Share Website Mu Hoàng Tộc - Trang 15
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 15 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 163
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    45

Ðề: Share Website Mu Hoàng Tộc

bán đứt 400 đi nào , tự nhiên thấy thick thick cái web này , mà có webshop tự lựa chọn option không nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove09 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

có đủ chứ, bán bằng VND, ZEN, L-ZEN, Reset, Relife.

Mới Update thêm chức năng Bảng xếp hạng 3 miền.
    Bảng xếp hạng sự kiện ví dụ : Một Sự kiện diễn ra từ 1-6 -> 15-6 thì bảng xếp hạng này chỉ show những thành viên đăng ký trong khoảng thời gian ý.
    Khách viếng thăm hãy cùng ghvn1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi ghvn1991 [Only registered and activated users can see links. ]
    có đủ chứ, bán bằng VND, ZEN, L-ZEN, Reset, Relife.

Mới Update thêm chức năng Bảng xếp hạng 3 miền.
    Bảng xếp hạng sự kiện ví dụ : Một Sự kiện diễn ra từ 1-6 -> 15-6 thì bảng xếp hạng này chỉ show những thành viên đăng ký trong khoảng thời gian ý.
    Web này sài ok đó. phải công nhận người code khá siêu đẳng :d cố gắng phát huy nhá ghvn1991. tui thấy bạn pro đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    45

Ơ thế vẫn quyết tâm để giá 800 à, không bớt 1 nửa được hở ^^. Hỏi thiệt mà tưởng đùa

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi mylove09 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ơ thế vẫn quyết tâm để giá 800 à, không bớt 1 nửa được hở ^^. Hỏi thiệt mà tưởng đùa
    400 rẻ quá pa ơi.Web này tui thấy 800 vẫn còn rẻ đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Mystery Ghost Mr.Noob's Avatar
    Đang ở
    Love Info Heart
    Thanks
    16

Liệu web này có anti đc drop và packet ko?

Không thấy chủ topic nói về vấn đề này nhỉ.Hãy thêm phần giới thiệu về Anti của web ở đầu Topic đi.
    Dịch Vụ Thiết Kế WebSite 60s : [Only registered and activated users can see links. ]

Game Flash Ma Quái Rùng Rợn : [Only registered and activated users can see links. ] (nếu ko vào được vui lòng gõ địa chỉ lên thanh address)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Trên mặt đất - Dưới mặt trời
    Thanks
    0

:-j Anti= tool . Web thương mại bảo chống = tools thì nực cười .
    Khách viếng thăm hãy cùng telex xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Noob [Only registered and activated users can see links. ]
    Liệu web này có anti đc drop và packet ko?

Không thấy chủ topic nói về vấn đề này nhỉ.Hãy thêm phần giới thiệu về Anti của web ở đầu Topic đi.
    KHổ nỗi web chỉ full chức năng chứ bảo mật và chống ddos thì hình như vẫn từ thời web 0.8.
    Dev từ đó ra thôi mà

Mystery Ghost Mr.Noob's Avatar
    Đang ở
    Love Info Heart
    Thanks
    16

Thế thì mua về dùng off chứ đem online để kiểng hay sao chủ Topic.Ông nên code antiweb đi.Như thế sẽ có nhiều người buy hơn.

Web đẹp và chức năng good đó.Nhưng hacker có thể lợi dụng các chức năng đó để hack hoặc drop DB,send packet đủ thứ trên đời nếu chủ Topic ko anti.Ít ra ko đc 90% thì cũng đc 70-80% cũng đủ để các hacker tập sự khỏi phá phách.Nếu gặp Pro thì bó tay ngậm bồ hòn thôi.
    Dịch Vụ Thiết Kế WebSite 60s : [Only registered and activated users can see links. ]

Game Flash Ma Quái Rùng Rợn : [Only registered and activated users can see links. ] (nếu ko vào được vui lòng gõ địa chỉ lên thanh address)

Thành Viên
    Thanks
    0

Nói thẳng luôn, tuổi đời tôi còn ít ( năm nay mới 18 tuổi ) mới đủ trình code chức năng chứ bảo mật tôi nói thẳng là tôi còn kém phải dùng tool. Vậy tôi dùng tool mấy ông đã hack đc chưa, hay là vẫn chưa tìm được kẽ hở của nó giờ đi chê bôi linh tinh. Tôi đảm bảo rằng những cái đầu của mấy hacker tập sự hay kể cả pro có thể vấn chưa vượt qua được tool tôi đang dùng.
    Tôi nói thật với mấy ông, hãy tự code cho mình một cái web rồi hãy lên tiếng nhé, mình chưa làm được cái gì thì chưa nên nói một câu nào.
    Trở lại câu truyện : Chuyện dùng tool hay không không quan trọng. Nó vẫn đảm bảo bảo mật là được rồi, tôi cam đoan rằng web tôi nếu có bị drop hay hacker cũng không bị mất đi 1 % dữ liệu của CSDL vì khi drop chính hacker đó đã tự thực hiện thao tác backup dữ liệu, trừ khi vấn đề trục trặc đĩa cứng hay sự cố ngoại cảnh thì tôi không nói.
    Lần sửa cuối bởi ghvn1991, ngày 01-06-09 lúc 05:48 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ghvn1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 15 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ý tưởng mới cho 1 website ss6 sắp ra mắt.
    Bởi vothailam trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-05-11, 02:02 PM
  2. Website New ! Nét Bạn Bè
    Bởi SuperXmen trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 34
    Bài viết cuối: 04-05-09, 11:12 AM
  3. phần website mình sử lý ra sao vậy
    Bởi kidthanh86 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-05-08, 01:07 PM