[JX] Mấy a ơi help me dùm e về phần tống kim
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    10

Mấy a ơi help me dùm e về phần tống kim

Chẳng là e chơi off zo TK bấm dấu~ k hiệnn bảng xếphạng dang ánh lâu lâu bị dis zo lại nó k lưu lạicho mình phải đánh tk lại từ đầu k biết mình chỉnh như thế nào xin mấy a cao nhân giúp e sv ATN
    Khách viếng thăm hãy cùng binhhdt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Ðề: Mấy a ơi help me dùm e về phần tống kim

Bây giờ người ta dev Linux . đi hỏi sv ATN
    Ai biết mà trả lời cha nội !
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator DuongDaiCaJX's Avatar
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi binhhdt [Only registered and activated users can see links. ]
    Chẳng là e chơi off zo TK bấm dấu~ k hiệnn bảng xếphạng dang ánh lâu lâu bị dis zo lại nó k lưu lạicho mình phải đánh tk lại từ đầu k biết mình chỉnh như thế nào xin mấy a cao nhân giúp e sv ATN
    Anh nói sơ thôi em đọc kỹ sẽ hiểu.
    Ở sever win như ATN của mấy bạn share trên clbgame thì nói chung về bản đó không có chức năng xem tống kim bằng ~.
    Thứ 2 là lâu lâu chơi bị dis ra, thì tất nhiên ví dụ đang là phó tướng, bị dis ra thì đã ra ngoài, vô thì phải cày lại từ Binh sĩ lên. Tuy nhiên, về cái điểm tống kim để mua đồ thì nó không trừ, chỉ trừ các bậc xếp hạng trong tống kim thôi. Em có thể kiểm tra bằng cách gán 1 đoạn sau vào đoạn hội thoại của NPC. Ví Dụ: "Số điểm tống kim của ta là : "..GetTask(ID Task tống kim)..".
    Còn lại em tự tìm hiểu nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng DuongDaiCaJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến DuongDaiCaJX vì bài viết này !

binhhdt (08-03-16)

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi DuongDaiCaJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh nói sơ thôi em đọc kỹ sẽ hiểu.
    Ở sever win như ATN của mấy bạn share trên clbgame thì nói chung về bản đó không có chức năng xem tống kim bằng ~.
    Thứ 2 là lâu lâu chơi bị dis ra, thì tất nhiên ví dụ đang là phó tướng, bị dis ra thì đã ra ngoài, vô thì phải cày lại từ Binh sĩ lên. Tuy nhiên, về cái điểm tống kim để mua đồ thì nó không trừ, chỉ trừ các bậc xếp hạng trong tống kim thôi. Em có thể kiểm tra bằng cách gán 1 đoạn sau vào đoạn hội thoại của NPC. Ví Dụ: "Số điểm tống kim của ta là : "..GetTask(ID Task tống kim)..".
    Còn lại em tự tìm hiểu nhé.
    Da ma e dang xai sv kgame do a k lam dc ha a
    Khách viếng thăm hãy cùng binhhdt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!