[JX] Chào anh em sau 7 năm xa cách !
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    55

Chào anh em sau 7 năm xa cách !

Hello anh em, tham gia forum từ năm lớp 6 (2010), từ cái lúc chưa biết gì về lập trình, toàn vọc vạch mấy thứ như script, UI, ..v..v này kia để dev JX theo sở thích của mình .

Đến năm 2013, thời sourcefull đã có và team anh thaihoa91 share sever có vòng sáng hoàng kim, rồng dí,.v.v. cho vọc sau đó cháy mẹ cây RAM và bị tắt điện từ lúc ấy .
    Cũng là lúc đã ngừng vọc lại và tập trung vào thi lên cấp 3, sau đó là thi đại học với ngành yêu thích là Công Nghệ Thông Tin và đến nay đã sắp ra trường .

Từ nhỏ mình đã có ấp ủ mở một Server JX Online của riêng mình sau khi có kiến thức về lập trình để build source .

Nay quay lại đọc các bài viết thì thấy khá ngợp, anh em cho mình hỏi giờ muốn phát triển Online thì nên đi theo hướng nào nhỉ :
    1) Theo JX LINUX với bộ thư viện có sẵn và phát triển cho tiện, bảo mật cao .
    2) Hay theo JX WIN với Server mình tự build và phát triển nó .

Anh em có topic nào liên quan đến thông tin Source Full JX Win share mình đọc với ạ , cảm ơn anh em nhiều .

Thật sự nhớ cái forum thuở ấy, mỗi ngày là một niềm vui và hào hứng khi ai đó làm được điều gì đó .
    Khách viếng thăm hãy cùng davidtuan25 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến davidtuan25 vì bài viết này !

hungvoi94 (14-04-20)

Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: Chào anh em sau 7 năm xa cách !

Trích dẫn Gửi bởi davidtuan25 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hello anh em, tham gia forum từ năm lớp 6 (2010), từ cái lúc chưa biết gì về lập trình, toàn vọc vạch mấy thứ như script, UI, ..v..v này kia để dev JX theo sở thích của mình .

Đến năm 2013, thời sourcefull đã có và team anh thaihoa91 share sever có vòng sáng hoàng kim, rồng dí,.v.v. cho vọc sau đó cháy mẹ cây RAM và bị tắt điện từ lúc ấy .
    Cũng là lúc đã ngừng vọc lại và tập trung vào thi lên cấp 3, sau đó là thi đại học với ngành yêu thích là Công Nghệ Thông Tin và đến nay đã sắp ra trường .

Từ nhỏ mình đã có ấp ủ mở một Server JX Online của riêng mình sau khi có kiến thức về lập trình để build source .

Nay quay lại đọc các bài viết thì thấy khá ngợp, anh em cho mình hỏi giờ muốn phát triển Online thì nên đi theo hướng nào nhỉ :
    1) Theo JX LINUX với bộ thư viện có sẵn và phát triển cho tiện, bảo mật cao .
    2) Hay theo JX WIN với Server mình tự build và phát triển nó .

Anh em có topic nào liên quan đến thông tin Source Full JX Win share mình đọc với ạ , cảm ơn anh em nhiều .

Thật sự nhớ cái forum thuở ấy, mỗi ngày là một niềm vui và hào hứng khi ai đó làm được điều gì đó .
    Nếu bác có mình mình thì khuyên bác nên theo linux cho tiện , chứ 1 mình mà theo win thì khá là chua nhưng nếu thích thì cứ nhích bù lại nếu bác trình cao thì lại nhiều tính năng hơn

Src win thì có src minh phụng ( nghe các cao nhân chia sẻ thì đây là src gốc chưa chỉnh sửa gì ) bác cứ gõ trên google hay youtube là có , còn các code src ăn liên thì trong ebook 4.0 có hết rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng YOLODC xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    55

Ðề: Chào anh em sau 7 năm xa cách !

Trích dẫn Gửi bởi YOLODC [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu bác có mình mình thì khuyên bác nên theo linux cho tiện , chứ 1 mình mà theo win thì khá là chua nhưng nếu thích thì cứ nhích bù lại nếu bác trình cao thì lại nhiều tính năng hơn

Src win thì có src minh phụng ( nghe các cao nhân chia sẻ thì đây là src gốc chưa chỉnh sửa gì ) bác cứ gõ trên google hay youtube là có , còn các code src ăn liên thì trong ebook 4.0 có hết rồi
    Okie bác <3 thanks bác góp ý em, bác còn đam mê với con game này ko
    Khách viếng thăm hãy cùng davidtuan25 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Share Event Pháo Hoa Năm Mới Và Gói Bánh Tét Năm Mới
    Bởi BMK trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 80
    Bài viết cuối: 07-03-14, 10:23 AM
  2. Sau 15 năm không gặp… mẹ "hại đời" con trai
    Bởi darkblade96 trong diễn đàn Chuyện Lạ Đó Đây
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-06-12, 01:05 PM
  3. [MU] Sau Bao Năm Đã Fix Được Lỗi Max AGIl Không Ra Skill
    Bởi mu8vietnam trong diễn đàn Development
    Trả lời: 57