Server HKGH(RXJH 3.9) + data và giao diện tiếng việt - Trang 47
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 47 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 37 45 46 47 48 49 ... CuốiCuối
Kết quả 461 đến 470 của 554
    Thành Viên RyoJack's Avatar
    Đang ở
    Âm Tào Địa Phủ
    Thanks
    1

Ðề: Server HKGH(RXJH 3.9) + data và giao diện tiếng việt

Đã hoàn thành xong server 4.0 full ^^! Nhưng tự nhiên cái web php lại lỗi k input giới tính khi tạo acc được nên để share edit xong share lại vậy
    Server lấy từ ragezone về. Hình như là 3.9 mà nó bảo là 4.0 thì mình đành để 4.0 lun ^^! Tui chỉ add thêm quái, việt hóa và sửa vị trí một số NPC thôi
    Demo add quái và edit NPC ^^!
    Oái nó đè đập con nè chúa ơi T.T
    [Only registered and activated users can see links. ]

Trốn được rồi

Cưới anh đi Kim Hương Ngọc

Xem ta ám sát môn chủ giành chức vị đây hehe

Tại hạ xin thua ^^! Đại ca pro quá

Huyền bột phái được add full quái như xưa. Tuy nhiên chưa share được thông cảm nha

Để ý thấy client của mình đã Eng Mix 90%. Đã up xong client hôm nào rảnh share 1 thể luôn

Thành Viên
    Thanks
    0

Bồ up lẹ lẹ đi
    Mà xài client 3.1 đc hok?
    Khách viếng thăm hãy cùng uriko123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi RyoJack [Only registered and activated users can see links. ]
    Khỏi cần chạy server. Mở tool lên add item xong lưu rồi cập nhật. Không thấy chữ cập nhật ở tool thì đi khám mắt ^^!
    Nếu đang bật server mà add item. Thì sau khi lưu và cập nhật out server đi rồi mở lại. (restart)
    Hix, đã làm đủ mọi cách. Lúc thì cái Rxjhserver.exe chạy được, lúc thì không. Nếu chạy được thì lúc đăng nhập được, lúc lại không. Vấn đề chỉ có thế, tui đã làm mọi cách như mọi người chỉ bảo, nhưng nó vẫn không thay đổi. Mong ai có cách khác thì xin chỉ giáo.
    Khách viếng thăm hãy cùng ohno123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

À, bạn RyoJack cho mình hỏi chút. Nhà mình mới cài lại wiin (XP SP2) nhưng chưa cài card mạng (chưa có mạng) cái này liệu có ảnh hưởng gì tới server không? Trước mình đã từng cài và chơi được trên lap top (win 7) có wifi thì cái Rxjhserver.exe mới chạy, không thì lỗi ngay. Giờ trên máy bàn không có mạng thì nó lỗi, không biết có phải lý do đó không? Nếu phải thì bạn chỉ mình cách cài card mạng + link down driver nhé, thanks ! Main của mình là ECS G31T M7
    Khách viếng thăm hãy cùng ohno123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình đã làm theo chỉ dẫn đầy đủ, ko sai bước nào. Nó đã chạy đc 2 file là loginserver với Rxijserver, đã tắt tất cả trình dệt virus, copy Patch vào Client đầy đủ. Nhưng khi chạy nó vẫn bị lỗi can't copy file. Để ý kĩ thì thấy trong cái GameServer, cái dòng đỏ đỏ chỗ trên 13000 thì lại là IP của máy chứ ko phải IP 127.0.0.1 mặc dù đã config lại tất cả những chỗ cần thiết. Mong các bạn hướng dẫn mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng Hunter1707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên RyoJack's Avatar
    Đang ở
    Âm Tào Địa Phủ
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi Hunter1707 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã làm theo chỉ dẫn đầy đủ, ko sai bước nào. Nó đã chạy đc 2 file là loginserver với Rxijserver, đã tắt tất cả trình dệt virus, copy Patch vào Client đầy đủ. Nhưng khi chạy nó vẫn bị lỗi can't copy file. Để ý kĩ thì thấy trong cái GameServer, cái dòng đỏ đỏ chỗ trên 13000 thì lại là IP của máy chứ ko phải IP 127.0.0.1 mặc dù đã config lại tất cả những chỗ cần thiết. Mong các bạn hướng dẫn mình với.
    Cái này do bị diệt mất file rxjhBK.dll nếu đã tắt hết trình duyệt virus mà vẫn bị vậy thì cài đặt là OK hết
    P/s: Xài client của tớ cho chắc

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình đang Down thử bản của bạn về, hi vọng đc Tính xóa luôn cái trình diệt virus nữa ấy chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng Hunter1707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Chào Ryo.Mình là thành viên mới của diễn đàn này.Bạn có thể trả lời giùm mình 1 số vấn đề đc ko:
    Đầu tiên là mình đã làm theo hướng dẫn của bạn đầy đủ.Các bước đều ổn cả chỉ đến lúc chạy laucher để vào game thì:
    - Hiện sv, chọn sv nhưng báo lỗi Client (mình xài client 3.9 đó)---> ko vào được đến màn hình đăng nhập
    - Mình copy 1 cái client khác (ko rõ la client nào) đè vào client 3.9 thì vào được bt.Nhưng vấn đề là vào game bị lỗi lệch dòng,lỗi ko + đc điểm khí công và điểm kĩ năng.
    Giúp mình với nhé Ryo.Thank bạn trước nhìu nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng kiemtienxo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Đã làm đầy đủ sao bị được
    .Hiện sv, chọn sv nhưng báo lỗi Client-> Vậy nên coi lại Client coi lúc cài có bị gì không
    .Mình copy 1 cái client khác (ko rõ la client nào) đè vào client 3.9 thì vào được bt->Client và server không thống nhất lỗi là phải
    =>Tốt nhất là coi lại Client hoặc dùng của Ryojack
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocthang26 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

THx bạn đã chỉ giùm mình.Ak các bạn chỉ giùm mình 1 cái nữa đc ko:vấn đề là để vào đc game thì trong hướng dẫn cài game bắt phải chỉnh lại mấy cái địa chỉ IP trong network như trong hướng dẫn,nhưng làm thế thì mình lại ko vào đc interner nữa.
    Vậy ai chỉ cách nào để vẫn chơi đc game mà vẫn vào đc internet ko? Hoặc sau khi ko chơi game nữa muốn vào lại internet thì làm thế nào?Tại hum wa nghịch xong ko làm cách nào vào lại đc internet phải gọi điện cho bên sửa chữa net wa nhà cài đặt lại,họ bảo đừng nghịch vào địa chỉ IP nữa,hix.Vậy là ko đc chơi HKGH off nữa ak T_T
    Khách viếng thăm hãy cùng kiemtienxo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 47 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 37 45 46 47 48 49 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Ragezone] rxjh 4.0 Full (web+client+server)
    Bởi RyoJack trong diễn đàn Release
    Trả lời: 238
    Bài viết cuối: 11-03-14, 06:18 PM
  2. server rxjh + database 30007
    Bởi Alexandria trong diễn đàn Release
    Trả lời: 114
    Bài viết cuối: 20-05-10, 12:17 PM
  3. Giúp giùm mình config server rxjh
    Bởi Mylove_Forever trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 23-05-09, 08:18 PM