PDA

View Full Version : [MU] Custom Items + Set Full Thần + SCF MuServer 11.00.00 phoxuaxua

chuotkep
19-08-12, 06:51 AM
MuServer:

Main Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai Dùng Thì Thanks ko Dùng thì thôi GameZone . Sao Rồi ( đie rồi sao.

Lick Dow SV :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Clien: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lick DOw Web:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các Bạn Lấy Mian Trong sv ..cope vào clien.

Thông Tin.
Version: 22697
Serials: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1917290000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1917370001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1917410002.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1917440003.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1917490004.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1918010005.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1918020006.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1918030007.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1918040008.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1918090009.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1918090010.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1918090011.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đừng Ném Gạc Tớ Nhẹ ......!!!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2011110005.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2011120006.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2011120007.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2011180000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2011200001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hỗ Trợ: mr_hungck[/SIZE][/FONT][/COLOR][/B]

hoduchuy113
19-08-12, 07:34 AM
Tem! Hình như cái link nhấp vào down không được bạn ơi:^o . Với lại cái tựa bài giống của bạn phoxuaxua bên này thế:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chuotkep
19-08-12, 07:53 AM
Tem! Hình như cái link nhấp vào down không được bạn ơi:^o . Với lại cái tựa bài giống của bạn phoxuaxua bên này thế:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nó là bài bên đấy mà đây là lick dow thôi......................b-(b-(b-(b-(b-(

longdtskn
19-08-12, 07:01 PM
nó là bài bên đấy mà đây là lick dow thôi......................b-(b-(b-(b-(b-(

có mumake add những đồ này k bạn?

insomnia_1993
19-08-12, 07:41 PM
Bài hay :D bản này thêm new items. cố gắng làm cho box mu phát triển cảm ơn bạn:)
tiện thể cho ? bác thêm new pet đc k.tớ đang cần thêm pet thần mã vào sv tớ.

hoduchuy113
19-08-12, 07:50 PM
Sao mình restore cái MuOnline thì bị lỗi này thế.Bạn giúp giùm mình với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chuotkep
19-08-12, 07:54 PM
Sao mình restore cái MuOnline thì bị lỗi này thế.Bạn giúp giùm mình với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Pm Yhaooo : mr_hungck
minh co the giuppppp

30charrrrrrrrrrrrrrrrrr

--- Chế độ gộp bài viết ---

có mumake add những đồ này k bạn?

ơ trong Server nó có rồi cậu nhé:):):):):):)

belik1989
19-08-12, 07:55 PM
Cho hỏi bản này wing3 với sói tinh ring pen có full thần k bạn :D

chuotkep
19-08-12, 07:58 PM

sói tinh các loại có con pen Fuff Thần minh chưa thứ,,,,.... có j minh port them anh nên nữa...!

hoduchuy113
19-08-12, 08:09 PM
Đồng ý kết bạn đi. Nick mình hoduchuy_1997 đó

insomnia_1993
19-08-12, 08:21 PM
sói tinh các loại có con pen Fuff Thần minh chưa thứ,,,,.... có j minh port them anh nên nữa...!

Bác add dòng full cho pet đc à :D thần thôi chứ làm gì có full đc:D nếu add đc full thì pm tớ :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

thêm đc mà bác 32 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vuhaihoang
19-08-12, 08:44 PM
sao item new của mình cứ vàng chóe thế -> có ai bị như mình k?

insomnia_1993
19-08-12, 09:01 PM
sao item new của mình cứ vàng chóe thế -> có ai bị như mình k?

đúng là tai nạn ? items ntn bật team lên thì kêu bạn là ai trên gz bệnh thế :))

YoungKeno
19-08-12, 09:35 PM
Hehe...Thanks 4Share...cố gắng phát huy tiếp nhé !! :):)

chuotkep
19-08-12, 11:25 PM
quá đẹp ai dùng thanks cái nhé:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

nghienmu
19-08-12, 11:50 PM
bản này online ổn k nhỉ...........................

belik1989
20-08-12, 12:20 AM
Có gì bác up gấp cho e 500d ảnh nhé e rất kết bản này :D hề hề nhưng k dõ nó có wing3 full thần với sói tinh ring pen các kiểu full k nữa :(

insomnia_1993
20-08-12, 08:54 AM
Có gì bác up gấp cho e 500d ảnh nhé e rất kết bản này :D hề hề nhưng k dõ nó có wing3 full thần với sói tinh ring pen các kiểu full k nữa :(
bác add thêm set thần cho nó. bác tks tui vài cái ^^ để lại yahoo tui làm cho set :))>:P

chuotkep
20-08-12, 12:10 PM
bác add thêm set thần cho nó. bác tks tui vài cái ^^ để lại yahoo tui làm cho set :))>:P

addd vào up lên đây cho ae dùng............

vip38a
20-08-12, 03:44 PM
mình copy main trong main.rar vào client thì khi vào phần dăng nhập thì báo là sever không phù hợp. hãy nâng cấp phiên bản mới. ai giúp mình cái này :(

insomnia_1993
20-08-12, 05:16 PM
mình copy main trong main.rar vào client thì khi vào phần dăng nhập thì báo là sever không phù hợp. hãy nâng cấp phiên bản mới. ai giúp mình cái này :(

" teamview là keylog thì chừng nào mới lên đc" =))

vip38a
20-08-12, 06:08 PM
" teamview là keylog thì chừng nào mới lên đc" =))

team 0 là keylog nhưng người xài team nếu tốt thì 0 sao ý đồ xấu xa thì khác gì keylog :S

sunhide
20-08-12, 06:20 PM
ơ ko có website à cậu :-s......................

insomnia_1993
20-08-12, 06:27 PM
team 0 là keylog nhưng người xài team nếu tốt thì 0 sao ý đồ xấu xa thì khác gì keylog :S

triết lý của mi đó à :)) nghe mún ói 29 charrrrrrrrr[-X

vip38a
20-08-12, 06:28 PM
triết lý của mi đó à :)) nghe mún ói 29 charrrrrrrrr[-X
nhìn cách ăn nói là bít thik đàn anh người ta. 0 nói chuyện với mi. [-X

insomnia_1993
20-08-12, 06:30 PM
nhìn cách ăn nói là bít thik đàn anh người ta. 0 nói chuyện với mi. [-X

há há vì mi kêu tau chơi mi, gửi keylog mi. giúp mi mà mi dở giọng nói ta giọng đó. ta còn gặp mi dài dài mi yên tâm>:P

vip38a
20-08-12, 06:34 PM
há há vì mi kêu tau chơi mi, gửi keylog mi. giúp mi mà mi dở giọng nói ta giọng đó. ta còn gặp mi dài dài mi yên tâm>:P

insomnia_1993
20-08-12, 06:46 PM
mi nói vs ta là trò này gặp nhiều rồi. mày còn dở giọng .... nói vs ta hả. bố éo để yên cho mày đâu8-}8-}

vip38a
20-08-12, 07:12 PM
mi nói vs ta là trò này gặp nhiều rồi. mày còn dở giọng .... nói vs ta hả. bố éo để yên cho mày đâu8-}8-}
vào yahoo=> chọn tên YH của tui ấy. rùi F3 xem lược sử.!!! xem có phải nói vậy không. còn bạn mún làm gì thì tùy. lớn mà y như con nít ;). nói ít thui tránh spam loãng top.

insomnia_1993
20-08-12, 07:22 PM
vào yahoo=> chọn tên YH của tui ấy. rùi F3 xem lược sử.!!! xem có phải nói vậy không. còn bạn mún làm gì thì tùy. lớn mà y như con nít ;). nói ít thui tránh spam loãng top.
uhm vậy thôi ta k chấp mi nữa. coi như chưa có gì. sr topic

chuotkep
20-09-12, 03:12 PM
uhm vậy thôi ta k chấp mi nữa. coi như chưa có gì. sr topic

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppp

dovietthai
26-09-12, 01:24 AM
uppp và cảm ơn chủ topic :)......

daikimvuong1
26-09-12, 03:43 PM
bạn nào chỉ mình restore cái MuOnline ko báo lỗi ?
mình restore cứ như thế này
you are attempting to overwrite an existing database. check the force restore over existing database option to overwrite the existing database

insomnia_1993
26-09-12, 05:24 PM
bạn nào chỉ mình restore cái MuOnline ko báo lỗi ?
mình restore cứ như thế này
you are attempting to overwrite an existing database. check the force restore over existing database option to overwrite the existing database

cứ để lại yh khi nào ol tớ buzz cho:-*

NamLunIT
26-09-12, 06:40 PM
Test phát xem sao có gì giúp đỡ em với nhé bác ^_^

daikimvuong1
27-09-12, 09:27 AM
cứ để lại yh khi nào ol tớ buzz cho:-*

yahoo của bạn là gì vậy mình hỏi thử

supertun
28-09-12, 04:16 PM
ai cho xin cái moveq chuẩn Clien + server nào

daikimvuong1
07-10-12, 04:41 PM
nhờ bạn nào cài giúp qua TeamViewer được không vậy ngồi cài hoài không được . cái mu marker cũng chạy không được

langtuvn
07-10-12, 05:53 PM
Bạn Úp Hộ Cho Mình Lại Cái Clien Được Không. Clien Die Rồi tks :)

dknythanh
08-10-12, 03:37 PM
Cho minh` xin cai' DB voi' ban oi ;;);;);;);;);;);;);;);;);;)

tdtung93
09-10-12, 12:12 PM
Cho minh` xin cai' DB voi' ban oi ;;);;);;);;);;);;);;);;);;)

Có db rồi mà bạn. Trong thư mục DBback....gì ấy.

Ai giúp file moveq chuẩn của client phù hợp với server này nào. Thiếu mất brack với refug..

thieniu
21-10-12, 08:56 AM
có a rảnh team cài dùm cái này phát, khoái òi đó:D
yh: ultimate4live

mtoanmy
22-10-12, 09:55 AM

The Gamer
22-10-12, 01:41 PM
Bản này lỗi lắm... Test làm gì

max dame chỉ được 65 k lần mình đưa test chửi quá trời...

Còn lỗi mất master nữa t_________t

0935222300
23-10-12, 04:38 PM
client die rồi. up lại đi bạn......................................

tuanmdcp
25-10-12, 08:11 PM
client die rồi. up lại đi bạn......................................

upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

phamthilien
03-11-12, 06:20 PM
ai hương dẫn tớ qua tem với..khoái cái bản này lắm nhưng mà....ko cài đc
khi vào màn hình máy ảo rùi...nó ko hiện ra như video
chạy star sever + sever...ở ngoài màn hình mà vào main ở ngoài máy chính.thỳ mất kết nối
yahoo tớ là chutieu_lensan_hn9x tks tks tks

Dreaming
08-01-13, 09:47 PM
Cho hỏi chỉnh item lại ở các shop sao vậy...

dinhhai22
04-02-13, 10:49 AM
UP LInk clien die ..................

thiep222
09-03-13, 04:44 PM
ai team cho em với em em mới vào nghề ko biết làm cac pro bớt chút thời gian hộ em
yahoo : thiep222
em kết bản này quá mà ko cài off đc :(

222026
31-03-13, 03:13 PM
bạn nào hảo tâm thì up lại cho mình cái client đi, minh thanks :)

huythao229
31-03-13, 07:49 PM
Clien gốc của bản custom này đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Thanks nào:D

freepro921
01-04-13, 06:33 PM
ai cho mình xin mumaker add newitem của bản này với :-*

herovn1994
01-04-13, 07:45 PM

tuan_vt92
01-04-13, 07:47 PM
ai cho mình xin mumaker add newitem của bản này với :-*
Đây bạn ơi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :)

ngaunachay
01-04-13, 08:37 PM
Đây bạn ơi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :)