PDA

View Full Version : [DDTank 3.0] [Help] Giúp mình với minh có lỗi này không biết sửa thế nào?

vuongngocs
14-08-12, 07:11 AM
Mình dùng sever Fix Wind (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) và resource của Trminh. Chạy sever ra vẫn rất ổn.
Hình đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhưng khi vào FireFox để đăng nhập thì nó lại báo cái lỗi này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vào IE8 thì nó thế này:
Không còn cách nào khác mình mới hỏi các cao thủ trong forum mình. Mong các bạn giúp đỡ.
Thanks trước nhé!

phuc_loves
14-08-12, 08:37 AM
Mình dùng sever Fix Wind (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) và resource của Trminh. Chạy sever ra vẫn rất ổn.
Hình đây:
Nhưng khi vào FireFox để đăng nhập thì nó lại báo cái lỗi này:
Vào IE8 thì nó thế này:
Không còn cách nào khác mình mới hỏi các cao thủ trong forum mình. Mong các bạn giúp đỡ.
Thanks trước nhé!

Mình giúp được j thì giúp ;))

school_le
15-08-12, 08:27 PM
hơ bạn đưa cái file register lên localhost chưa

quancoi000
15-08-12, 08:44 PM
hơ bạn đưa cái file register lên localhost chưa

server của trminhpc không có register nhé! =))

gamegn
15-08-12, 08:48 PM
chưa aspnet_regiis 30 chả cá đúng hok

vuongngocs
17-08-12, 08:17 AM
thanks các bạn nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!1111