PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn tạo mu.exe từ main.exe hoặc cách chỉnh sửa

longdtskn
12-08-12, 08:08 AM
Như tiêu đề . Bạn nào giúp mình để có file mu.exe cho Mu của mình nhé .
đây là file main của mình . Bạn nào bít xin bớt chút thời gian :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cảm ơn mọi người

longdtskn
12-08-12, 12:56 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppp

hoainiemclub
12-08-12, 04:13 PM
mu.exe bạn tải bất kì cái client nào ơ gamezone này share cũng có mà.còn về main thì load = olly.search for>search all string.tìm từ khóa Mu.exe.rồi nhấp đôi vào kéo lên mấy dòng thấy JMp thì đổi thành JNE ..hình như nó nằm ở từ Mu.exe gần gần cuối

longdtskn
12-08-12, 04:53 PM
mu.exe bạn tải bất kì cái client nào ơ gamezone này share cũng có mà.còn về main thì load = olly.search for>search all string.tìm từ khóa Mu.exe.rồi nhấp đôi vào kéo lên mấy dòng thấy JMp thì đổi thành JNE ..hình như nó nằm ở từ Mu.exe gần gần cuối

Nhưng mình search chỉ được 1 từ mu.exe cậu ạ. Kích vào cái đó tìm thì chỉ có mấy cái JNZ thui. Bạn cho mình xin cái mu.exe của bạn luôn nhé

hoainiemclub
12-08-12, 05:43 PM
Nhưng mình search chỉ được 1 từ mu.exe cậu ạ. Kích vào cái đó tìm thì chỉ có mấy cái JNZ thui. Bạn cho mình xin cái mu.exe của bạn luôn nhé
cậu xài main j.nếu main 1.04d thì offset này nè 004d1e69.jne nó lại là đc
search từ .exe cũng đc.đến cái mu.exe thứ 2 hay 3 j đó là có dòng này........cứ phải chuột >go to >004d1e69 >jne ...>save

longdtskn
12-08-12, 07:39 PM
cậu xài main j.nếu main 1.04d thì offset này nè 004d1e69.jne nó lại là đc
search từ .exe cũng đc.đến cái mu.exe thứ 2 hay 3 j đó là có dòng này........cứ phải chuột >go to >004d1e69 >jne ...>save
có file mu.exe rùi nhưng k kết nối được bạn à . Nó báo là kết nối máy chủ thành công . Nhưng khi click vào nút Game start thì nó hiện lên :Không thể kết nối đến FPT server season 6

hoainiemclub
12-08-12, 07:50 PM
có file mu.exe rùi nhưng k kết nối được bạn à . Nó báo là kết nối máy chủ thành công . Nhưng khi click vào nút Game start thì nó hiện lên :Không thể kết nối đến FPT server season 6

sửa ip trong mu.exe .file main bắt buộc là main.exe

longdtskn
12-08-12, 08:04 PM
sửa ip trong mu.exe .file main bắt buộc là main.exe

đã sửa IP trong mu.exe mà vẫn k được bạn à

hoainiemclub
12-08-12, 08:14 PM
đã sửa IP trong mu.exe mà vẫn k được bạn à

vậy thì nen đọc bài này 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

longdtskn
12-08-12, 08:29 PM
Cảm ơn bạn nhiều nhé . Bạn rất nhiệt tình . may mắn sẽ đến với bạn [-O<