Share Server Nghiamt :D - Trang 25
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 25 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 ... CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 314
    Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

Ðề: Share Server Nghiamt :D

mở công cụ add npc rồi tìm script của xa phu coi,có thể map và script đã có vấn đề ko đồng nhất nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hongtu1's Avatar
    Thanks
    63

Nghĩa mình hỏi tý,hoat động địa đồ kiểu ji mà ko có npc nào vậy
    Lần sửa cuối bởi hongtu1, ngày 30-01-09 lúc 12:14 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hongtu1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hongtu1's Avatar
    Thanks
    63

Trích dẫn Gửi bởi giangxk1 [Only registered and activated users can see links. ]
    help me với em sau khi hoàn thành hết rồi. chỉ còn bước vào game và tạo nhân vật và vô game nhưng ko được. tạo nhân vật thành công nhưngkhi vô game nó báo kết nối đường truyền bị ngắt và kiểm tra gamesever nó báo lỗi " PlayerDBloading Fialed"
    bác nào biết giúp em với. Srr vì phần úp ảnh lên bị lỗi ko úp được
    vào forder map trong server thay xem lai file worldset.inf,mình nhớ ko nhầm thì server của Nghiamt có 2 file worldset thay thử băng file còn lại xem
    Khách viếng thăm hãy cùng hongtu1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cai này. Khi chạy gameserver nó còn bug nhiều lỗi quá.
    Khách viếng thăm hãy cùng kieugo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

cái lỗi playerdbloadingfialed là do 1 trong 3 folder settings,maps,script của bạn lỗi, theo biết thì hình như là scrip hoặc settings. Bạn copy nguyên của nghia trong server là ok thôi, mình đã bị và chỉ cần tắt gs rồi làm như trên run lại ok 100%
    @nghĩa: server của cậu tớ dùng cái script đa năng của akari zdo tớ làm lại nhưng các món đồ trong đó thì lại ko giống như tớ dùng trong sv kubin, với lại cái sv của cậu tớ ko thể wa map nào khác ngoài BLH, nhấp vào nó hiện ra cái !+tiếng tàu ko à, xem lại nhé, tớ dùng maplist của kubin chứ ko dùng của cậu vì của cậu toàn tiếng TQ nên tớ ko thể mở map mà bi giờ ko có thời gian dịch vì đang tập cho giải bóng rổ, xem giùm nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng prince xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi prince [Only registered and activated users can see links. ]
    cái lỗi playerdbloadingfialed là do 1 trong 3 folder settings,maps,script của bạn lỗi, theo biết thì hình như là scrip hoặc settings. Bạn copy nguyên của nghia trong server là ok thôi, mình đã bị và chỉ cần tắt gs rồi làm như trên run lại ok 100%
    @nghĩa: server của cậu tớ dùng cái script đa năng của akari zdo tớ làm lại nhưng các món đồ trong đó thì lại ko giống như tớ dùng trong sv kubin, với lại cái sv của cậu tớ ko thể wa map nào khác ngoài BLH, nhấp vào nó hiện ra cái !+tiếng tàu ko à, xem lại nhé, tớ dùng maplist của kubin chứ ko dùng của cậu vì của cậu toàn tiếng TQ nên tớ ko thể mở map mà bi giờ ko có thời gian dịch vì đang tập cho giải bóng rổ, xem giùm nhé
    nó hiện ra cái !+tiếng tàu --> Do chưa mở maps mà bạn mún đi đó bạn à !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

anh nghĩa ơi post cái mở map bang hình ảnh đi! do làm theo kiểu thay thế đó rồi! có phải lấy cái có 71 map rồi xóa cái map và worset phải hok?
    Khách viếng thăm hãy cùng bbb111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    73

anh nghĩa ơi post cái mở map bang hình ảnh đi! do làm theo kiểu thay thế đó rồi! có phải lấy cái có 71 map rồi xóa cái map và worset phải hok?
    - Bạn vào trong folder maps có 2 file là Worldset.ini và Worldset2.ini , sau đó bạn xóa cái file Worldset.ini đi và rename Worldset2.ini thành Worldset.ini là xong.

- Mình chỉ vô dc server của Nghĩa mà thôi còn bao nhiêu đều bị lỗi "PlayerDBloading Failed" ko biết thế nào luôn. À Nghĩa ơi bạn check lại cái đồ phổ kích HK Ma Sát nha, mua đồ phổ kích thì lại ra đồ phổ của nhẫn --> đành phải xài kick BK ^_^
    Khách viếng thăm hãy cùng _khunglongcon_ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cảm ơn bạn nha! hok biết đc hok mà cứ cảm ơn trước đã!
    Khách viếng thăm hãy cùng bbb111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên zapzap's Avatar
    Thanks
    0

chả hiu sao bíhop ko chạy ! đánh pass xong ok , no cứ đờ cái mặt nó ra như thế chán wa
    bác nào chỉ hộ em cái
    Khách viếng thăm hãy cùng zapzap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 25 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server cho mọi người!
    Bởi khoamamktvn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 144
    Bài viết cuối: 11-06-10, 07:46 AM
  2. [Share]server 3.2 mình đang xài
    Bởi nghiamt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 08-07-09, 09:07 AM