[Đề mô] Vua Hải Tặc - Trang 18
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 18 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 28 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 384
    Thành Viên
    Thanks
    25

Ðề: [Đề mô] Vua Hải Tặc

làm sao để tìm được tài khoản của mình trong database để chỉnh soul tím vậy mọi người ?
    Lần sửa cuối bởi KieuTrang, ngày 13-10-15 lúc 11:53 PM. Lý do: đã fix đc lỗi cũ
    Khách viếng thăm hãy cùng KieuTrang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi quang721236 [Only registered and activated users can see links. ]
    Phải đồng bộ vs sever nữa chủ yếu chỉnh sửa trong xmls với rpcfw :3 bác tự ngâm nhé
    Mình sửa cả 2 rồi nhưng mà nó vẫn chỉ có vậy. Hiển thị 1 đường, nhận 1 đường.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhtlquan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

giúp mình với. load được vào đến đoạn lấy thông tin nhân vật thì không vào được.
    Khách viếng thăm hãy cùng caohuong22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Help please
    [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng aliop xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    381

Ai cho mình đường dẫn của list item được ko ạ?
    Em add mấy cái item trong server vào mà ko đc?
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhungah12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    381

Trích dẫn Gửi bởi hmthuancntt [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình giới thiệu một số res online cho bạn nào chạy res off bị lỗi nhé.
    Các bạn sửa file login.php trỏ res về địa chỉ mới là được

1. [Only registered and activated users can see links. ] : cái này gần giống với server đang chạy nhất. Có thể mua trang phục, mua tướng được. Nhược điểm: hơi chậm 1 chút
    2. [Only registered and activated users can see links. ]: cái này thì nhanh nhưng mua đồ trong shop không giống lắm, Tiến hóa haki tới Nami. Có thể chạy res 1 vào mua đồ rồi chơi bằng res này khá ổn.
    3. [Only registered and activated users can see links. ]: cái này thì việt hóa đây đủ. Nhược điểm: không sử dụng được trang phục, các tướng Jinbe, Mihawk,... nếu có mua.

Bạn nào có thêm thì giới thiệu thêm.

P/s: Có ai bị lỗi đấu phó bản không được không? Đã restart battle trong sever vẫn không giải quyết được
    Em thay tất cả 127.0.0.1 ở trong file login.php đến lúc đăng nhập chỉ được màn hình đen là saovaayj bác? em dùng cái thằng [Only registered and activated users can see links. ] chơi VHT private của thằng đó luôn.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhungah12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi aliop [Only registered and activated users can see links. ]
    Help please
    Nếu mình đoán ko lầm thì bạn dùng sever download trên fshare đúng ko, thế thì cách cài hơi khác chút
    Bạn ấn 1 sau đó tiếp 2 sau khi nhấn 2 nó hiện ra cái SecureCRT thì bạn nhấn 1 rồi sau đó nhấn 2 luôn không cần phải gõ su pirate nữa chờ cho nó hiện ra dòng Waring gì đó thì ấn 3 để vào web thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng hjk789456123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hjk789456123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu mình đoán ko lầm thì bạn dùng sever download trên fshare đúng ko, thế thì cách cài hơi khác chút
    Bạn ấn 1 sau đó tiếp 2 sau khi nhấn 2 nó hiện ra cái SecureCRT thì bạn nhấn 1 rồi sau đó nhấn 2 luôn không cần phải gõ su pirate nữa chờ cho nó hiện ra dòng Waring gì đó thì ấn 3 để vào web thôi
    link fshar not work [Only registered and activated users can see links. ]
    can you give me please link work to download
    Lần sửa cuối bởi aliop, ngày 14-10-15 lúc 05:16 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng aliop xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Mong mọi người chỉ giáo làm thế nào để mở sự kiện giống như bên game5
    Khách viếng thăm hãy cùng hjk789456123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    381

Trích dẫn Gửi bởi aliop [Only registered and activated users can see links. ]
    link fshar not work [Only registered and activated users can see links. ]
    can you give me please link work to download
    use this link : [Only registered and activated users can see links. ]
    if you don't see folder 20130312, rename foler wwwroot in folder HZW_server to 20130312 then upload it into server in virtual machine.
    Sorry if my english is bad.

Trang 18 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 28 ... CuốiCuối