PDA

View Full Version : [MU] Xin cách chỉnh GM ẩn trong game và máu DK

kenpro7777
18-08-12, 10:59 AM
Mình dung titan chỉnh GM ẩn ko được bạn nào có qery chỉnh thì share mình với
-----------------------

Còn về máu DK của minh gồng max và + max cũng được 65k point có cách nào để cho nó lên nữa ko
Phiên bản mình dùng 11.11.82

Ai biết giúp mình với
Xin cảm ơn

hoangtu_eck94
18-08-12, 11:26 AM
cái ẩn GM bạn chọn sét cho n thành GM (Invibistion) hay j đấy. có mấy cái đó bạn cứ thử là đc
Còn máu của DK thì bạn chỉnh ở đây

SCFData/SCF_Common.ini
tìm dòng

SCFIsFixMaxGage=1
SCFShowMaxGageReachedInfo=1 chỉnh thành 0 nhé

kenpro7777
18-08-12, 12:04 PM
cái ẩn GM bạn chọn sét cho n thành GM (Invibistion) hay j đấy. có mấy cái đó bạn cứ thử là đc
Còn máu của DK thì bạn chỉnh ở đây

tìm dòng

Bạn ơi cái set GM chỉnh xong vào game là bị treo .

File SCFData/SCF_Common.ini của mình ko có dòng

SCFIsFixMaxGage=1
SCFShowMaxGageReachedInfo=1 chỉnh thành 0 nhé

:-s

hoangtu_eck94
18-08-12, 12:08 PM
ơ mìh tưởng phải có chứ nhỉ. sao lại bi treo. bạn pm yahoo mình mìh xem cho

enternal1603
18-08-12, 12:56 PM
Bạn có thể dùng MU Maker và set luôn cho NV đó....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

Ok !

kenpro7777
18-08-12, 01:24 PM
Bạn có thể dùng MU Maker và set luôn cho NV đó....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

Ok !

Thanks bạn minh dùng MuMaker làm được nhân vật thường mà ẩn rồi

GM ẩn thì ko hiểu tầm 5 giây main tự close

------------------------------
Còn về cái Point của DK nâng nhiu cũng 65k bạn nào biết fix giúp mình với :-s

enternal1603
18-08-12, 05:04 PM
Nếu GM của bạn ẩn 5s mà tự close thì bạn xem lại client hoặc server của bạn có lỗi...mình đã từng ẩn cả ngày mà ko sao rồi :D
Còn lỗi hiển 65k máu hay mana thì hầu hết các bản MU đều vậy. Theo mình được biết là lỗi này chỉ rất ít MU như MUHN fix đc,hình như là do main bạn ạ. Còn các khắc phục thì mình ko biết. hi

kenpro7777
20-08-12, 12:03 PM
Nếu GM của bạn ẩn 5s mà tự close thì bạn xem lại client hoặc server của bạn có lỗi...mình đã từng ẩn cả ngày mà ko sao rồi :D
Còn lỗi hiển 65k máu hay mana thì hầu hết các bản MU đều vậy. Theo mình được biết là lỗi này chỉ rất ít MU như MUHN fix đc,hình như là do main bạn ạ. Còn các khắc phục thì mình ko biết. hi

Vâng đợt trước mình làm DK máu hiện thị ko bị như vậy nhưng giờ nó bị nên ko rỏ nữa :-s