Share Võ Lâm 3 Bản MOD
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Thành Viên maxtest's Avatar
    Thanks
    30

Share Võ Lâm 3 Bản MOD

Bản này được leech từ 4rum trung quốc với một số mod và công cụ GM có sẵn khi tạo nhân vật
    Link hướng dẫn cài:

Link tải:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Hướng dẫn bằng chữ:
    Jx3 3 phiên bản 80 tự động gửi công cụ GM khi tạo nhân vật
    Một cú nhấp chuột để thăng thiên, một cú nhấp chuột để trang bị PVE, một cú nhấp chuột để dịch chuyển, một cú nhấp chuột để thuộc tính,
    Buff một cú nhấp chuột, sao chép một người chơi, có thể ngăn chặn việc rơi xuống chết, khoảng cách tấn công 25,
    Các kỹ năng tấn công nhóm không có CD và các nhiệm vụ về cơ bản không có lỗi.
    Đó là một lựa chọn tốt để thử một cái gì đó mới!

Hướng dẫn:
    Giải nén máy ảo và máy khách đã tải xuống:
    1. Phiên bản mặc định của máy ảo là 19. Nếu có lỗi loading, bạn hãy điều chỉnh số phiên bản máy ảo cho phù hợp với mình.
    Nếu là VM17, bấm chuột phải vào Notepad để mở .vmx,
    Thay đổi virtualHW.version = "19" thành "17"

2. Đặt IP đoạn mạng Vmnet8 của máy ảo;192.168.113.0
    Điền IP bắt đầu trong cài đặt DHCP là 192.168.113.21

3. Mở hình ảnh, chọn Tôi di chuyển nó và chuyển sang bước tiếp theo; vào trực tiếp hệ thống rồi đăng xuất.
    Chọn người dùng khác. Nhập tên người dùng: root. Mật khẩu 123456. Đăng nhập.

4. <Key, nếu không quá trình khởi động sẽ thất bại>
    Bấm vào biểu tượng nguồn ở góc trên bên phải, bấm để mở mạng cục bộ - chọn "Kết nối"
    Chỉ cần nhìn thấy biểu tượng mạng xuất hiện ở góc trên bên phải.

5. Mở "Ứng dụng" và chọn "Thiết bị đầu cuối" ở dưới cùng bên phải
    Bắt đầu dịch vụ:
    cd /root
    ./1.sh
    Đi vào
    Đợi 5 giây...

cd /root
    ./2.sh
    Đi vào
    Đợi 5 giây...

cd /root
    ./3.sh
    Đi vào
    Máy chủ được khởi động

6. Các bước khởi động client
    Sửa đổi IP \JX3\bin\zhcn\mod\svrlist.ini; ip bên trong là 192.168.113.21
    (Đặt giá trị ban đầu của máy ảo tại đây. Nếu máy ảo không thay đổi thì mặc định là 192.168.113.2)
    Chạy\JX3\bin\zhcn\JX3Client.exe
    Chỉ cần nhập số tài khoản và mật khẩu để đăng nhập.
    Khách viếng thăm hãy cùng maxtest xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to maxtest For This Useful Post:

thinhba (17-06-24), tumatuongnhu (16-06-24)

Thành Viên
    Thanks
    38

Ðề: Share Võ Lâm 3 Bản MOD

BẢN NÀY CÓ THIẾU MẤT npc chưởng môn không nhỉ? mình thấy giống bản của loulxgame mà bản đó thiếu chưởng môn các phái
    Khách viếng thăm hãy cùng laivanhien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên operabn's Avatar
    Thanks
    102

Trích dẫn Gửi bởi laivanhien [Only registered and activated users can see links. ]
    BẢN NÀY CÓ THIẾU MẤT npc chưởng môn không nhỉ? mình thấy giống bản của loulxgame mà bản đó thiếu chưởng môn các phái
    bản này 100% là bản của t loulxgame chứ còn gì nữa
    nó còn bán 50k 1 phat cơ
    Khách viếng thăm hãy cùng operabn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi operabn [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này 100% là bản của t loulxgame chứ còn gì nữa
    nó còn bán 50k 1 phat cơ
    ĐÃ TEST và 2 bản là 1. cũng lỗi thiếu npc chưởng môn như nhau.
    Khách viếng thăm hãy cùng laivanhien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    115

ủa có npc chưởng môn mà (mình chơi Đường Môn) chỉ bị lỗi là ko phù về Lãnh địa Bang được, còn lại thấy ok. Mình đang cày chay nhiệm vụ và đi bí cảnh, cơ bản không có lỗi lầm gì cả. Trên youtube có bác chuyển server về nofont để ko cần chuyển Region, hi vọng bác đó share cho tiện chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng thinhba xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi thinhba [Only registered and activated users can see links. ]
    ủa có npc chưởng môn mà (mình chơi Đường Môn) chỉ bị lỗi là ko phù về Lãnh địa Bang được, còn lại thấy ok. Mình đang cày chay nhiệm vụ và đi bí cảnh, cơ bản không có lỗi lầm gì cả. Trên youtube có bác chuyển server về nofont để ko cần chuyển Region, hi vọng bác đó share cho tiện chơi
    tất cả các phái phải làm Q bái kiến trưởng môn đều ko thể tìm đc trưởng môn. còn npc nhận mình vào phái ko phải trưởng môn đâu bạn.

Thành Viên
    Thanks
    115

Trích dẫn Gửi bởi laivanhien [Only registered and activated users can see links. ]
    tất cả các phái phải làm Q bái kiến trưởng môn đều ko thể tìm đc trưởng môn. còn npc nhận mình vào phái ko phải trưởng môn đâu bạn.
    Ủa có npc trưởng môn nữa hã? Mình làm Q nhập môn vào trong cái nhà cao cao gặp lão bà bà rồi làm Q trả lời câu hỏi xíu vào môn phái giống hồi chơi VNG á. Có cái vụ cần tu ngồi tu luyện ở sân môn phái với Q cù đường hái tiên thảo bị mất NPC Lãnh Hình Lăng á. Còn lại thấy vẫn rất là ổn. Q làm pet heo của Đường Môn vẫn có luôn cơ bản chấp nhận đc để ôn lại kỉ niệm 8x HCNC thời server Côn Lôn năm 2013
    Khách viếng thăm hãy cùng thinhba xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

các anh hướng dẫn em việt hóa với ạ, em tải về client chơi ko hiện chữ gì cả
    zalo: 0904543992
    Khách viếng thăm hãy cùng quangdong92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên caoboivip's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi thinhba [Only registered and activated users can see links. ]
    Ủa có npc trưởng môn nữa hã? Mình làm Q nhập môn vào trong cái nhà cao cao gặp lão bà bà rồi làm Q trả lời câu hỏi xíu vào môn phái giống hồi chơi VNG á. Có cái vụ cần tu ngồi tu luyện ở sân môn phái với Q cù đường hái tiên thảo bị mất NPC Lãnh Hình Lăng á. Còn lại thấy vẫn rất là ổn. Q làm pet heo của Đường Môn vẫn có luôn cơ bản chấp nhận đc để ôn lại kỉ niệm 8x HCNC thời server Côn Lôn năm 2013
    Còn chơi kg bác ơi ! Bạn lập bang đc kg ? Tìm đc cách vào lãnh địa bang chưa bạn ? Cho mình xin inf 2 ae mình chém gió tí kaka
    Khách viếng thăm hãy cùng caoboivip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi caoboivip [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn chơi kg bác ơi ! Bạn lập bang đc kg ? Tìm đc cách vào lãnh địa bang chưa bạn ? Cho mình xin inf 2 ae mình chém gió tí kaka
    anh ơi em bị lỗi vào game bị thoát ra luôn thì fix thế nào ạ?
    Khách viếng thăm hãy cùng quangdong92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Sever TLBB mod 17 phái -mod vòng quay may mắn (tàu)
    Bởi akiem9x trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 05-04-15, 10:18 AM
  2. Hướng dẫn Disable all Mod for VBB (Disable tất cả mod vbb)
    Bởi ShineGhost trong diễn đàn vBulletin Tutorial
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-03-14, 12:55 PM
  3. Disable All Mod Trong VBB khi lỗi mod không vào được admincp
    Bởi ShineGhost trong diễn đàn vBulletin Tutorial
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-02-14, 02:32 AM