PDA

View Full Version : [MU] Xin cách xóa SQL

honeysh
13-08-12, 06:27 AM
Mình có cài SQL để chạy MUofline và đã thành công. Nhưng mình muốn xóa bỏ tất cả để cài lại MU và SQL lần nữa cho nhớ. Vậy muốn xóa SQL thì phải làm sao ạ

thuynga
13-08-12, 06:32 AM
Mình có cài SQL để chạy MUofline và đã thành công. Nhưng mình muốn xóa bỏ tất cả để cài lại MU và SQL lần nữa cho nhớ. Vậy muốn xóa SQL thì phải làm sao ạ

ghost lại win thôi , SQL xóa hoàn toàn o đc ,cài lần dễ lỗi lắm

ciabop
13-08-12, 06:33 AM

sql cài rễ mà cần j phải bỏ đi xem hướng dẫn cái cài đc luôn...! có phải khó khăn j đâu..=D>=D>=D>=D>

thuynga
13-08-12, 06:36 AM
sql cài rễ mà cần j phải bỏ đi xem hướng dẫn cái cài đc luôn...! có phải khó khăn j đâu..=D>=D>=D>=D>

Lại o chịu đọc , ng ta cài 1 lần rồi , muốn xóa đi , cài mới lại ,

p/s: "cài rễ " viết sai chính tả "cài dễ" mới đúng

honeysh
13-08-12, 06:37 AM
Mình không biết tại vì khi cài xong SQL giờ mình chạy muof tất cả là bình thường nhưng khi chạy Mumaket thì nó ra cái ô login failed for user là sao. Mình có serch rồi người ta kêu đánh pass là sa. nhưng vẫn ko dc. hoặc đánh pas khi cài SQL mà lúc đó mình ko nhớ là cài SQL có pas hay ko nữa có cách nào khác để vào mumaket dc ko.

ciabop
13-08-12, 06:42 AM
Lại o chịu đọc , ng ta cài 1 lần rồi , muốn xóa đi , cài mới lại ,

p/s: "cài rễ " viết sai chính tả "cài dễ" mới đúng

lại chém nhau rồi đang buồn ngủ viết sai :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình không biết tại vì khi cài xong SQL giờ mình chạy muof tất cả là bình thường nhưng khi chạy Mumaket thì nó ra cái ô login failed for user là sao. Mình có serch rồi người ta kêu đánh pass là sa. nhưng vẫn ko dc. hoặc đánh pas khi cài SQL mà lúc đó mình ko nhớ là cài SQL có pas hay ko nữa có cách nào khác để vào mumaket dc ko.

để yahoo minh chỉ cho cái chỗ chỉnh pas cho nhanh....!!

honeysh
13-08-12, 06:43 AM
YH minh là boyeupe1221.cám ơn bạn

heroviet2301
13-08-12, 06:49 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đổi xong thì bạn phải đổi cả ở trong Muserver những phần có sa Ví dụ Titanlink...