Hướng Dẫn Cài Một Server No Font Hoàn Chỉnh By Giangleloi - Trang 80
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 80 của 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 70 78 79 80 81 82 90 ... CuốiCuối
Kết quả 791 đến 800 của 1048
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: HD cài JX full cho server cubin nofont và các sv nofont khác

Trích dẫn Gửi bởi cayvietthan [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy chữ trong game là tiếng China hay tiếng Việt vậy ? Mình thấy link down từ kingsoft. Thanks !
    LinkDown chỉ là dữ liệu ! Chủ yếu là cái Server có Script từ đâu thui ! Nhưng hầu như tất cả các Server đã share hiện nay dc việt hoá 70% là tiếng việt rùi nên bạn đừng lo !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Em cài theo hướng dẫn của anh, cuối cùng thì cũng khởi động đc sever. Nhưng em gặp 1 số lỗi:
    - trong mục "Cấu hình server" thì cái cuối cùng, thư mục Script nó báo ERROR. Các file khác đều OK.
    - Em khởi động đc server, vào đến phần đăng nhập thì không đánh tên và mk vào được. Nháy vào "Nhớ tài khoản" vẫn được.
    Giúp em với!

----
    Sau một hồi loay hoay up các client khác nhau, giờ lại "không thể kết nối tới máy chủ" .....
    Lần sửa cuối bởi mrducnt, ngày 13-07-09 lúc 03:23 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mrducnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

các bác ơi giúp em với,em làm theo y sì hướng dẫn của bác giangleloi ( có vài cái đường dẫn thì chỉnh lại giống với đường dẫn của máy mình) nhưng kết quả vào game thì nhận thông báo server đang gián đoạn...mặc dù em đã chọn ba lăng huyện nhưng ko ăn thua,giờ chẳng bít làm thế nào nữa,bác mod giúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng BillGatesBoss xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai có nick chat cho em xin hoi ve 1 so thu cai sao em chay cai file Sowrd3Payysy voi S3RealySever voi Goddess toan bi loi cai heaven ai giai thick ho em cai ??????????????????????????????????
    Khách viếng thăm hãy cùng 012789019 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sau 3 ngày mày mò nghiên cứu cũng chạy đc cái Star.exe, nhưng mà chạy đến Bishop thì máy bị treo, Pro nào chỉ giùm tui cách khắc phục với. đã kiểm tra IP của Bishop ko sai, còn cái phần vào SQL\Database\acc\tables\serverlist--> chỉnh IP ở chỗ nào tui tìm mãi mà không thấy.
    Khách viếng thăm hãy cùng dovuminhha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình cũng gặp 1 lỗi tương tự như một bạn nào đó: tất cả các mục đều cài đặt được, duy chỉ đến phần tạo acc là bị lỗi. Dù đã thử theo cả hai cách, tool và làm trực tiếp. Đọc hết 80 trang mà chưa thấy ai giải đáp vấn đề này. Bạn nào có thể giúp mình với. Thanks!
    Khách viếng thăm hãy cùng khoihuynhi8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi khoihuynhi8 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng gặp 1 lỗi tương tự như một bạn nào đó: tất cả các mục đều cài đặt được, duy chỉ đến phần tạo acc là bị lỗi. Dù đã thử theo cả hai cách, tool và làm trực tiếp. Đọc hết 80 trang mà chưa thấy ai giải đáp vấn đề này. Bạn nào có thể giúp mình với. Thanks!
    Down Ebook của [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Bạn ơi cho mình hỏi Sao mình vào Vo lam Ofline rồi thì ko click dc NPC
    còn chẳng nhin thấy chữ gì trong VL ofline nua
    Giup mình voi
    Khách viếng thăm hãy cùng minhngumc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi giangleloi [Only registered and activated users can see links. ]
    set up client
    hãy giải nén file PATH_CLIENT.rar trong file SaoPaulo1.rar hồi nãy download ở 1 nơi nào đó nhớ để patch vào client đó
    cài client sau đó del hết các file để lại thư mục data+music thôi nếu mún có nhạc nền
    vào client\data đổi tên maps.pak ->map.pak
    down file này chép tât cả.pak vào client\data
    download file đó [Only registered and activated users can see links. ]
    chép cái patch hồi nãy vừa giải nén ở
    PATH_CLIENT.rar vào sau đó tiếp tục chép những file.pak trong 3 link down của china nào data ta dc hình sau (tuyệt đối ko dc chạy 3 file đó)sau đó các bạn vào client\settings xóa thư mục npcres
    Cái này nghĩa là sao
    ko chạy 3 file update đấy thì đào đâu ra mấy file.pak chứ
    Nói chẳng hiểu gì cả bảo làm sao ko cài đc
    Down 3 file update china rồi,không chạy 3 file thì làm sao có chuyện copy đc những file .pak trong đó chứ
    Mod giải thích cái

Thành Viên
    Thanks
    3

Thank anh em làm đc rồi ko cần giải thích nữa đâu

Trang 80 của 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 70 78 79 80 81 82 90 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn: Cách làm Server No Font China !!!
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 15-07-09, 02:51 PM