N-WebMU - đặt trên Hosting : bảo mật và giảm lag tối đa - Trang 29
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 29 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 352
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: N-WebMU - đặt trên Hosting : bảo mật và giảm lag tối đa

Trích dẫn Gửi bởi longthanhs [Only registered and activated users can see links. ]
    Đăng ký thành công nhưng báo lỗi này, xin các pro hướng dẫn (vào game vẫn đc)

Lỗi Query: INSERT INTO VI_CURR_INFO (ends_days,chek_code,used_time,memb___id,memb_name ,memb_guid,sno__numb,Bill_Section,Bill_value,Bill_ Hour,Surplus_Point,Surplus_Minute,Increase_Days ) VALUES ('2007','1',1234,'222222','',1,'7','6','3','6','6' ,'2007-2-27 10:36:00','0' )
    Mình setup vài lần không sao nhưng không biết làm sao mà giờ cũng bị lỗi giống như trên đó là
    Lỗi Query: INSERT INTO MEMB_INFO (memb___id,memb__pwd,memb_name,sno__numb,mail_addr ,appl_days,modi_days,out__days,true_days,mail_chek ,bloc_code,ctl1_code,memb__pwd2,fpas_ques,fpas_ans w,pass2,memb__pwdmd5,tel__numb)
    ,đã ghost lại cả win,thay đủ loại db mà vẫn bị cái lỗi này...po tay thật rồi.Xin pro chỉ dùm với
    Lần sửa cuối bởi adamvn, ngày 05-08-09 lúc 05:03 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng adamvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên gayluyxac's Avatar
    Thanks
    1

không biết thì để tui share cho cái video cài đặt. Mình cài được roài.
    Khách viếng thăm hãy cùng gayluyxac xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thực ra mình đã cài thành công rồi,giờ ghost lại win thì cài lại không được nữa.Cứ Đk xong là nó hiện cái dòng đó lên.Bực mình lắm mà không biết tại sao nữa.Bạn share cho mình video đi xem tại sao với

Thành Viên khokho's Avatar
    Thanks
    2

Video hướng dẫn cài đặt Web NBB Mu
    [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng khokho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Mystery Ghost Mr.Noob's Avatar
    Đang ở
    Love Info Heart
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi adamvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Thực ra mình đã cài thành công rồi,giờ ghost lại win thì cài lại không được nữa.Cứ Đk xong là nó hiện cái dòng đó lên.Bực mình lắm mà không biết tại sao nữa.Bạn share cho mình video đi xem tại sao với
    Ghsot lại Win tức là cài lại SQL.

Đã chạy lại Query tạo Tab hoặc chạy ODBC.reg chưa.
    Dịch Vụ Thiết Kế WebSite 60s : [Only registered and activated users can see links. ]

Game Flash Ma Quái Rùng Rợn : [Only registered and activated users can see links. ] (nếu ko vào được vui lòng gõ địa chỉ lên thanh address)

Thành Viên
    Thanks
    0

Có thể nói mình làm lại tất cả đều mới hết.Làm không thiếu 1 bước nào,kể cae download lại web,xampp...,còn cái query thì mình đã chạy đi chạy lại rồi,và mình nghĩ cái lỗi đó rất lạ và không phải là lỗi chưa chạy query kèm theo hướng dẫn của web.Cái video bạn khokho cho mình thì mình đã xem nhưng video đó còn thiếu nhiều bước vả lại mình đã từng cài thành công rồi giờ nó ra cái lỗi này.Nếu ai bị lỗi tương tự mà fix được rồi xin chỉ dùm

Thành Viên gayluyxac's Avatar
    Thanks
    1

cài phiên bản mu ss4 hoặc ss3-Ep2 không đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng gayluyxac xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên khokho's Avatar
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi adamvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Có thể nói mình làm lại tất cả đều mới hết.Làm không thiếu 1 bước nào,kể cae download lại web,xampp...,còn cái query thì mình đã chạy đi chạy lại rồi,và mình nghĩ cái lỗi đó rất lạ và không phải là lỗi chưa chạy query kèm theo hướng dẫn của web.Cái video bạn khokho cho mình thì mình đã xem nhưng video đó còn thiếu nhiều bước vả lại mình đã từng cài thành công rồi giờ nó ra cái lỗi này.Nếu ai bị lỗi tương tự mà fix được rồi xin chỉ dùm
    Bạn cho mình hỏi cái Web NBB này mình không có host . mình có thể cài luôn ở máy chủ server rồi cho người chơi dùng đc hok bạn.
    Nếu đc bạn chỉ giúp với Thanks nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng khokho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi gayluyxac [Only registered and activated users can see links. ]
    cài phiên bản mu ss4 hoặc ss3-Ep2 không đấy
    Mình còn thây đủ loại db rồi mà không xong,hôm trước còn cài xong vào chơi được mà

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi khokho [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn cho mình hỏi cái Web NBB này mình không có host . mình có thể cài luôn ở máy chủ server rồi cho người chơi dùng đc hok bạn.
    Nếu đc bạn chỉ giúp với Thanks nhiều
    Thì bạn cài trên máy local.chỉnh đường dẫn trong file config bạn à,bạn đọc ở phần "hướng dẫn cài web bằng video" mình có nói cánh làm của mình trên máy local đó

Trang 29 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Vps chặn Ip của Hosting
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-06-11, 11:14 AM
  2. Cần giúp đỡ về WebMu Online
    Bởi thehell99 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 30-05-11, 12:14 PM
  3. Chuẩn bị Release WebMU hạn chế lag Server
    Bởi NetBanBe.Net trong diễn đàn SQL Server & Website