Hướng dẫn cài ACE Online (gốc English) - Trang 21
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 21 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 540
    Thành Viên
    Đang ở
    HCM city
    Thanks
    2

Ðề: Hướng dẫn cài ACE Online (gốc English)

Mình chỉ bạn nè ko cần thiết đập đồ làm gì, bạn vào SQL sever >Datbases >atum2_db_1 >Views >ti_Item click phải chuột chọn open view .Tìm đền cái giáp hoặc vũ khí bạn cần .Mình VD nhé cái Big Smash Final bạn chỉng dòng Reattacktime là thời gian tái công kíck của VK còn time là thời gian quá tải (450=0.45s : 28000=28s)

Còn về giáp :bạn tìm đến giáp bạn cần, (giáp nào có \ là đã về tím) ở dòng ParameterValue1 là HP của giáp , ParameterValue2 lcha81nield của giáp .còn ở dòng ParameterValue 3 và 4 là chỉ số thủ của giáp (bạn thích chỉnh sao thì chỉ)

Còn về phần tạo item .Mình VD bạn vào SQL sever >Datbases >atum2_db_1 > td_Store mở nó ra (lưu ý bạn phải mua item trước để có thể tạo, VD bạn muốn tạo 6k thẻ sup đầu CB bạn phải vào shop mua cái món vũ khí nào mà có 6k đạn ấy. xong rồi hãy mở td_Store nó sẽ cập nhật cái item bạn vừa mua )
    Xong bạn vào C:\Server\AceOnline\config\localization\ti_Item để chọn thứ bạn muốn tạo. VD tạo 6k thẻ sup đầu bạn tìm thông số 7001180 sau đó vào trong cái Store ấy tìm cái mục ItemNum paste vào chú ý là ở cột CurentCount phải là số 6k. nếu muốn tạo cái khác thì cũng tương tự

Còn về phần chỉng % để enchant ko xịt thì làm như vầy

SQL sever >Datbases >atum2_db_1 >Views > EnchantInfo trong đó thông số như sau 1000=10% => 10000=100% bạn chỉ việc chỉng tất cả từ en 6 đến 40 thành 10k thì bảo đảm en ko cần thẻ bv luôn.

Chúc bạn thành công
    Khách viếng thăm hãy cùng npch911 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến npch911 vì bài viết này !

quoctuanlx35 (25-02-14)

Thành Viên
    Đang ở
    HCM city
    Thanks
    2

Mình chỉ bạn nè ko cần thiết đập đồ làm gì, bạn vào SQL sever >Datbases >atum2_db_1 >Views >ti_Item click phải chuột chọn open view .Tìm đền cái giáp hoặc vũ khí bạn cần .Mình VD nhé cái Big Smash Final bạn chỉng dòng Reattacktime là thời gian tái công kíck của VK còn time là thời gian quá tải (450=0.45s : 28000=28s)

Còn về giáp :bạn tìm đến giáp bạn cần, (giáp nào có \ là đã về tím) ở dòng ParameterValue1 là HP của giáp , ParameterValue2 lcha81nield của giáp .còn ở dòng ParameterValue 3 và 4 là chỉ số thủ của giáp (bạn thích chỉnh sao thì chỉ)

Còn về phần tạo item .Mình VD bạn vào SQL sever >Datbases >atum2_db_1 > td_Store mở nó ra (lưu ý bạn phải mua item trước để có thể tạo, VD bạn muốn tạo 6k thẻ sup đầu CB bạn phải vào shop mua cái món vũ khí nào mà có 6k đạn ấy. xong rồi hãy mở td_Store nó sẽ cập nhật cái item bạn vừa mua )
    Xong bạn vào C:\Server\AceOnline\config\localization\ti_Item để chọn thứ bạn muốn tạo. VD tạo 6k thẻ sup đầu bạn tìm thông số 7001180 sau đó vào trong cái Store ấy tìm cái mục ItemNum paste vào chú ý là ở cột CurentCount phải là số 6k. nếu muốn tạo cái khác thì cũng tương tự

Còn về phần chỉng % để enchant ko xịt thì làm như vầy

SQL sever >Datbases >atum2_db_1 >Views > EnchantInfo trong đó thông số như sau 1000=10% => 10000=100% bạn chỉ việc chỉng tất cả từ en 6 đến 40 thành 10k thì bảo đảm en ko cần thẻ bv luôn.

Chúc bạn thành công

Thành Viên
    Thanks
    0

Anh ơi có thể dùng client của VTC đc ko á, nếu đc anh cho em cái Patch đc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng 110220 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM city
    Thanks
    2

cái này mình cũng chưa thử bạn ah

Thành Viên
    Thanks
    0

trong dt_Store nó có 1 cột gọi là ItemWindowIndex hay giống giống vậy. cột này là cột gì có ai biết ko nhỉ? số của mấy item nhảy lung tung quá, không theo trật tự gì hết nên không đoán được
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyen2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

Xin đọc kỹ là client vtc vn ko play đc do có xtrap, nếu ,muốn chơi phải am hiểu nó giống như gameguard của gunbound thì chơi đc
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

thử lấy mấy file Res-Tex của phi đội chép vào server xem sao [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng meohen1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM city
    Thanks
    2

bạn thấy cái nào nó ghi Itemnum là dc. Còn cái Current là số lượng của nó còn cột Wear =1 thì item đó đang được gắn vào còn 0 là ko sử dụng

Bạn tạo những item nào có số lượng thì bạn mua cái súng 6k đạn như mình nó ấy, còn bạn tao item nào mà có 1 món như CPU ĐC hay cờ thì bạn mua cái rada cho dễ

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

ảnh động: load hơi lâu
    [Only registered and activated users can see links. ]

víp quá trời ơi.... boss chết rồi
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM city
    Thanks
    2

bạn vào phần item chỉng cái dame min max lại là ok .cái big Smash của mình dame 3k ~ 5k bắn bishop ko tới 10s chết weo

Trang 21 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Việt hóa ROSE - Giỏi english vào giúp cái
    Bởi trong0981 trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-06-12, 01:38 PM
  2. Hướng dẫn cài woool Kiếm Khách Anh Hùng English
    Bởi Mr.Rezo™ trong diễn đàn Kiếm Khách Anh Hùng
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 19-09-10, 09:43 AM

Tag của Chủ đề này