PDA

View Full Version : [MU] Xin MuMaker Của SV 11.11.82

TocDoSG
21-08-12, 11:37 PM
Hiện tại mình đang dùng Server của Alex nhưng mấy cái bản Mu Maker trước dùng không được.
Muốn tạo đồ phải bỏ hết ở hòm đồ chung ra mới tạo đc, nếu ko bỏ ra mất luôn đồ cũ.
Ai có cho mình xin với. Thanks All.

Learning
21-08-12, 11:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: avatateam
nhìn xuống chữ ký :))

TocDoSG
22-08-12, 12:37 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bản đó cũng vẫn không được và lỗi như các bản khác, có trích dẫn hình ảnh phía trên.

Domino9990
22-08-12, 12:39 AM

Bản đó cũng vẫn không được và lỗi như các bản khác, có trích dẫn hình ảnh phía trên.

Mấy Bản 11.11.82 trở lên ko sử đụng dc mumaker.. bạn sử dụng titan tool nhé.

chuotkep
22-08-12, 12:48 AM

kệ nó cứ enter đi vân sài đc mà nhưng tạo đồ tim +15 Hay bị lỗi không thấy tên item b-(b-(b-(b-(

Learning
22-08-12, 01:02 AM
dùng tốt chứ bạn. vẫn add đc đồ mà .

TocDoSG
22-08-12, 01:10 AM
Ok thì vẫn tạo được đồ, nhưng mỗi lần Reg đồ phải vào game bỏ hết đồ cũ ở hòm ra.
Nếu không thì sẽ bị xóa sạch. Không giữ lại được đồ cũ ở hòm.

Learning
22-08-12, 01:23 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn chọn 1 tool đi

apple
22-08-12, 08:34 AM
add được nhưng khi bạn load thùng đồ nó sẽ bị mất item và lỗi thùng đồ :|

chuotkep
22-08-12, 08:57 AM
add được nhưng khi bạn load thùng đồ nó sẽ bị mất item và lỗi thùng đồ :|

uhm đúng đấy:)........................

khiconkoyx
23-08-12, 11:10 AM
e biếu bác cái này 100% không virut. Khi sử dụng nó sẽ hiện ra các khung sau :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bác đồng ý hết. vì sao thì có tiếng việt đó. đọc được chứ.
Còn vấn đề lúc add đồ mất hoặc biến thành đồ khác thì bác nên làm thế này nhé :
Bước 1 : Sử dụng nhân vật cần add đồ >> vô game >> mở hòm đồ ở các map dọn = sạch nếu không muốn mất đồ ( trường hợp không có đồ muốn add luôn cũng ko được. Bắt buộn phải mở lên 1 lần sau đó tắt đi và đứng cạnh thằng giữ hòm đó .)
Bước 2 : và mumaker bắt đầu add những đồ cần add.
Bước 3 : qua Mu kiểm tra xem đồ add ok chưa>> xem xong không lấy đồ ra mà tắt hòm đồ đi. ( vì nếu lấy xong bác làm bước 4 đến bước 5 bác vô hòm đồ sẽ có 1 set mới y chang set vừa add :))
Bước 4 : về mumaker tắt đi.
Bước 5 qua Clien lấy đồ và sử dụng

alone1o2
24-08-12, 12:07 AM
Hiện tại mình đang dùng Server của Alex nhưng mấy cái bản Mu Maker trước dùng không được.
Muốn tạo đồ phải bỏ hết ở hòm đồ chung ra mới tạo đc, nếu ko bỏ ra mất luôn đồ cũ.
Ai có cho mình xin với. Thanks All.
Bác ơi có GS công thành của 11.11.82 share cho e với . Em xin hậu tạ

thanh_ca
24-08-12, 12:16 AM
:)) code lại db của mmk ở db mmk thì sử dụng được mmk cho ss mới thôi làm gì mà nguy hiểm thế :)).k biết thì dùng titan editor đi ;))