[KT] Dự kiến VH xong sẽ Share KT2 - Trang 19
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 46 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 29 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 451
    ✎﹏ Nà Ní Team ❖ ︻╦╤─ ҉ - na.ilusm89's Avatar
    Thanks
    99

Ðề: Dự kiến VH xong sẽ Share KT2

Trích dẫn Gửi bởi nobitajx2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình muốn khi tạo nhân vật nó chỉ có 1 map Xuân Phong Cốc để chọn làm như thế nào vậy? Dù đã mở, chạy GS có mở 7 map xuân phong cốc vẫn bị Tân thủ thôn này đã đầy,. Mình cũng đã chỉnh playerevent.lua cho nó về ID map Xuân Phong Cốc 1 là 2459 mak vẫn không được. Ai chỉ giúp với, thanks
    Xóa đi hết xuân phong cốc để lại xuân phong cốc 1 ở worldset.txt cho chạy ở 1 GS chạy 1 suf config thử xem báo đầy là chưa mở đủ GS khi config hết các xuân phong cốc 7 map
    ℵóα

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến na.ilusm89 vì bài viết này !

nobitajx2 (27-08-15)

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi volamchina1 [Only registered and activated users can see links. ]
    chuyện gì cũng từ từ. Từ từ cháo mới nhừ ( vụt tốc bất đạt )
    hình như phái cổ mộ ko có skill mật tịch thì phải? lấy ở đâu b nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng huycnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nobitajx2's Avatar
    Thanks
    670

Trích dẫn Gửi bởi na.ilusm89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xóa đi hết xuân phong cốc để lại xuân phong cốc 1 ở worldset.txt cho chạy ở 1 GS chạy 1 suf config thử xem báo đầy là chưa mở đủ GS khi config hết các xuân phong cốc 7 map
    Vẫn không đc bạn ak, xóa hết bớt lại 1 map Xuân Phong Cốc 1 ở GC, có cần đồng bộ client hay không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng nobitajx2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thớt ơi help mình vào navicat add đồng or chỉ mình add cai túi tân thủ có chức năng GM với
    Khách viếng thăm hãy cùng emchoigame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nobitajx2's Avatar
    Thanks
    670

Trích dẫn Gửi bởi emchoigame [Only registered and activated users can see links. ]
    thớt ơi help mình vào navicat add đồng or chỉ mình add cai túi tân thủ có chức năng GM với
    Thẻ GM nhận lễ quan mak bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng nobitajx2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ochohieucac123's Avatar
    Thanks
    60

Trích dẫn Gửi bởi emchoigame [Only registered and activated users can see links. ]
    ng` ta chỉ cả chục lần rùi k tìm cứ hỏi hỏi . mà ko chỉ thì kêu chảnh bít k chỉ . z chắc thớt với mấy ng` ở đây k tìm hiểu thì tự nhiên bít chắc. tự thân tí đi

PS : dự nó sẽ reply là ( tại tui ngu ko bít nên đi hỏi ... thưa k ai là thánh cả )
    Lần sửa cuối bởi ochohieucac123, ngày 29-08-15 lúc 07:12 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ochohieucac123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    174

Ai cho mình xin cái worldset có map Bạch Hổ Đường và TDC đc ko. Mình add mãi mà nó cứ báo đầy. HIC
    Khách viếng thăm hãy cùng Kimyuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ochohieucac123 [Only registered and activated users can see links. ]
    ng` ta chỉ cả chục lần rùi k tìm cứ hỏi hỏi . mà ko chỉ thì kêu chảnh bít k chỉ . z chắc thớt với mấy ng` ở đây k tìm hiểu thì tự nhiên bít chắc. tự thân tí đi

PS : dự nó sẽ reply là ( tại tui ngu ko bít nên đi hỏi ... thưa k ai là thánh cả )
    nghe ông nói vải cút ra. k biết mới hỏi ( VD: vụt cái SV lên rồi k nói cái gi hết mày làm dc hok ? đàn anh đi trước thì bật bí 1 chút có phải newbie dể tìm hiểu hơn k ) nói kiểu ông thì lập topic làm gi nữa
    ( thay vì trả lời ID root Pass 123456 có gi khó khăn đâu mà làm khó cho newbie ) tự nhân xét lại mình đi. thân chào
    Lần sửa cuối bởi emchoigame, ngày 29-08-15 lúc 08:47 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng emchoigame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến emchoigame vì bài viết này !

jackson123 (20-09-23)

Thành Viên ochohieucac123's Avatar
    Thanks
    60

nghe ông nói vải cút ra. k biết mới hỏi ( VD: vụt cái SV lên rồi k nói cái gi hết mày làm dc hok ? đàn anh đi trước thì bật bí 1 chút có phải newbie dể tìm hiểu hơn k ) nói kiểu ông thì lập topic làm gi nữa
    ( thay vì trả lời ID root Pass 123456 có gi khó khăn đâu mà làm khó cho newbie ) tự nhân xét lại mình đi. thân chào
    =) m xem mấy trang trước ng` ta chỉ chưa . nếu như chưa chỉ hãy nói , ns kiểu như m chắc vào đọc mỗi trang 1 và cuối rùi phán ai cũng như m trả lời đến sáng vẫn chưa hết

Stop ở đây t k muốn làm loạn cái topic của thớt ...
    Khách viếng thăm hãy cùng ochohieucac123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên volamchina1's Avatar
    Thanks
    29

gì mà làm loạn với làm lạc vậy. anh em không à, chủ yếu là học hỏi trao đổi kiến thức với nhau chơi chứ đừng hiềm khích với nhau

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng volamchina1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 4 Users Say Thank You to volamchina1 For This Useful Post:

chandoi1203 (31-10-15), hanjkate (22-10-15), nobitajx2 (29-08-15), zgiavuong (29-08-15)

Trang 19 của 46 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 29 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. share webgame pk vừa vh xong 90%
    Bởi vuongecd1 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 31-07-14, 07:06 PM
  2. [KT] Vừa làm xong hôm qua nay share cho anh em ^^
    Bởi kelly trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 17-03-12, 12:59 PM
  3. antihack demo xong rồi share :D
    Bởi dungusd trong diễn đàn Releases