Gs scfmt 7.11.66b - Trang 3
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 48

Chủ đề: Gs scfmt 7.11.66b

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Gs scfmt 7.11.66b

Trích dẫn Gửi bởi LandOfPhi [Only registered and activated users can see links. ]
    Tomatoes chưa crack bản này bạn ạk
    hi em có bản này rồi để rãnh em test 1 phát xem sao hihihi
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtinas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Lục Địa MU LandOfPhi's Avatar
    Đang ở
    Lục Địa MU
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thanhtinas [Only registered and activated users can see links. ]
    hi em có bản này rồi để rãnh em test 1 phát xem sao hihihi
    Test làm gì, bản 7.11 kiểu gì mà trả hơn 7.10
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

cái thằng ku thanhtinas này Topic nào người ta Release cũng vào kiểu châm chọc, 'à cái này mình biết rồi , cái này có lâu rồi, mình còn biết nguyên gốc của nó... ' đại loại như kiểu "ta đây,khoe mẽ" cái gì cũng biết. Tiếng Anh thì ngu như con bò mà lại hay thích chèn anh ngữ vào bài viết
    add thì ghi là and
    file --------- fire
    die --------- diel ......
    không phải chỉ là nhầm lẫn một vài bài, mà tất cả các bài đều dùng như vậy

Người ta đã post bài rồi thì kệ người ta, nếu đã có người Release tương tự thì góp ý là bài này đã có, hoặc là vào tham gia thảo luận về nó, chứ đùng có cái kiểu "ta đây biết rồi" nghe mà ghét luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng Không Tên xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Business Monitoring Chiritokaji's Avatar
    Đang ở
    Heaven
    Thanks
    13

Bình tĩnh đê các bác...Làm gì người này trách người kia vậy trời
    -= Follow The Rules =-
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi Không Tên [Only registered and activated users can see links. ]
    cái thằng ku thanhtinas này Topic nào người ta Release cũng vào kiểu châm chọc, 'à cái này mình biết rồi , cái này có lâu rồi, mình còn biết nguyên gốc của nó... ' đại loại như kiểu "ta đây,khoe mẽ" cái gì cũng biết. Tiếng Anh thì ngu như con bò mà lại hay thích chèn anh ngữ vào bài viết
    add thì ghi là and
    file --------- fire
    die --------- diel ......
    không phải chỉ là nhầm lẫn một vài bài, mà tất cả các bài đều dùng như vậy

Người ta đã post bài rồi thì kệ người ta, nếu đã có người Release tương tự thì góp ý là bài này đã có, hoặc là vào tham gia thảo luận về nó, chứ đùng có cái kiểu "ta đây biết rồi" nghe mà ghét luôn
    Không phải là nhằm lẫn mà tui thick ghi như thế đó...rồi sao bạn.. chế săn chế đại cho xong.. chăm nhiều người thế!
    ku kia moi móc nói xấu em ah... nguyên văn kũ rich ah....
    không làm gì thi chăm người kia 1 chút.. chọt người này 1 câu.. cứ tưởng không biết gì.
    Xem lại mấy bài viết của mình đi nhé!
    Toàn chăm chọt chê bai thồi làm gì giúp được cho ai nào???
    Bạn làm được gì đóng góp co anh em chưa... khoan hay chăm chọt ngưới khác đi nhe!
    không thich nhấn nút biến can gì phải chen vào đây.. ghét người nào chế săn...cái thứ tiêu cực của xã hội!
    Trích dẫn Gửi bởi Không Tên [Only registered and activated users can see links. ]
    hook cái dll không xong mà nói đến fix code trong GameServer, nghe mà mắc cười, chắc trên đời này chỉ có "Bờm" mới vậy, con GM(8) chỉ chuôt không hiện mũi tên cũng la làng bugg bugg.... đúng là " thằng Bờm có cái quạt mo, phú ông xin đổi ba bò chín trâu, Bờm rằng Bờm chẳng lấy trâu, phú ông xin đổi nắm xôi Bờm cười " pohand
    nguyên văn cũ cà rốt nguyên hình!
    -Đọc topic này, thấy tay này mắc bệnh "sĩ", không biết làm thì nói thẳng là không crack được có ai cười đâu, còn bày đặt "Hiện tại mình không có thời gian để Crack nó được" . Cứ làm như mình biết nhưng vì không có thời gian để crack "Trưởng giả học làm sang"

-Còn topic này đọc từ đầu đến cuối, thấy khoe khoang nhiều hơn là một topic Release, đã lập topic Release thì phải release cái gì mình đã chứng mình = hình ảnh, đằng này khoe hình một kiểu release một kiểu, vậy có phải là cố tình khoe khoang không?, đã vậy còn mắc cái tội rền dứ, "có nên share không ta". Vậy thì delete luôn cái topic này đi. Nói thật tui không thèm download về, nhưng thấy có chiến tranh thì đọc qua một lượt topic thì thấy được ngay, share Server không đúng với những hình post lên.
    -Có thể bản Repack của bạn có ích cho những thành viên mới vào nghề làm MuServer, với những người còn chưa biết cả việc tạo spot monster trong game, thì quả thật, bất kể những bàn repack đều hữu dụng đối với họ. Hơn nữa GameServer này vẫn bị packed nên việc fix lỗi của GS là không thể, đừng nói chữ fix (sửa lỗi) ở đây cho xấu hổ, chỉ có thể nói là edit lại cho nó chơn tru, "ăn cho ngon miệng" như lời bạn nói
    +Nhưng dù sao việc đóng góp cho clb cũng là điều đáng quí, và điều nữa không ai có thể biết hết, và làm hết được mọi công việc, không có gì phải xấu hổ khi nói rằng mình không làm được việc này, mặc dù nó quá dễ với người khác, đơn giản là mình chưa học qua.
    Lần sửa cuối bởi thanhtinas, ngày 03-10-09 lúc 10:52 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtinas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thanhtinas [Only registered and activated users can see links. ]
    Không phải là nhằm lẫn mà tui thick ghi như thế đó...rồi sao bạn.. chế săn chế đại cho xong.. chăm nhiều người thế!
    ku kia moi móc nói xấu em ah... nguyên văn kũ rich ah....
    không làm gì thi chăm người kia 1 chút.. chọt người này 1 câu.. cứ tưởng không biết gì.
    Xem lại mấy bài viết của mình đi nhé!
    Toàn chăm chọt chê bai thồi làm gì giúp được cho ai nào???
    Bạn làm được gì đóng góp co anh em chưa... khoan hay chăm chọt ngưới khác đi nhe!
    không thich nhấn nút biến can gì phải chen vào đây.. ghét người nào chế săn...cái thứ tiêu cực của xã hội!

nguyên văn cũ cà rốt nguyên hình!
    càng nói càng thấy **** càng cố cãi càng thấy dốt nát
    Khách viếng thăm hãy cùng Không Tên xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

càng nói càng thấy **** càng cố cãi càng thấy dốt nát
    thich thế đây được hum bạn. tiu chảng cai gì.. cai thứ chăm chế ý......rác mà thồi bibi nha không muốn nói với ra....c..CCX<<<<
    Lần sửa cuối bởi thanhtinas, ngày 03-10-09 lúc 11:18 PM.

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

bạn hứa sẽ làm cho anh em cai gì nhi???? hứa đã không làm nha.!
    chủ toppic chi up gameserver Và SCFdata.. àhh... bạn phải hiểu cho một vài điều chứ!
    BẠn hứa làm gì hãy mau thực hiện lời hứa của mình đi nhé!
    Có Bac LOP o đây nhăc cho Pro biết hứa gì nhi???hihihihihihi
    àhh tiu chảng miễn mai ai hết nếu co đối với bác là thế tiu sory bác nhiều nhiều nhé!
    -Nếu Rảnh và nếu chưa có thằng nào làm. nếu không đọc được những câu đó thì bạn còn là 1 thằng biết điều. chứ mấy cái đó đồi với tôi là muỗi.
    - và bạn nên nhớ là chẳng có topic nao mà bạn là chủ topic tôi vào post bài cả. ( chỉ có 1 topic tôi cho bạn tôi mượn nick mod nó xem mấy bài bị del, và nó có ghé post 1 bài.) ok ma thôi
    mệt khoi thèm nói 1 câu nào nữa cho nó xong. dù sao cũng cám ơn PRO đã nhắc nhở nha.
    mà cũng có thể em chưa đủ tư cách. ok vừ ý chứ PRO
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

mới đầun up chỉ nhặc đc 1 cái gs..làm sao mà đủ như thế và gôm thêm cai CS
    SAu này mylove09 thêm vô nữa... tiu thấy...như lời bạn nói quả thật chưa có ai làm.
    Tui dựa trên bản test của forum khác mà làm lại...còn của cậu chưa bỏ vô và bây giờ chưa có ai làm cơ mà...cái này khác nguyên bản gs của cậu mà... làm sao giống được tất nhi???? và tại sao lai cho ban nao do muôn và Del gi nhi???
    Tư cách ở đây sẽ phù hợp với bạn.. bạn đang chê bai đúng không.. hay thực hiên đi chứ những lời nói suôi tai ấy ai cũng có thể nói được......Chưa có ai làm...chưa có thật mà. hay làm đi bạn!
    và ý của cậu không đáng để thực hiên nó.....hỏi thế gian là gì ma có người lười như thế!
    Lần sửa cuối bởi thanhtinas, ngày 04-10-09 lúc 01:14 AM.

Thành Viên
    Thanks
    3

Xem như có vẻ các bác thích quan tâm tới chiến sự lắm đó.Topic đã bị biến thành bãi chiến trường và không đi vào chủ đề chính rồi.Ít ra chủ topic post bài cũng là mới nhất trong forum này rồi nên thank cho chủ topic nhiều một tý đi.
    Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu - Cảm ơn

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Scfmt 10.07.65
    Bởi gauandy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-06-11, 06:26 AM
  2. Lỗi BC 8 - SCFMT 10.07.65
    Bởi gauandy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-06-11, 10:03 AM
  3. SCFMT GS 7.11.65 Cracked