Hướng Dẫn Cài Một Server No Font Hoàn Chỉnh By Giangleloi - Trang 74
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 74 của 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 64 72 73 74 75 76 84 ... CuốiCuối
Kết quả 731 đến 740 của 1048
    Thành Viên
    Đang ở
    Thiên Đàng City
    Thanks
    1

Ðề: HD cài JX full cho server cubin nofont và các sv nofont khác

Trích dẫn Gửi bởi qwedn123 [Only registered and activated users can see links. ]
    các anh xem giùm em có sai sót gì hem mà đến phần sword3paysys.exe thì bị lỗi DB.
    phần đầu tới phần cài MSQ 2000 thì ok khỏi nói
    sau đó em giải nén server và để đường dẫn như giang đã hướng dẫn
    sau đó cài cái clien TQ để trong ổ C , sau đó thì giải nén cái patch.exe ra rồi chèn vào clien ( phần này thấy kì kì nên ko xóa gì trong clien hết mà theo mấy anh là xóa hết và để lại 2 file music và data), tiếp em pas thêm phần mà anh giang kêu updet thêm ấy ( 21 mê thì phải )vào clien sau pas 3 cái link kia vào data, ( thấy vậy là đủ theo hướng dẫn ) làm các phần nhỏ nhặt còn lại.
    trong server thì vào settting xóa cái npcsrip... gì đó ok , mấy phần nhỏ nhặt cũng làm rùi , mà ko hiểu sao lại bị lỗi DB khi chạy...?????

lúc trước cũng cài được 1 lần rồi mà bản cùi bắp chẳng có chi ngoài giết boss sát thủ , chừ cài lại lại thì rắc rối tùm lum pó hán

mong mấy anh giúp đỡ ^^
    Cái này mình cũng đã từng gặp tương tự như bạn. Mình gặp trong 2 trường hợp như sau:
    1. Do trình antivurus. Cách chữa: tắt trình antivirus
    2. 1 Service nào đó bị lỗi (mình hok rõ tên, svchost thì phải). Cách chữa: khởi động lại máy (không biết cách chữa triệt để).

Đó là 2 trường hợp mình hay gặp đối với cái lỗi Connect DB error! Ai biết thêm lỗi nào thì nói nhá
    Khách viếng thăm hãy cùng x10tinpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

To giangleloi : Em chỉ thắc mắc 1 cái thui hà ^^ mong anh giải đáp và hướng dẫn dùm em lun nhé :
    _ Em nhấp vào Phó Lôi Thư để lên Lv Nhưng.....chỉ lên được tới Lv 145 thôi là nó ko cho lên nữa, chỉ có cho Tiền/mỗi lần nhấp được 10vạn thôi hà, mà em nghe nói JxServer lên tới Lv 200 lận. Vậy anh giúp em nhé. Thanks anh 1 phát trước nhé ^^!
    Àh xin lỗi : Ko nhất thiết phải giangleloi đâu ^^ Anh nào bít và giúp cho em cũng được. Em sẽ thanks sau khi giúp ./.
    Lần sửa cuối bởi akai41, ngày 04-06-09 lúc 06:51 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng akai41 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

anh giang với mí anh pro đâu giúp em với. Em đã cài thành công sever của anhdepzai nhưng khi vào game bị tình trạng không nói chuyện với npc khởi tạo sever được đã đợi 2 tiếng không thấy tiếng triển gì ra ngoài thì hông đánh được mod
    Khách viếng thăm hãy cùng rockki1981 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Sorry ^_^ Đã có người thắc mắc gống em và đã được giải đáp ở topic rồi ^^!.
    Bây giờ đang tìm hiểu cách làm Script và ép NPC, anh nào rãnh chỉ dẫn hoặc cho em đường links cụ thể để tham khảo nhé. Thanks 1 phát liền .
    Khách viếng thăm hãy cùng akai41 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho mình hỏi cài xong vô được rồi, tạo nhân vật xong, vô nó bảo là "server đang gián đoạn xin thử lại"
    trong cái S3Relay thì nó toàn báo : FAIL : Reclient db
    ai biết lỗi gì chỉ mình với >.<
    Lần sửa cuối bởi bahamut3000, ngày 07-06-09 lúc 05:51 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bahamut3000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

[Only registered and activated users can see links. ]
    ko thấy tên sever đâu hết vậy???giúp e với!!!còn nhấn xác nhận thì không nhập đc nick vào
    đăng kí acc thì nó báo như vậy nè
    [Only registered and activated users can see links. ]giúp e với!!cài tới đây mà không chơi đc!!!huhuhuh
    Khách viếng thăm hãy cùng happylady2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bahamut3000 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi cài xong vô được rồi, tạo nhân vật xong, vô nó bảo là "server đang gián đoạn xin thử lại"
    trong cái S3Relay thì nó toàn báo : FAIL : Reclient db
    ai biết lỗi gì chỉ mình với >.<
    bạn thử cài lại client rồi tạo 1 acc mới thử xem,cũng giống bạn nhưng mình đã vào được .
    Lần sửa cuối bởi bubuchenchen, ngày 07-06-09 lúc 10:54 AM. Lý do: viết thiếu chữ
    Khách viếng thăm hãy cùng bubuchenchen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thiên Đàng City
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi happylady2 [Only registered and activated users can see links. ]
    ko thấy tên sever đâu hết vậy???giúp e với!!!còn nhấn xác nhận thì không nhập đc nick vào
    đăng kí acc thì nó báo như vậy nè
    [Only registered and activated users can see links. ]giúp e với!!cài tới đây mà không chơi đc!!!huhuhuh
    Hình 1+2: Bị thiếu Font chữ. Bạn kiểm tra trong file package.ini xem đã khai báo file Font.Pak chưa. Đồng thời kiểm tra trong thư mục Data của Client xem đã có file Font.pak chưa. Nêu thiếu thì bổ sung vào
    Hình 3+4: Cái tool này mình không biết xài sao luôn. Chỉnh rồi mà vẫn bó chân. Ai biết xài chỉ giùm tui zới
    Khách viếng thăm hãy cùng x10tinpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    72

anh Giang ơi! e làm đúng các bước anh hướng dẫn rùi ngon hết cả rùi thì lúc vào game.exe nó hiện bảng: " game.exe- entry point not found." " the proceduce entry point.... could not be locate in the dynamic link library engine.dll" thì làm sao anh? giúp e với.
    Khách viếng thăm hãy cùng dhbachkhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi x10tinpro [Only registered and activated users can see links. ]
    Hình 1+2: Bị thiếu Font chữ. Bạn kiểm tra trong file package.ini xem đã khai báo file Font.Pak chưa. Đồng thời kiểm tra trong thư mục Data của Client xem đã có file Font.pak chưa. Nêu thiếu thì bổ sung vào
    Hình 3+4: Cái tool này mình không biết xài sao luôn. Chỉnh rồi mà vẫn bó chân. Ai biết xài chỉ giùm tui zới
    minh đã kiểm tra rùi có đầy đủ hết mấy file đó.
    vậy làm sao tao acc chơi bây giờ.....có ai chi với
    Khách viếng thăm hãy cùng happylady2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 74 của 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 64 72 73 74 75 76 84 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn: Cách làm Server No Font China !!!
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 15-07-09, 02:51 PM