[Realease]MuserverSCFMT EP2 Repack v1.03+added Items new DragonMu - Trang 17
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 17 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 177
    Testing VN's 1.00.01 KhuongCK_Dev's Avatar
    Đang ở
    Biên Hòa - Đồng Nai
    Thanks
    10

Ðề: [Realease]MuserverSCFMT EP2 Repack v1.03+added Items new D

Trích dẫn Gửi bởi thusinh1985 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ]
    Hero Team

những bài viết của bạn điều có chữ thank của mình monh bạn giúp đở nicks mình này
    thusinh1985 mình đã ép nikxs bạn
    cảm ơn cảm ơn và cảm ơn
    Xin chào...ko bik bạn là ai và mún mình giúp gì nhưng nếu dc chắc chắn mình sẽ giúp...chỉ bùn là lâu lâu có dịp trốn học mới Onl dc thui...mỗi lần onl khoảng 30'... và "Remove your thanks" giùm mình nghen ( ghét nhất những ai thanks kiểu "spam")
    My Face... : www.facebook.com/ChickenKisS

Thành Viên
    Thanks
    33

Hì. Cài rồi, đúng là không có MD5( cái này tôi làm trước khi có hướng dẫn). Client này không hiểu sao không vào được chuồng ở arena.
    Trích dẫn Gửi bởi **PB** [-H.R.T-
    ]lâu lâu có dịp trốn học mới Onl dc thui...mỗi lần onl khoảng 30'...
    Trốn học onl là không tốt đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngchienthang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    73

Bạn ơi tui cài xong rồi
    login vào game bị disconnect
    giờ sửa thế nào vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng docthuthanlong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi docthuthanlong [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi tui cài xong rồi
    login vào game bị disconnect
    giờ sửa thế nào vậy
    Bạn thử xem lại bạn đã patch client vào chưa. Tôi thấy cài bình thường chạy tốt mà.
    Kiểm tra lại gameserver chạy tốt chưa.
    Bật joinserver lên kiểm tra xem có server chạy không. Cả ở connect server nữa.
    Đẩy ý lúc server chạy xong sẽ thấy hiện màu xanh ở gameserver. Nếu bạn đã khởi động được joinserver và connect server.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngchienthang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình cài và chạy trên máy ok rùi. Giờ mình mún chạy máy cùng mạng LAN bạn cho mình hướng dẫn cụ thể đi.
    Khách viếng thăm hãy cùng boycuoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn ơi mình không bik cài bạn có thể hương dẫn từng bước cài đặt được không . mình rất muốn chơi chỉ cài offline máy ở nhà chơi thui
    có gì bạn liên lạc wa email: [Only registered and activated users can see links. ] nha
    thank bạn trước
    Khách viếng thăm hãy cùng anhvaemmv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi anhvaemmv [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi mình không bik cài bạn có thể hương dẫn từng bước cài đặt được không . mình rất muốn chơi chỉ cài offline máy ở nhà chơi thui
    có gì bạn liên lạc wa email: [Only registered and activated users can see links. ] nha
    thank bạn trước
    Hướng dẫn cài đặt đã được up lên forum rồi. Bạn tìm lại đi nhé. Các phiên bản MU cách cài đặt cũng khá giống nhau, không khác nhiều đâu
    Trích dẫn Gửi bởi boycuoi
    Mình cài và chạy trên máy ok rùi. Giờ mình mún chạy máy cùng mạng LAN bạn cho mình hướng dẫn cụ thể đi.
    *B1: Chuẩn bị dây mạng + switch để kết nối các máy với nhau.
    *B2: Vì bạn muốn nối mạng Lan nên bây giờ card mạng ảo phải được thay thế = card mạng của máy bạn( Nếu máy bạn là máy chủ)
    IP của card mạng thì bạn đặt là 192.168.1.3. (Khỏi cần thay IP làm gì cho nó lằng nhằng, lại dễ bị lỗi khi chạy serv nếu bạn không biết cách sửa.)_
    *B3: Cài đặt cho web chạy trên máy chủ ok.
    *B4: Vao My Computer -> ổ C -> WINDOWS -> system32 -> drives ->etc; mở file host bạ sẽ thấy IP 127.0.0.1 localhost. Thêm vào dưới dòng này 192.168.1.3 <ip wan> ( Ip wan viết gì tùy bạn. VD: muonline.com.vn chẳng hạn)
    địa chỉ web để connect vào web sẽ là 192.168.1.3
    *B5: Copy file host vào các máy client theo đường dẫn trên.
    Copy Client chạy Mu vào các máy con.

Vậy là xong rồi đó. Ok onl thôi
    Chú ý nhé: Phải tắt tường lửa ở card mạng máy chủ đi nếu không máy con sẽ không connect được web đâu
    Đây là hướng dẫn ngắn gọn, nếu bạn đã cài thành công và chạy MU ok trên máy chủ thì việc đưa vào chơi mạng LAN không khó đâu.Chúc bạn thành công.
    Bạn có thể tham khảo thêm các hướng dẫn cài đặt trên forum.
    Mình cũng đang cài chơi mạng LAN này. Vui lắm.
    Lần sửa cuối bởi ngchienthang, ngày 08-12-08 lúc 09:35 PM.

Thành Viên
    Thanks
    783

Trích dẫn Gửi bởi **PB** [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin chào...ko bik bạn là ai và mún mình giúp gì nhưng nếu dc chắc chắn mình sẽ giúp...chỉ bùn là lâu lâu có dịp trốn học mới Onl dc thui...mỗi lần onl khoảng 30'... và "Remove your thanks" giùm mình nghen ( ghét nhất những ai thanks kiểu "spam")
    chưa bao gời cài thần công ss4 và ss3 chán quá
    Khách viếng thăm hãy cùng thusinh1985 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Sao em ko lam nv cap 3 dc vay anh oi?
    Lam on giup em voi!
    Khách viếng thăm hãy cùng mizzy0u xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

không thể tạo được nhân vật khác tạo nhân vật thì hiện ra mỗi con DK xong thì cứng ngắc không cho tạo luôn fix thế nào đây bạn, move thì click zo hok chuyển đi đâu hết đứng một cục không hà, Còn nữa không phải đặt pass sa là vào SQL đặt àh......
    Khách viếng thăm hãy cùng boybehind90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 17 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 232
    Bài viết cuối: 02-06-12, 12:58 AM
  2. release musever 1.04x+item dragonMu+new item+minimap...
    Bởi KhuongCK_Dev trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 23-04-08, 12:47 PM
  3. Path cho Server 1.00.16VTM của Eddy và Skin Items của DragonMU
    Bởi CaFeĐen trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-08, 02:15 PM
  4. Hướng dẫn chay ONLAN với repack của NOOR
    Bởi minhhung999 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-08-07, 01:28 PM