[KT] Dự kiến VH xong sẽ Share KT2 - Trang 30
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 30 của 46 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 40 ... CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 451
    ✎﹏ Nà Ní Team ❖ ︻╦╤─ ҉ - na.ilusm89's Avatar
    Thanks
    99

Ðề: Dự kiến VH xong sẽ Share KT2

Trích dẫn Gửi bởi trungjx [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai cho mình xinh code add danh hiệu với vòng sáng với, tks
    [Only registered and activated users can see links. ]

PHP Code:
    me.AddTitle(1,1,1,1
    ℵóα

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến na.ilusm89 vì bài viết này !

trungjx (06-09-15)

Thành Viên
    Thanks
    253

Trích dẫn Gửi bởi na.ilusm89 [Only registered and activated users can see links. ]

PHP Code:
    me.AddTitle(1,1,1,1
    tks, tiện thể ai cho hỏi có cách nào dùng hàm cường hóa vũ khí thần sa lên + 16 ko, dùng hàm bt nó mất luôn vũ khí
    Với lại có lên thần sa cực thiên đc ko? tks
    À cho mình hỏi đục lỗ trang bị rồi lấy cái gì khảm vào mọi người, ko rành Kt lắm
    Lần sửa cuối bởi trungjx, ngày 06-09-15 lúc 08:07 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trungjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    103

Trích dẫn Gửi bởi na.ilusm89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đánh Bên trên thẳng với bàn phím chữ dãy số thẳng đó ko đánh bên phím số numclock bạn
    chắc rảnh phải nhờ bác teamview cho e một cái,chứ e đánh kiểu gì cái mk cũng không nhập được.dù số bên phải hay bên trên,chữ cái hay bất kỳ phím nào nhập vào cũng không đk
    Khách viếng thăm hãy cùng giangbanlac xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

bản kt này một phái chơi 2 đường dc ko ta . hay giống kt của vng phải phụ tu môn phái khác

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi giangbanlac [Only registered and activated users can see links. ]
    chắc rảnh phải nhờ bác teamview cho e một cái,chứ e đánh kiểu gì cái mk cũng không nhập được.dù số bên phải hay bên trên,chữ cái hay bất kỳ phím nào nhập vào cũng không đk
    linux ko hiện mk hay bất cứ cái gì đâu bạn . cứ đánh đúng vào rồi enter là dc
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhdoi1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tinhdoi1986 vì bài viết này !

giangbanlac (07-09-15)

Thành Viên
    Thanks
    6

guide đây cứ làm như này còn patch server và client thì bạn lấy của chủ thớt là dc
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhdoi1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên BeMeGame's Avatar
    Thanks
    7

thớt ơi dow cái 4/9 update xong chép vào GS nó lổi k chạy được
    Khách viếng thăm hãy cùng BeMeGame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

mà update mới copy vào gs . còn cái pak vào client hay sao vậy ? mình dùng server của bác tuấn . chép update mới nhất của thớt vẫn bị lỗi khóa tài khoản và ko mua bằng đồng thường dc . ko biết tại sao hay phải mở tài khoản mới

Thành Viên zgiavuong's Avatar
    Thanks
    41

Trích dẫn Gửi bởi tinhdoi1986 [Only registered and activated users can see links. ]
    mà update mới copy vào gs . còn cái pak vào client hay sao vậy ? mình dùng server của bác tuấn . chép update mới nhất của thớt vẫn bị lỗi khóa tài khoản và ko mua bằng đồng thường dc . ko biết tại sao hay phải mở tài khoản mới
    thánh ơi là thánh cái gs thì chep vào cả gamesever 1 + gamesever còn pak thì chép vào client còn bị khóa tải khoản thì vào script cả 2 gs xóa mục account đi là hết bị khóa với lại cao nhân nào cho hỏi phát ko biết bị lỗi gì bấm f6 gia tộc với f7 bang hội phát là bị dis gamecenter là thế nào help với
    Khách viếng thăm hãy cùng zgiavuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

bác nào cho mình hỏi làm sao mở full mấy map hoạt động vậy mình chạy 2 GS loat được khoảng 500 map mà thiếu mấy map hoạt động, thanks mọi ng
    Khách viếng thăm hãy cùng ngaolun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi ngaolun [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào cho mình hỏi làm sao mở full mấy map hoạt động vậy mình chạy 2 GS loat được khoảng 500 map mà thiếu mấy map hoạt động, thanks mọi ng
    bạn vào topic này xem thử [Only registered and activated users can see links. ], bạn muốn mở thêm map nào thì copy dòng map đó vào file worldset.txt của bạn rồi chạy lại server, mình làm vậy thấy ok, để ý xem id map đã có trong worldset.txt của bạn hay chưa, có rồi thì khỏi cop.
    Lần sửa cuối bởi piorentina3, ngày 07-09-15 lúc 04:50 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng piorentina3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 30 của 46 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 40 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. share webgame pk vừa vh xong 90%
    Bởi vuongecd1 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 31-07-14, 07:06 PM
  2. [KT] Vừa làm xong hôm qua nay share cho anh em ^^
    Bởi kelly trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 17-03-12, 12:59 PM
  3. antihack demo xong rồi share :D
    Bởi dungusd trong diễn đàn Releases