Hướng Dẫn Cài Một Server No Font Hoàn Chỉnh By Giangleloi - Trang 46
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 46 của 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 36 44 45 46 47 48 56 96 ... CuốiCuối
Kết quả 451 đến 460 của 1048
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Guide cài JX full cho server cubin nofont

Trích dẫn Gửi bởi giangleloi [Only registered and activated users can see links. ]
    server vậy là dc!client serverlist ko khớp ip thôi
    mình muốn hỏi có phải các bước cài client như vậy có đúng không, nếu đúng rồi thì cho minh biết, nếu thiếu chổ nào thì chỉ để mình sửa nha, cài bửa giờ chưa được.
    Khách viếng thăm hãy cùng luukhachoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi luukhachoa [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai Pro Giúp cái Nào sâu đay là các bước cài client của mình

B1: setup jxonline12.13_2CD
    B2:chay 3 patch từ
    Sword1_tianwangwanzhengziyuanbao
    Sword1_YanDiBaoZang_2
    sword5.00-5.312
    B3: vào client xóa hết chừa lại data va music
    B4: patch client SaoPaulo1 vào client
    B5: vào client/settings xóa NpcRes va sửa serverlist thi ip của máy
    B6: mở package(client) và data để so sánh tránh lỗi C++
    B7: xóa Ui chay thêm 3 patch của ThaiHoa đưa
    Lỗi Phát Sinh "không Thể Kết Nối Máy Chủ"
    Không Biết Thiếu Bước Nào Anh em Chỉ Mình Với .
    không biết phải do cái server của mình không đay là thông tin server
    [Only registered and activated users can see links. ]

đồng đạo nào chỉ mình cái nha cảm ơn
    mình muốn hỏi có phải các bước cài client như vậy có đúng không, nếu đúng rồi thì cho minh biết, nếu thiếu chổ nào thì chỉ để mình sửa nha, cài bửa giờ chưa được.
    còn cái server sao lại có 2 dòng tiếng tầu, dị không ảnh hưởng gì tới client chứ
    sẳng chỉ mình cách add map cho sever luôn nha và dồ nữa cảm ơn mọi người nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng luukhachoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon9 Ðề: Guide cài JX full cho server cubin nofont

[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]mọi người giúp dùm em vấn đề này với! sau khi em làm kỹ các bước trên thì sevver của em chạy được. nhưng khi em vào phần client khởi tao nhân vật cũng thành công . nhưng khi em chạy game y và đăng nhập vào và chọn nhân vật mình tạo ra để đăng nhập vào game thì hiện lên dòng thông báo: kết nối máy chủ thất bại .
    em bị như vậy hoài cho dù em sử dụng sevver của cuhin_nofont hay là dùng sevver xuân thu nofont cung bị y như vậy.. à quên ! em đã vào phần seting của client và chỉnh serverlist. thành ip củ máy chủ của em luôn rồi..
    đây là hình :
    vậy bây giờ em phải làm sao đây, monh anh em giúp đở em xin đa tạ nhiều.
    Lần sửa cuối bởi binhamd, ngày 05-04-09 lúc 05:17 PM. Lý do: bổ sung hình
    Khách viếng thăm hãy cùng binhamd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi binhamd [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]mọi người giúp dùm em vấn đề này với! sau khi em làm kỹ các bước trên thì sevver của em chạy được. nhưng khi em vào phần client khởi tao nhân vật cũng thành công . nhưng khi em chạy game y và đăng nhập vào và chọn nhân vật mình tạo ra để đăng nhập vào game thì hiện lên dòng thông báo: kết nối máy chủ thất bại .
    em bị như vậy hoài cho dù em sử dụng sevver của cuhin_nofont hay là dùng sevver xuân thu nofont cung bị y như vậy.. à quên ! em đã vào phần seting của client và chỉnh serverlist. thành ip củ máy chủ của em luôn rồi..
    đây là hình :
    vậy bây giờ em phải làm sao đây, monh anh em giúp đở em xin đa tạ nhiều.
    Bạn bị lỗi GameServer.exe kìa !

Đáng lẽ dòng 50440384 : 0 phải hiện là 50440384 : 50440384 thì mới đúng dc !

Nguyên nhân là bạn Enable nhiều cái Local Area Connection quá nên máy nó ko hiểu bạn xài IP nào cả !

Cách khắc phục : Bạn hãy Disable tất cả các Local Area Connection và chỉ Enable 1 cái Local Area Connection với IP 192.168.1.3 (IP Server của bạn)
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình muốn hỏi là sao mình mở được map rồi . Nhưng một số map không có quái , vi dụ như : Mạc Cao Quật , Lâm Du Quan.... Mình xài server cubin mà chủ topic share nè. Ai biết sao chỉ dùm mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng duy172119 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

OK MAN! để mình làm theo cách của bạn xem sao. hy vong nó chạy phà phà, hí hí hí............ thank bạn trước nha!
    Khách viếng thăm hãy cùng binhamd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Em đang xài Orbit để down, sao em down cái Server SaoPaulo1.rar hok đc, dùng link khác thì lại die, cả cái jx_ofline.rar cũng hok down đc luôn. Hok bít cái Orbit nó có down đc cái Server của anh giang hok, sao mà down nó cứ để conecting hoài. Em chỉ mới đọc tới trang 12 thôi, nhức mắt wá nên em mạo mụi cầu cứu, nếu đã post lại link rùi thì xin post lại ở trang này dùm em, XIN ĐỪNG CHỬI EM NHA
    Khách viếng thăm hãy cùng tuimundc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

có ai ở TP Vinh ko cho mình địa chỉ mình qua hỏi cài võ lâm chút. mò cả ngày rồi mà ko đc. help me
    Khách viếng thăm hãy cùng thuyledhv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai cho minh link dow LUnpack dể add map của phong thần ý mà thái hoa biết thì cho luôn nha
    ah còn mình hỏi các bước cài của mình như vậy là đúng chưa sao ko ai trả lời mình hết vậy
    coi giùm cái nha minh cảm ơn trước

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi luukhachoa [Only registered and activated users can see links. ]
    ai cho minh link dow LUnpack dể add map của phong thần ý mà thái hoa biết thì cho luôn nha
    ah còn mình hỏi các bước cài của mình như vậy là đúng chưa sao ko ai trả lời mình hết vậy
    coi giùm cái nha minh cảm ơn trước
    Tools Unpack và Pack nè : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 46 của 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 36 44 45 46 47 48 56 96 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn: Cách làm Server No Font China !!!
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 15-07-09, 02:51 PM