[MU] Việt hóa SS8 - Trang 4
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 56

Chủ đề: Việt hóa SS8

Thành Viên
    Thanks
    67

Ðề: Việt hóa SS8

Bản này nó chỉnh sửa thông tin IP bằng file ServerInfo.bmd, ko cần hex main.
    Khách viếng thăm hãy cùng DJMaster xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến DJMaster vì bài viết này !

omasa (29-09-16)

Thành Viên
    Thanks
    280

Chờ đợi main việt hóa có dấu SS8 của bản này! ^_^
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên omasa's Avatar
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi DJMaster [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản này nó chỉnh sửa thông tin IP bằng file ServerInfo.bmd, ko cần hex main.
    Đã check main của cậu. Nó không phải bảng mã của VN thực sự mà đây là cách chế biến từ ngôn ngữ Kore theo dạng unicode của main. Nếu main hỗ trợ TV thực sự thì nó phải là VTM như của gamethuvn là load vtm riêng của ngôn ngữ VN

Nhung để làm đc như vậy thì xa vời với mình quá nên đang cố ngâm theo cách của bạn

Mà mình ko thấy file ServerInfo.bmd của cậu đâu cả?

Mà cái file
    ServerInfo.bmd ko có tools mở thì cũng đành pó tay
    Lần sửa cuối bởi omasa, ngày 29-09-16 lúc 11:51 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng omasa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    67

Trích dẫn Gửi bởi omasa [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã check main của cậu. Nó không phải bảng mã của VN thực sự mà đây là cách chế biến từ ngôn ngữ Kore theo dạng unicode của main. Nếu main hỗ trợ TV thực sự thì nó phải là VTM như của gamethuvn là load vtm riêng của ngôn ngữ VN

Nhung để làm đc như vậy thì xa vời với mình quá nên đang cố ngâm theo cách của bạn

Mà mình ko thấy file ServerInfo.bmd của cậu đâu cả?

Mà cái file
    ServerInfo.bmd ko có tools mở thì cũng đành pó tay
    Về phía bên gamethuvn thì chắc ko ai đem ra so sánh với họ rồi . Còn file ServerInfo.bmd thì nằm trong mục Local, nó dùng Toolkit (bản free hay premium đều được) của IGCN để mở.
    Nếu muốn vọc bạn có thể thử mua bên MuEMU 1 tháng để vọc cũng được ($20/month).

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến DJMaster vì bài viết này !

omasa (29-09-16)

Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi DJMaster [Only registered and activated users can see links. ]
    Về phía bên gamethuvn thì chắc ko ai đem ra so sánh với họ rồi . Còn file ServerInfo.bmd thì nằm trong mục Local, nó dùng Toolkit (bản free hay premium đều được) của IGCN để mở.
    Nếu muốn vọc bạn có thể thử mua bên MuEMU 1 tháng để vọc cũng được ($20/month).
    SR. Unikey minh bi hong.
    Thu nhat: thank ban da rat nhiet tinh giup minh

Thu 2 la minh muon thong bao cho nhung ban muon lam SS8 tieng viet.
    Hien tai minh cung da lam dc thanh cong Tieng Viet theo cach cua ban DJMaster.
    Nhung van de o day la ko phai no la tieng viet chay chay tren nen Uncode VN ma la chay tren nen Uncode cua Kor
    Thuc ra thi day chi la che bien san pham cua minh nhin cho no dep ti chu chua thuc su co tac dung Full tieng viet cua main. Minh da hex rat nhieu va thay main co chuc nang chay tieng viet duoc hoan toan chay tren IOS (Cach ma gamethuvn.net dang sd). Nhung trinh con kem nen ko voc duoc sau.
    Noi chung thi voi minh la tam thoi dap tat y tuong lam main tieng viet co dau nhu ss6 (Cai nay cho cao thu thoi).

Con hien tai minh da lam tren main ss8 (X803) (Main 1.04P+) thanh cong la day:
    p/s: nhung ko xai duoc voi cach che bien the nay

[Only registered and activated users can see links. ]

Cam on cac ban da theo doi va day la link cho ai muon test nhe nhe: [Only registered and activated users can see links. ]

Minh se co gang ngam them ve VH main nay. Neu thanh cong VH chuan IOS thi se co bai HD cho cac ban. Thanks
    Lần sửa cuối bởi omasa, ngày 29-09-16 lúc 02:44 PM.

8. The Following 3 Users Say Thank You to omasa For This Useful Post:

DJMaster (29-09-16), phiyeutuan08 (29-09-16), viphoian (29-09-16)

Thành Viên
    Thanks
    72

SR. Unikey minh bi hong.
    Thu nhat: thank ban da rat nhiet tinh giup minh

Thu 2 la minh muon thong bao cho nhung ban muon lam SS8 tieng viet.
    Hien tai minh cung da lam dc thanh cong Tieng Viet theo cach cua ban DJMaster.
    Nhung van de o day la ko phai no la tieng viet chay chay tren nen Uncode VN ma la chay tren nen Uncode cua Kor
    Thuc ra thi day chi la che bien san pham cua minh nhin cho no dep ti chu chua thuc su co tac dung Full tieng viet cua main. Minh da hex rat nhieu va thay main co chuc nang chay tieng viet duoc hoan toan chay tren IOS (Cach ma gamethuvn.net dang sd). Nhung trinh con kem nen ko voc duoc sau.
    Noi chung thi voi minh la tam thoi dap tat y tuong lam main tieng viet co dau nhu ss6 (Cai nay cho cao thu thoi).

Con hien tai minh da lam tren main ss8 (X803) (Main 1.04P+) thanh cong la day:
    p/s: nhung ko xai duoc voi cach che bien the nay

Cam on cac ban da theo doi va day la link cho ai muon test nhe nhe: [Only registered and activated users can see links. ]

Minh se co gang ngam them ve VH main nay. Neu thanh cong VH chuan IOS thi se co bai HD cho cac ban. Thanks
    forum cần ng như bác , bác cho hỏi cái link bác share dùng với emu ss8.3 đc k bác
    Khách viếng thăm hãy cùng viphoian xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    67

Trích dẫn Gửi bởi viphoian [Only registered and activated users can see links. ]
    forum cần ng như bác , bác cho hỏi cái link bác share dùng với emu ss8.3 đc k bác
    Bạn thử download file Text mình share ở trên nhét vào xem có dùng được ko . Cái đó cũng của MuEMU nhưng season 9.5

Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi viphoian [Only registered and activated users can see links. ]
    Đc bạn nhé
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Thành Viên
    Thanks
    72

Đc bạn nhé
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    ác main bác ztean đâu có conenct đc emu ss8 đâu bác
    Khách viếng thăm hãy cùng viphoian xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    69

ác main bác ztean đâu có conenct đc emu ss8 đâu bác
    Nó là do cái zClient ko phải do main nhé

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối