Hướng dẫn cài ACE Online (gốc English) - Trang 39
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 39 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 29 37 38 39 40 41 49 ... CuốiCuối
Kết quả 381 đến 390 của 540
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Hướng dẫn cài ACE Online (gốc English)

Trích dẫn Gửi bởi Anh2SiTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Hôm nay rảnh ngồi vọc chạy Lan nhưng không thành trên máy chủ vào game ok, nhưng bên máy con vaog thì bị báo "Connect to the field server has been close. Game will be terminated". có ai bị như vậy không ?
    Coi chừng client bên máy con chưa đồng bộ với server đó
    Khách viếng thăm hãy cùng deadlove01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    254

Icon14 Ðề: Hướng dẫn cài ACE Online (gốc English)

Trích dẫn Gửi bởi deadlove01 [Only registered and activated users can see links. ]
    Coi chừng client bên máy con chưa đồng bộ với server đó
    Client chép từ bên máy chủ qua (Máy chủ chạy ok kô vấn đề gì). Tôi cũng đã làm sever offline lâu lắm rồi bạn ơi, vấn đề này kô đời nào mình bị lổi kinh điển như thế. Thân chào
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi Anh2SiTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Client chép từ bên máy chủ qua (Máy chủ chạy ok kô vấn đề gì). Tôi cũng đã làm sever offline lâu lắm rồi bạn ơi, vấn đề này kô đời nào mình bị lổi kinh điển như thế. Thân chào
    Mình đang mở server online bằng hamachi nè oke không có vấn đề gì , lúc trước mình có test cùng 1 đường truyền thì máy chủ vào nhưng máy kế ko vào được cái này mình cũng bị mà ko biết bị gì còn 2 máy 2 đường 2 đường truyền thì oke
    Khách viếng thăm hãy cùng TimHieu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

TimHieu cho mình xin cái clip bạn làm với DB EP3 đi mò ko đc

đã set đc TT + time đánh Căn cứ nhưng chưa cho MS ra đc...

@:cần bạn nào chỉ cày EP3 gấp hướng dẫn chi tiết = hình ảnh hoặc clip
    Lần sửa cuối bởi greesnow, ngày 18-09-10 lúc 01:20 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng greesnow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Chán quá ,có cái lỗi All Server Are Under Examination. Try Logging In Later không bạn nào giúp mình sao
    Khách viếng thăm hãy cùng Zz......zZ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Zz......zZ [Only registered and activated users can see links. ]
    Chán quá ,có cái lỗi All Server Are Under Examination. Try Logging In Later không bạn nào giúp mình sao
    máy mình load 2/3 map RAM sever 1280MB RAM ảo 4096MB. Phải đợi 1,36 GB RAM mới log đc bạn thử đợi xem 2-4 phút

Thành Viên
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi Zz......zZ [Only registered and activated users can see links. ]
    Game này máy ai 2Gb trở lên thì hãy cài server còn không thì ngồi chơi của VTC cho nó lành
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

dậy là các bạn hok còn nghiêng cứu game này nữa àh, sao ko thấy ai nói j hết dzậy
    thì thoy mình up mỗi ngày tới khi có tin tức mới

Thành Viên
    Thanks
    103

Mình setup client đến phần Ress-map thì bị lỗi. Ai có link client nào khác không cho mình xin 1 cái.Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng tumatuongnhu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đã vào được game ,mừng hết lớn . Do mình tham quá để nhìu map nó load lâu hèn chi
    Vấn đề bây giờ là mình muốn chỉnh option đầu ,đuôi + % attack ; Reattack nữa ,có xem ở các bài viết trước ,nhưng cho mình hỏi thay đổi các chỉ số có sẵn trong Databases mục dbo.ti_RareItemInfo thì cái Probability chỉnh thành 10000 thì có nghĩa là tỉ lệ ra đầu hoặc đuôi đó là 100% đúng không các bạn ? Rồi mình thêm vào các đầu đuôi tự chế tên mới có được không ?
    Còn về Rate Exp ,SPI ,Drops v.v... thì theo mình biết là chỉnh trong dbo.ti_HappyHourEvent nhưng mà nó không có hiệu nghiệm các bạn help với
    Khách viếng thăm hãy cùng Zz......zZ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 39 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 29 37 38 39 40 41 49 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Việt hóa ROSE - Giỏi english vào giúp cái
    Bởi trong0981 trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-06-12, 01:38 PM
  2. Hướng dẫn cài woool Kiếm Khách Anh Hùng English
    Bởi Mr.Rezo™ trong diễn đàn Kiếm Khách Anh Hùng
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 19-09-10, 09:43 AM

Tag của Chủ đề này