PDA

View Full Version : Lỗi SQL cho sever gunny offline.......

thanthanhnhan
19-08-12, 03:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lỗi gì đây các bác...........................huhu chỉ em với

Kinggameno1
19-08-12, 03:13 PM
bản gunny off đó là bản nào vậy
cho mình xin link down

thanthanhnhan
19-08-12, 03:19 PM
bản gunny off đó là bản nào vậy
cho mình xin link down

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
của bác dulthi

hoduchuy113
19-08-12, 03:40 PM

lỗi gì đây các bác...........................huhu chỉ em với

Lỗi này nhiều bạn bị với lại nhiều người chỉ fix rồi mà.Bạn xài cái SQL này là sẽ không bị:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanthanhnhan
19-08-12, 04:12 PM
Lỗi này nhiều bạn bị với lại nhiều người chỉ fix rồi mà.Bạn xài cái SQL này là sẽ không bị:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chỉ cần cài cái sql này là xong hả bác.

hoduchuy113
19-08-12, 04:29 PM
Ừm.Cài nó xong là ok :)!!!!!!!!!!!!!

thanthanhnhan
20-08-12, 02:45 PM
Ừm.Cài nó xong là ok :)!!!!!!!!!!!!!

tình hình là em cũng cài vào nhưng mà không cài được bác à, bác nói rõ cho em với vật vã 5 ngày trời rồi.
%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(

Saltemo
20-08-12, 08:22 PM
tình hình là em cũng cài vào nhưng mà không cài được bác à, bác nói rõ cho em với vật vã 5 ngày trời rồi.
%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(

DB backup dùng bản MSSQL 2008 R2 còn bạn dùng MSSQL 2008 thì RESTORE làm sao được.
Teamviewer mình giúp cho ;))
Yahoo : loveiu_vtn - Nhanh đang dỗi ;))