PDA

View Full Version : [MU] Không mặc được đồ trên người

talama3000
11-08-12, 09:50 PM
Chào các anh em có dùng bản ss 6.2 hiện tại em có một số đồ mới của soul va efl nhưng đồ đó yêu cầu phải làm hết các nhiệm vụ cấp 3 thì em đã làm hết rồi
nhưng không hiểu tại sao khi mặc nó lên không được mà nó toàn bật về vị trí cũ. rất mong các anh giúp đỡ xem nó bị lỗi thế nào ạ. cảm ơn các anh nhi

vodkacb
11-08-12, 09:55 PM
Chào các anh em có dùng bản ss 6.2 hiện tại em có một số đồ mới của soul va efl nhưng đồ đó yêu cầu phải làm hết các nhiệm vụ cấp 3 thì em đã làm hết rồi
nhưng không hiểu tại sao khi mặc nó lên không được mà nó toàn bật về vị trí cũ. rất mong các anh giúp đỡ xem nó bị lỗi thế nào ạ. cảm ơn các anh nhi

thay đổi nv cái thử xem :...............

sunnight
14-08-12, 01:01 PM
Cái này chắc chắn là item bắt yêu cầu đủ level mới dc mặc. Bạn thử để 400 level mặc lên xem thế nào nhé.

xunhim8x
14-08-12, 07:56 PM
có 2 trường hợp là
+ hoặc bạn add đồ socket tím có OPTION HOÀN HẢO nó đòi level 420 mà nhân vật của bạn chỉ có 400 level--> không add đồ socket tím có option HOÀN HẢO
+ hoặc là sai code vị trí của món đồ ( bạn dùng magic hand để soi xem nhé file item_eng.bmd)

topmu.net - cài đăt muserver / try.vn - thiết kế website ...

thanh_ca
14-08-12, 09:11 PM
thêm nữa là tăng thêm point xem sao.point yêu cầu ở client thấp hơn server mà tăng đủ ở client thì chưa chắc đã mang được.:D