[JX] JXServer v7.0 II [ Free Version ] - Trang 36
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 36 của 75 Đầu tiênĐầu tiên ... 26 34 35 36 37 38 46 ... CuốiCuối
Kết quả 351 đến 360 của 748
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: JXServer v7.0 II [ Free Version ]

Cái vụ lỗi trên thì bạn xem thêm cách chỉnh chi tiết có hình ảnh ở đây : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

[Only registered and activated users can see links. ]

mấy bác giúp nốt cái lỗi này với nhé! login được acc lập xong rồi mà vô game là die
    Khách viếng thăm hãy cùng vanchienbmt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Sever ko mở dc kỳ trân các ah.
    Khách viếng thăm hãy cùng khoctham2201 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

những lỗi "ket noi voi sever that bai" là do sever có font nhưng các bạn chưa cài font , hiện sv chưa convent qua no font thì pải , 4 link sever trang 1 đều là font hết !
    Khách viếng thăm hãy cùng ph4mduc4n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

mạn phép hỏi bác Rezo nhé tình hình mình down nguyên server của bác về mở online (chả kinh doanh gì mấy đứa bạn chơi với nhau) vậy mà bên mình chơi oke bên kia sài patch sử dụng IP WAN rùi mà vô tạo nhân vật được lúc vào game thì mất kết nối máy chủ? nay mạn phép hỏi bác server này cần mở port nào vậy? hay bác nào biết chỉ em với
    Khách viếng thăm hãy cùng vanchienbmt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi của bạn JuvLie có 2 khả năng :

1. Bạn chưa chạy đủ Server gồm 6 chương trình ... chạy đủ theo thứ tự sau :

lỗi này bình thường là do chương trình Goddess chưa được khởi động.

2. Có khả năng bạn đã chạy chương trình JXStartup.exe rồi nhưng vẫn chạy thêm GameServer.

Ở vấn đề này bạn bật Task Manager lên kiểm tra xem có 2 File GameServer.exe đang chạy không ?

Nếu có 2 Process của GameServer.exe thì bạn End Process 1 cái đi là được.
    Cảm ơn anh . Em chạy JXStartup.exe đủ hết nhưng đên GameServer.exe thì nó dừng lại , JXStartup.exe chỉ chạy đến 80% rồi đứng nguyên đó ! Ban đầu em tìm hiểu thì chỉ có Goddess là config cổng 55425 nên cũng nghi nghi là tại cái Goddess nhưng kiểm tra nó thì vẫn thấy nó bình thường . Thật tình em chẳng hiểu sao nữa . Có thể nào nó tại máy có nhiều card mạng không anh ? Tại vì máy em có cài VMWare nên nó tự tạo ra 2 card mạng của VMWare .
    Khách viếng thăm hãy cùng JuvLie xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi JuvLie [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn anh . Em chạy JXStartup.exe đủ hết nhưng đên GameServer.exe thì nó dừng lại , JXStartup.exe chỉ chạy đến 80% rồi đứng nguyên đó ! Ban đầu em tìm hiểu thì chỉ có Goddess là config cổng 55425 nên cũng nghi nghi là tại cái Goddess nhưng kiểm tra nó thì vẫn thấy nó bình thường . Thật tình em chẳng hiểu sao nữa . Có thể nào nó tại máy có nhiều card mạng không anh ? Tại vì máy em có cài VMWare nên nó tự tạo ra 2 card mạng của VMWare .
    Bạn vui lòng ko dùng startup chạy Sever của Minh Đăng !

Hãy dùng bộ startup của sangpronhat thường có sẵn trong Server !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

mình bị lỗi font các bạn ơi, ko biết làm sao đer cài
    Khách viếng thăm hãy cùng smartboybg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi smartboybg [Only registered and activated users can see links. ]
    mình bị lỗi font các bạn ơi, ko biết làm sao đer cài
    Sau mình cứ toàn thấy hỏi cái dzu font thế nhỉ,cứ ra tiệm mua cái đĩa win về,vào start\setting\control panel\Regional and language option\language\==> nhấp vô 2 cái ô vuông đánh dấu nó,chon Aplly (bỏ đĩa win vào trước nhé),xong restart lai la ok rồi.Restart xong thì vào lại theo đường dẫn này start\setting\control panel\Regional and language option\advanced - bấm vào cái ô mà đang là chữ English đó,đợi nó xổ xuống thì tìm cái nào nó để chinese (PRC),xong apply là giải quyết vấn đề Font rồi đó-Sẽ không còn chuyện kết nối thất bại nữa đâu(trừ khi các bạn patch sai .Chút kiến thức cũ rích mong giúp được các bạn cứ hỏi cài font và máy chủ không kết nối được Chúc mọi người chơi vui
    Khách viếng thăm hãy cùng heocon1980 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

còn đây là thành quả nè Rezo,thaihoa91,và tất cả các bạn có đóng góp cho JX,mình chì có công test ,và chỉnh sữa lỗi chút chút chẵng đáng gì!
    Khách viếng thăm hãy cùng heocon1980 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 36 của 75 Đầu tiênĐầu tiên ... 26 34 35 36 37 38 46 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Có ai có path JXServer v7.0 II [ Free Version ] ko
    Bởi romeovungtau trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-12-11, 11:06 PM
  2. xin patch sever JXServer v7.0 II [ Free Version }
    Bởi nhoc_kute_blog trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-11-10, 08:07 PM
  3. Free Season3 Episode2 Full (version 1.0.0.9 S3E2 Full)
    Bởi luckyday trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 16-08-10, 08:38 PM