[JX] Linux: Xin hỏi cách đổi bộ nhạc nền của game VLTK ở client
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Linux: Xin hỏi cách đổi bộ nhạc nền của game VLTK ở client

Mình và vợ muốn tìm một tựa game để đánh lộn offline so cao thấp trên LAN hay VPS lúc hai đứa ở xa như ngày đầu mới quen trên game Phong Thần của VNG, nhưng không có Phong Thần offline mình đã dev JX.. Hiện giờ mình đã có server, mình muốn đổi bộ nhạc nền ở client thì có tải một số bài yêu thích rồi đổi tên cho giống kiểu music150.mp3 chẳng hạn nhưng chạy server xong vào game báo lỗi mp3Head core failed . Có cách nào add nhạc nền vào client theo ý người dùng mà không có lỗi nhỉ?
    Bị mất đồ quá nhiều trong game Phong Thần nên dạt về clbgamesvn.com gác kiếm, không online các nơi hút máu của VNG nữa.
    Cám ơn các bạn giúp đỡ.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhduc_aa vì bài viết này !

TPLink (30-09-16)

Thành Viên minhduc_aa's Avatar
    Thanks
    133

Ðề: Linux: Xin hỏi cách đổi bộ nhạc nền của game VLTK ở client

Trích dẫn Gửi bởi minhduc_aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình và vợ muốn tìm một tựa game để đánh lộn offline so cao thấp trên LAN hay VPS lúc hai đứa ở xa như ngày đầu mới quen trên game Phong Thần của VNG, nhưng không có Phong Thần offline mình đã dev JX.. Hiện giờ mình đã có server, mình muốn đổi bộ nhạc nền ở client thì có tải một số bài yêu thích rồi đổi tên cho giống kiểu music150.mp3 chẳng hạn nhưng chạy server xong vào game báo lỗi mp3Head core failed . Có cách nào add nhạc nền vào client theo ý người dùng mà không có lỗi nhỉ?
    Bị mất đồ quá nhiều trong game Phong Thần nên dạt về clbgamesvn.com gác kiếm, không online các nơi hút máu của VNG nữa.
    Cám ơn các bạn giúp đỡ.
    Đã có topic một bạn hướng dẫn nên sẽ làm theo. xong
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc_aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Xin client VLTK bản CTC
    Bởi Tung_Meo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 30-01-13, 01:21 PM
  2. Tìm Bộ cài client VLTK Công thành chiến của VNG
    Bởi 0972124142 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 18-05-12, 03:56 PM
  3. cho xin link client VLTK VNG
    Bởi hung90dn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3