạo nhân vật: kết nối thất bại , hix làm 4 ngày rồi vẫn chưa được !
    Khách viếng thăm hãy cùng heavensnow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi heavensnow [Only registered and activated users can see links. ]
    Tớ đã thử với Path full thaihoa nhưng vẫn một lỗi đó--> sau khi tạo nhân vật: kết nối thất bại , hix làm 4 ngày rồi vẫn chưa được !
    Lỗi kết nối thất bại ko do Client bạn à !

Lỗi đó là do Server, hay nói chính xác hơn là GameServer.exe !

Bạn vui lòng chụp 1 tấm hình GameServer.exe khi game báo lỗi kết nối thất bại !

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

từ trước đến giờ mình cài cho mọi người lỗi kết nối hầu như toàn là chưa cài font hoặc cài rồi nhưng chưa chuyển sang font China không biết bạn này có gặp trường hợ này không
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi kết nối thất bại ko do Client bạn à !

Lỗi đó là do Server, hay nói chính xác hơn là GameServer.exe !

Bạn vui lòng chụp 1 tấm hình GameServer.exe khi game báo lỗi kết nối thất bại !
    Đây là link GameSever của mình sau khi kết nối thất bại: [Only registered and activated users can see links. ]

Trích dẫn Gửi bởi notfile [Only registered and activated users can see links. ]
    từ trước đến giờ mình cài cho mọi người lỗi kết nối hầu như toàn là chưa cài font hoặc cài rồi nhưng chưa chuyển sang font China không biết bạn này có gặp trường hợ này không
    mình đã cài font và chuyên sang chinese(PRC) rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng heavensnow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trong hình bạn share, rõ ràng máy đang ở languages English chứ ko fải Chinese !

Cho tui hỏi là bạn đang xài Server nào !

Bạn đang bị mắc lỗi ngay FONT đó ! Nó báo PlayerDBLoading Failed kìa !

Thành Viên
    Thanks
    0

Trong hình bạn share, rõ ràng máy đang ở languages English chứ ko fải Chinese !

Cho tui hỏi là bạn đang xài Server nào !

Bạn đang bị mắc lỗi ngay FONT đó ! Nó báo PlayerDBLoading Failed kìa !
    Vậy phải chỉnh thế nào? mình đã chuyển sang font chinese rồi, các ứng dụng hệ thống của mình đều hiện font chinese mà ... ?
    ah mình sài thử cả sever co font và no font đều như vậy. cả hai giải nén ra một số files co ký tự : -+¦¦¦° . ( bản server cua Mr.Rezo share).

Trang 38 của 75 Đầu tiênĐầu tiên ... 28 36 37 38 39 40 48 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Có ai có path JXServer v7.0 II [ Free Version ] ko
    Bởi romeovungtau trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-12-11, 11:06 PM
  2. xin patch sever JXServer v7.0 II [ Free Version }
    Bởi nhoc_kute_blog trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-11-10, 08:07 PM
  3. Free Season3 Episode2 Full (version 1.0.0.9 S3E2 Full)
    Bởi luckyday trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 16-08-10, 08:38 PM