Share sv Vua hải tặc version mới - Trang 28
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 28 của 77 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 26 27 28 29 30 38 ... CuốiCuối
Kết quả 271 đến 280 của 764
    Thành Viên
    Thanks
    107

Ðề: share sv vua hải tẵc version mới

Trích dẫn Gửi bởi anhhungah12 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác vào blog của anh tuấn565 có cái mục hướng dẫn việt hóa đơn giản down 2 soft anh ấy giới thiệu về để down res.
    còn add tướng thì bác vào heroes.xml để điền thông tin về tướng.vao skill.xml để thêm skill của con tướng đó.lên mạng kiếm swf hành động của tướng về copy vào cái battle với battlesmall.
    còn thêm nữa ở đâu thì chưa biết.
    bác vào máy ảo tìm mấy cái file tên heroes gì gì đó xem có cần phải đồng bộ nữa ko thì đồng bộ.
    Đại khái là thế.:v
    [Only registered and activated users can see links. ] thanks ban nha mình add thành công được 2 con này
    Khách viếng thăm hãy cùng toshidotoke xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    123

mấy bác cho e xin id mấy con pet đc k , pet chuẩn ấy k phải tướng nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng namqwer16 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    381

Trích dẫn Gửi bởi utbanh [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    mấy lần trước mình chay server vẫn bình thường tự nhiên bữa nay chạy bước thứ 2 nó bị như vầy nè. cái này sửa sao vậy mấy bạn.
    Đổi tên cái thư mục secureCRT ban đầu thành cái khác.rồi bác down cái secureCRTportable về.chạy nó.chỉnh cái đường dẫn thư mục config của nó sang D:\HZW_server\SecureCRT\config rồi bác copy nguyên thư mục config của thư mục secureCRT cũ vào thư mục config của secureCRT mới.quẩy cái secureCRTportable mới thôi.:3.
    Trích dẫn Gửi bởi ochohieucac123 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai bít chỉnh phó bản với đi ải 1 người k @@
    NHớ là trong sv này có 1 acc lv85 nữa mà.acc có sẵn ấy.bác lấy vô đi 2 acc chứ set 1 người thì hình như ko có.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi namqwer16 [Only registered and activated users can see links. ]
    mấy bác cho e xin id mấy con pet đc k , pet chuẩn ấy k phải tướng nhé
    bác vài file pet.xml để xem id pet nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhungah12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 3 Users Say Thank You to anhhungah12 For This Useful Post:

KaizKenny (06-12-15), namqwer16 (06-12-15), utbanh (06-12-15)

Thành Viên GameZone KaizKenny's Avatar
    Thanks
    191

Trích dẫn Gửi bởi toshidotoke [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] các pro fix giúp mình lỗi này với ạ !!

ban chỉnh ở file configActivityTime.xml là có hđ phản hồi
    Mình đã chỉnh lại file rồi nhưng vẫn không có HĐ phản hồi...ai có thể giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng KaizKenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ochohieucac123's Avatar
    Thanks
    60

sever này chỉ có 2 lỗi PB vực sâu xài file tàu tự VH lại ok . với lỗi treo đầu dê bán thịt chó nằm D:\Vua Hai Tac\HZW_serever\wwwroot\assets\bitmaps .... tự mò đê mỗi file có ID lun đó ai muốn add gi cứ theo ID do81 la dc đã fix hết
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi ochohieucac123, ngày 06-12-15 lúc 03:35 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ochohieucac123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 2 Users Say Thank You to ochohieucac123 For This Useful Post:

hungvoi94 (06-12-15), KaizKenny (06-12-15)

Thành Viên GameZone KaizKenny's Avatar
    Thanks
    191

Trích dẫn Gửi bởi ochohieucac123 [Only registered and activated users can see links. ]
    sever này chỉ có 2 lỗi PB vực sâu xài file tàu tự VH lại ok . với lỗi treo đầu dê bán thịt chó nằm trong SWF dơn giản RES RIP nó khác với sever thay Res Tàu zo là OK đã fix hết
    Chỉ mình mở cái event HĐ phản hồi vs bác
    Khách viếng thăm hãy cùng KaizKenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    107

sao mình dùng file tàu cũng không đi đựoc pb vực sâu nhỉ có phải mở gì trong sever không mọi người ơi
    Lần sửa cuối bởi toshidotoke, ngày 06-12-15 lúc 02:51 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng toshidotoke xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ochohieucac123's Avatar
    Thanks
    60

Trích dẫn Gửi bởi toshidotoke [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình dùng file tàu cũng không đi đựoc pb vực sâu nhỉ có phải mở gì trong sever không mọi người ơi
    file Mian.swf nha ,.,
    30chrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng ochohieucac123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Mình muốn hỏi mấy vấn đề, bạn nào giúp mình với:
    1. Mình muốn chỉnh thông số vàng ,beri, dv... mặc định la 1 con số nào đó trước khi tạo acc, để khi tạo nhân vật xong vào game là có luôn số beri, vàng, dv đó.(Chứ ko fair sửa lại các thứ nói trên sau khi đã tạo acc.)
    2. Mình thử mở và chỉnh sửa để có hđ đào vàng và phản hồi, phản hồi thì lĩnh thất bại, đã vào centos chỉnh thời gian máy ảo, vào vẫn thế, còn đào vàng thì trắng tinh, có thể chỉ mình cách sửa đc ko.
    3. VD mình đang chơi ở máy tính này, mà muốn chuyển sang máy tính khác chơi vẫn acc đó, thì làm cách nào (chẳng lẽ copy nguyên cả cái HZW_serever sang máy kia ).
    Mình ko phải dân chuyên ,à chỉ mê game này thôi nên đang mổ xẻ e nó, mấy bạn thông cảm và chỉ giúp mình với, thank u!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng h2121987 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    37

Trích dẫn Gửi bởi h2121987 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình muốn hỏi mấy vấn đề, bạn nào giúp mình với:
    1. Mình muốn chỉnh thông số vàng ,beri, dv... mặc định la 1 con số nào đó trước khi tạo acc, để khi tạo nhân vật xong vào game là có luôn số beri, vàng, dv đó.(Chứ ko fair sửa lại các thứ nói trên sau khi đã tạo acc.)
    2. Mình thử mở và chỉnh sửa để có hđ đào vàng và phản hồi, phản hồi thì lĩnh thất bại, đã vào centos chỉnh thời gian máy ảo, vào vẫn thế, còn đào vàng thì trắng tinh, có thể chỉ mình cách sửa đc ko.
    3. VD mình đang chơi ở máy tính này, mà muốn chuyển sang máy tính khác chơi vẫn acc đó, thì làm cách nào (chẳng lẽ copy nguyên cả cái HZW_serever sang máy kia ).
    Mình ko phải dân chuyên ,à chỉ mê game này thôi nên đang mổ xẻ e nó, mấy bạn thông cảm và chỉ giúp mình với, thank u!!!
    1. Dùng winscp vào centos rfw gì đó/conff/user.conf.php chỉnh thông số lúc tạo acc.
    2. Chỉnh time ở rfw/cfg/gcf/pirate2002/gamecfg.php
    Ps. Bác mở đào vàng ở đâu vậy. Em tìm mãi chả thấy.
    3. Cho nó online đi đâu chơi thì chơi. Cái này em chịu

[Only registered and activated users can see links. ] thanks ban nha mình add thành công được 2 con này
    Bác kiếm swf hành động ở đậ vậy chỉ em với. Cám ơn bác trc
    Khách viếng thăm hãy cùng tungbach1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 2 Users Say Thank You to tungbach1990 For This Useful Post:

h2121987 (06-12-15), Kimyuna (06-12-15)

Trang 28 của 77 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 26 27 28 29 30 38 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share SV Chinh Đồ 2.0 plus++ /all version Windows
    Bởi HeavenGames trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 17-06-14, 12:30 AM
  2. [KT] Share Server việt hóa version 2 (sửa chữa hệ thống đồng hành)
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 23-05-12, 09:59 PM
  3. [MU] Cần share SCF version mới nhất để đem về crack.
    Bởi vietpro8x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-05-12, 11:56 AM
  4. Share CoreClient Version 3.1 by thaihoa91
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 11-09-10, 08:05 PM
  5. Share bản JX49 version 1.5.1 Font
    Bởi DNTmaster trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 263
    Bài viết cuối: 20-08-10, 04:46 PM