PDA

View Full Version : [MU] Cần bộ local việt hoá có dấu full chuẩn ss4.6

gdragon92
16-08-12, 09:34 AM
ai có cho minh xin nhé!!!;));));));));));));));));));));))

huuthao
16-08-12, 09:44 AM
đây ss4.6 hả có 4.5 dc kg
Bộ Local Có Dấu Full chuẩn Mu FPT share bởi phusang : Kick Here! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

gdragon92
16-08-12, 09:53 AM
đây ss4.6 hả có 4.5 dc kg
Bộ Local Có Dấu Full chuẩn Mu FPT share bởi phusang : Kick Here! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cái này mình có rồi bạn... :))

HRain
16-08-12, 10:05 AM
chuẩn ở đây là thế nào nhỉ :-?

gdragon92
16-08-12, 10:52 AM
chuẩn ở đây là thế nào nhỉ :-?

chuẩn theo client đó gh, có việt hoá nhưng trong máy xoay chao xoay được lên +15 nhưng SV đâu hỗ trợ, bác nào không biết mang đồ vào quay thì vỡ mồm quay không được rồi đố lấy được ra. =)) mất hết luôn! :))

HRain
16-08-12, 12:24 PM
chuẩn theo client đó gh, có việt hoá nhưng trong máy xoay chao xoay được lên +15 nhưng SV đâu hỗ trợ, bác nào không biết mang đồ vào quay thì vỡ mồm quay không được rồi đố lấy được ra. =)) mất hết luôn! :))
chẳng hiểu nói gì hết :|
sv kô hỗ trợ thì làm gì quay đc + 14,15 mà bỏ xoay thêm ???

gdragon92
16-08-12, 03:49 PM
chẳng hiểu nói gì hết :|
sv kô hỗ trợ thì làm gì quay đc + 14,15 mà bỏ xoay thêm ???

không tin gh thử dùng bộ local của phú sang share mà xem. đồ +13 rồi vẫn xoay lên +14 được, sao khi nhấn nút xoay thì biến.....đồ vẫn giữ nguyên, nhưng không lấy ra được =)) hài vãi!!!

hoainiemclub
16-08-12, 04:19 PM
không tin gh thử dùng bộ local của phú sang share mà xem. đồ +13 rồi vẫn xoay lên +14 được, sao khi nhấn nút xoay thì biến.....đồ vẫn giữ nguyên, nhưng không lấy ra được =)) hài vãi!!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HRain
16-08-12, 06:13 PM
ok, để tớ test :-?
cũng chưa thử cái này ở vh của mình
vì mình xài cái vh của yoken9x thì fải, bản rmst ss4.6 ấy

gdragon92
16-08-12, 10:33 PM
ok, để tớ test :-?
cũng chưa thử cái này ở vh của mình
vì mình xài cái vh của yoken9x thì fải, bản rmst ss4.6 ấy
test chưa gh thấy thế nào, có lỗi đó không!