PDA

View Full Version : Lỗi phó bản gunny ai giúp với

haidang115
20-08-12, 03:04 PM
Tình hình là rất tình hình lun: Lỗi như sau :-SS
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.png
Aj jup" em zới :((
30 tỷ chả cá...........

quancoi000
20-08-12, 03:06 PM
bỏ bớt 2 con kia trước đi đã.
rồi sau đó xem lại cái script của phó bản (s1 đó) xem xem nó lỗi cái gì, fix lại!

haidang115
20-08-12, 03:07 PM
bỏ bớt 2 con kia trước đi đã.
rồi sau đó xem lại cái script của phó bản (s1 đó) xem xem nó lỗi cái gì, fix lại!
??? sao bỏ! em nhớ là em add 1 con NPC 1 con boss cuối cùng nó như vậy :(

haidang115
20-08-12, 03:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

razent
20-08-12, 03:57 PM
Bạn ơi bạn cho mình xin map gunny được không

haidang115
20-08-12, 05:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quancoi000
20-08-12, 08:23 PM
đầu tiên là lỗi script phó bản.
bạn làm như trên thì cũng được thôi, nhưng nó mất đi bản sắc vốn có trong game.
tọa độ của người chơi thì là chỗ vốn có 2 con NPC đứng, boss của ải này thì tới 3 con.
nói thật nếu mà đồ đạc bạn không thêm vào thì với 3 con boss này nguyên cả team đi chỉ trong 2 nốt nhạc =))

nhklovegunny
21-08-12, 07:40 AM
quang script lên đây chỉ cho
script này hình như của gà s3 mà

haidang115
21-08-12, 12:55 PM
đầu tiên là lỗi script phó bản.
bạn làm như trên thì cũng được thôi, nhưng nó mất đi bản sắc vốn có trong game.
tọa độ của người chơi thì là chỗ vốn có 2 con NPC đứng, boss của ải này thì tới 3 con.
nói thật nếu mà đồ đạc bạn không thêm vào thì với 3 con boss này nguyên cả team đi chỉ trong 2 nốt nhạc =))
Aj chả biết là thế nhưng mà dò tọa độ lâu lắm :(( nên để đại đó lun
tại em mới tập làm nên gà lắm.mong các bác chỉ giáo.em vọc ra rồi lỗi là do cái script NPC =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

quang script lên đây chỉ cho
script này hình như của gà s3 mà
script của kiến mà =)) 30 chả cá

mr.sun
23-08-12, 09:42 AM
hỏi lỗi lật bài khi hết s4 trắng xóa k có vật phẩm ỳ là sao

quancoi000
28-08-12, 10:08 PM
dò tọa độ mà lâu á, xin thưa với bạn rằng build script của nó mới khó thôi, còn bạn thích tọa độ thì mình đọc luôn cho nhé!
tọa độ của NPC: (x,y)
nếu NPC thuộc dạng đi bộ (trên mặt đất, không bay: kiến, gà, chiến sĩ bộ lạc...) y = 308 — luôn luôn như thế này là chính xác nhé.
còn x: =)) bên trái vào tọa độ sẽ tăng dần, độ dài mỗi khung màn hình thì mình cũng k rõ lắm nhưng với con goblin này thì khoảng 1250 là đúng rồi nhỉ?
NPC thuộc dạng bay:........không nói, tự mò mới vui! =))