MuServer 6.0.1.0 Season 4 No Crash - Trang 116
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 116 của 139 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 66 106 114 115 116 117 118 126 ... CuốiCuối
Kết quả 1,151 đến 1,160 của 1383
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: MuServer 6.0.1.0 Season 4 No Crash

change packet header <~~ cái này mình cũng mới nghe lần đầu
    Khách viếng thăm hãy cùng lonely1902 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Trích dẫn Gửi bởi Nghia123123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tuan9632 ơi !
    Bạn đã cài được rồi à
    Bạn có thể cho mình xin nick yahoo được không.Mình chưa cài được , bạn giúp mình cài nha !
    Mình có thể giúp bạn làm 1 cái Offline , nếu có thời gian có thể giúp bạn Online . Bạn PM mình làm giúp cho . Có 1 yêu cầu là Máy của bạn nếu mới hoàn toàn thì ngon , nếu không thì cũng kô sao
    Y!M: hotro.muonline
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Mỗi khi bạn online trên CLB thì bạn có thể mở Yahoo được không!
    Server của Phi có cần chạy CS không , bởi vì mình sửa port để chạy CS thì Gameserver không chạy được.
    Khi mình không chạy CS thì vừa vô games là bị "ngắt kết nói đến máy chủ"
    Cám ơn bạn giúp đở mình nha !
    Khách viếng thăm hãy cùng Nghia123123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Nghia123123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mỗi khi bạn online trên CLB thì bạn có thể mở Yahoo được không!
    Server của Phi có cần chạy CS không , bởi vì mình sửa port để chạy CS thì Gameserver không chạy được.
    Khi mình không chạy CS thì vừa vô games là bị "ngắt kết nói đến máy chủ"
    Cám ơn bạn giúp đở mình nha !
    cai ngat ket noi tu may chu la do ban chua CheckSum.dat chép vao MuServer\Data\lang\Kor đó .
    Khách viếng thăm hãy cùng lhp1980 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tuan9632 [Only registered and activated users can see links. ]
    ũa nghe nói phải checksum nữa mà, rồi để một bản trên server, mình chưa làm bước đó, không biết phải nó mà sai hok, còn nếu chỉnh IP sai thì dis ngay màn hình đăng nhập rồi đằng này vào trong game mới dis
    Bạn nói thay mấy cái IP wan à. Mình thấy trong main có
    192.168.1.2 ==> có sửa cái này
    connect.muonline.com
    connection.muonline.com.tw
    connect.muchina.com
    cs.muonline.jp
    cs.muonline.in.th
    connect.muonline.com.ph

có cần sửa hết không
    bị ngắt kết nối từ máy chủ là do bạn chưa CheckSum.dat .tại gì cái GC của bạn đã mở ,zậy bạn phải CheckSum.dat main.exe sau đó chép vào D:\MuServer\Data\lang\Kor là hết bị ah`.
    Khách viếng thăm hãy cùng lhp1980 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    69

Có ai dính lỗi tên nhân vật dài quá là ko vào dc Guild ko ?
    Trong webs thì thấy mà trong Game thì ko
    Rồi liên minh ko dc luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    58

Trích dẫn Gửi bởi LandOfPhi [Only registered and activated users can see links. ]
    Hôm nay mình xin được Share Server của mình đã được đưa lên Online và fix 1 số bug tạm thời.

+ Các bug đã được fix :

- Fix Crash nộp Quest Blood Castle.
    - Fix Crash Chaos Castle.
    - Fix Crash Reload All Option.
    - Fix Crash vất Box Of Kundun.
    - Fix hoàn toàn lỗi Crash Don't Send.
    - Fix JoinServer Anti Dupe Reset và kẹt Acc.
    - Fix Move đầy đủ 36 Map.
    - Fix Skill Tree và Skill Tree Dame MBT của DW.

Query Fix Skill Tree :
    Code:
    alter table dbo.Character add SCFMasterLevel int not null default 0
    alter table dbo.Character add SCFMasterPoints int not null default 0
    alter table dbo.Character add SCFMasterSkills varbinary(180) null
    alter table dbo.Character add SCFPCPoints int not null default 0
    - Fix Bug Kris Summoner. ( nếu dùng EdataServer )

Query Fix Bug Kris Summoner :
    Code:
    Query Fix Bug Kris Summoner :

CREATE TRIGGER [kris_SU] ON [dbo].[Character]  
    AFTER INSERT 
    AS 
    update character set inventory = 0xFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF 

from inserted where character.name = inserted.name and character.class = 80

Query fix Summoner :

Code:
    USE [MuOnline]
    INSERT INTO DefaultClassType (Class, Strength, Dexterity, Vitality, Energy, Life, MaxLife, Mana, MaxMana, MapNumber, MapPosX, MapPosY, DbVersion, Leadership, [Level], LevelUpPoint)
    VALUES (80,21,21,18,23,70,70,40,40,0,182,128,3,0,1,0)

Link Download MuServer : [Only registered and activated users can see links. ]

Update GS_CS 6.0.5.0 : [Only registered and activated users can see links. ]

Update New DB No MD5 : [Only registered and activated users can see links. ]

Update MUServerStartUP : [Only registered and activated users can see links. ]

Update EdataServer Reset Fix Bug Kris : [Only registered and activated users can see links. ]

Link Download Main : [Only registered and activated users can see links. ]

Version : 12345 ( 0.00.00 )
    Serial : LandOfPhi&BongMa

Main đã được hook DLL AntiHack và việt hoá tiếng việt có dấu 99%.
    Các bạn có thể CheckSum Server nhanh nhất bằng cách sau : Dùng Tool Hex GameServer và đánh đoạn Hex EB 5C 8B 55 0C 69 D2 68 sau đó change thành 74 5C 8B 55 0C 69 D2 68 .
    Để chạy đc SCFDB2.exe các bạn phải download FrameNetwork 2.0 và chạy file FixSCFdb2MAC 2.8.7.8.exe
    Để tránh thỉnh thoảng bị lỗi Socket Server các bạn nên dùng bản Win Server 2k3 Sp1.
    Bản này mình dùng với EdataServer 0.8 chạy rất tốt và rất nhẹ. Các bạn chú ý, nếu chạy JoinServer ở EdataServer có thể sẽ gây Don't Send và nếu ai Reset bị bug Kris thì không nên dùng Edataserver để tránh bị lỗi đó.

Credits :

Fix Bug Crash Server by LandOfPhi
    Thanks bongma_2x fix JoinServer
    MuServer SCFMT Cracked by Plasma32
    sao cái main lại không vào được nhỉ? ấn mãi nó cứ đứng đơ ra đấy.
    Khách viếng thăm hãy cùng antiblood xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi antiblood [Only registered and activated users can see links. ]
    sao cái main lại không vào được nhỉ? ấn mãi nó cứ đứng đơ ra đấy.
    main này bị khìn rồi bạn, kiếm main khác xài đi.
    Khách viếng thăm hãy cùng gamingxyz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    69

Có anh thử cưới ở Server này chưa
    Sao mình làm mãi ko được nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hình như các set thần mới kô hoạt động thì pải , đc có 2 món , khi add các món # vào thì thấy luck+ op , ko thấy full đâu cả, 1 set chỉ đc 1-2 món full , vs lại mình bị lỗi font chữ của GS , ai biết chỉ mình cái
    Khách viếng thăm hãy cùng H¢LL.£ªç°sT³ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 116 của 139 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 66 106 114 115 116 117 118 126 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver 1.02e Full Season I
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 13-10-14, 11:31 AM
  2. [Release] MuServer 1.02N+Season II+Season III+Lastes Version
    Bởi MenTaL297 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 26-05-09, 03:28 AM
  3. [Hưỡng dẫn] tạo SubServer cho bản MuServer Season 3 Episode 2
    Bởi LandOfPhi trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 22