Ai cho tui biết cái này là cái gì ???? - Trang 10
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 129
    Thành Viên
    Thanks
    10

Ðề: Ai cho tui biết cái này là cái gì ????

Nào lên tiếng đi chủ topic Hãy cho mọi người thấy sự thật và thật sự câu chuyện có phải như cậu nói k đi chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng Masterking0211 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Nếu onishu đủ bản lĩnh anh em xóa ignore nhau ra Y!H nói chuyện đàng hoàng như 2 thằng đàn ông rồi quay clip đưa lên Clbgames cho cả Forum cùng xem rõ thực hư
    P/s : 1 lần nữa cảm ơn Renoxp [ Thái ] và Quang Minh
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX-Group-Development ohishu's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    45

Icon9 Ðề: Ai cho tui biết cái này là cái gì ????

Thôi Thì Tôi Xin Mạng Phép Chỉ Dạy Anh Em Xác Nhận Hình Có Photoshop Hay Không Nhé. Tấm Hình Của Minh1213 Vừa Post Nhìn Vào Là Biết Ngay Bạn Dùng Cut Để Di Chuyển Đoạn Chữ Xem Nhé Hình Minh Họa :
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Các Bạn Có Nhận Thấy Những Chỗ Mình Khoanh Tròn Có Gì Khác So Với Tấm Hình Không Thưa Vâng Chữ Hay Thật Bị Mất Chữ Y. Nói Tiếp Nhé Chữ BB anh Tai chAI Nhìn Vào Là Đã Thấy 2 Font Chữ Khác Nhau 100% Chắc Các Bạn Biết. Trên Chữ Vuong Minh Còn Có 1 Dấu Chấm Đen Chứng tỏ Hình Từng Bị Cut
    Khoảng Cách Của Các Đoạn Đối Thoại Thì Cách Nhau Quá Xa Dân Chat Nhìn Là Biết Ngay H Các Bạn Xem Pic Của Mình Nhé:
    Từ Để Coi Ai Là Font Đúng Theo Font Của Y!M 100% Nếu Sử Dụng Các Phần Mềm Degsign Pic Hay Tới Cỡ Nào Cũng Khó Mà Chỉnh Giống Đc Các Khoảng Trống Phù Hợp 100% Dân 9x Nhìn Là Biết Khỏi Nói. Với Pic Thật Nhìn Vào Đường Viền Của Y!M Nếu Nó Khớp 100% Là Hình Thật Các Bạn Có Thể Tải Pic Về Xem Coi Thật Hay Không Nhé Còn Hình Do Minh1213 Post Là Do Sử Dụng Cut Trên Khuôn Mẫu Của Tôi Nên Nhìn Vào Time Là Biết . Nến Đường Viền Khớp
    Còn Đây Là 1 Pic Đc Desgin Sẽ Thấy Ngày Dường Viền Y!M Bị Lệch Pic:
    Nhìn Vào Chỗ Bị Khoanh Tròn . Nhìn Vào Tưởng Đoạn Chat Của Thái Hòa Nhưng Lại Là Của Anh Zai
    Lần sửa cuối bởi ohishu, ngày 23-11-09 lúc 06:15 PM. Lý do: Thiếu
    Phiêu bạc giang hồ tìm chốn dung thân !

Thành Viên
    Thanks
    10

Good Job onishu cái bạn mà nói hoàn toàn chính xác đến từng chi tiết nhưng nó chỉ càng khẳng định rằng 1 đoạn chat như vậy thì design chỉ là chuyện nhỏ hay k muốn nói là muỗi với dân PTS chuyên nghiệp Bạn muốn mọi người tin bạn và chứng minh anhtai sai thì hãy cho những chứng cứ k thể chối cãi lên chứ như thế này thì nó vẫn còn trong cái màn sương mù lắm chưa biết thế nào đc
    Khách viếng thăm hãy cùng Masterking0211 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Đây là chỗ để em bình luận ai design đẹp hơn hả cần anh bảo bạn design lại bức hoành tráng hơn không cái design ở đây đâu có phải là để cho mục đích trắng trợn như em mà chỉ để mọi người thấy chú design khủng cỡ nào thôi . nói rồi mà ... nếu đủ bản lĩnh ra Y!H nói chuyện như 2 thằng đàn ông rồi quay clip lại .. hay là em sợ bị phanh phui ra nên không dám thế thực hư thế nào hả Vương Minh
    P/s : xin lỗi nói design hơi quá đáng mà thực chất dùng paint cũng làm đ.c nhưng mình vốn dốt nát về đồ họa

Thành Viên
    Thanks
    11

Sao anh Rezo có nhiều kẻ thù thế vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng huyken99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Mình đã nói là ds cấp tốc, mục đích là để khẳng định việc ds là có thể được. Nếu mà chú tâm làm thì việc giống ~100% cũng kô phải là kô thể. Và mình cũng không muốn dính vào cuộc cãi nhau này, chuyện có hay kô thì mình cũng kô dám khẳng định...
    Khách viếng thăm hãy cùng Minh1213 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

kẻ thù ở đâu em ? thằng onishu hả ? nó còn không xứng đáng làm kẻ thù của anh cơ cặn bã đến mức trắng trợn
    @onishu : lên tiếng đi nào ... hay đang tranh thủ design thêm

Thành Viên
    Thanks
    10

Thật sự là tôi chưa biết ai đúng ai sai nhưng bạn onishu bạn càng nói để chứng minh bạn đúng thì cái sự hấp tấp của bạn càng cho mình nhìn thấy cái sai của bạn đó Cùng chờ kết quả cuối cùng nào

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi huyken99 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao anh Rezo có nhiều kẻ thù thế vậy
    Tui cũng ko bít tại sao Rezo lại có nhìu kẻ thù đến thế ! Trong khi tui thì khẳng định là ít kẻ thù trong 4rum ! Ko thể nào khi ko tự nhiên lại có nhìu kẻ thù phải ko nè ! Phải có chuyện gì xích mích xảy ra mới thành kẻ thù !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 10 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối