PDA

View Full Version : [MU] Cần người chỉ mình làm MU

honeysh
10-08-12, 11:51 PM
Với đam mê chơi MU gần 6 năm mà chỉ biết chơi ko thôi:|
. chứ chẳng biết gì cả. Giờ mình muốn hiểu biết về cách lập MU online. Nói chung e chưa có 1 tí nghiệm hay biết gì cả. anh chị cô bác nào chỉ cho em muốn làm 1 MU online cần những gì dc ko. từ A -Z luôn nhé. mọi người cứ vào đây chém mỗi người 1 ý kiến em cũng xin chấp nhận học hỏi và nghiên cứu. Ai rảnh hoặc nhiệt tình xin cho em bái sư cũng dc. Xin mang gà vịt đến hậu tạ :-*:-*:-*

kebatbai99
10-08-12, 11:54 PM
Những người biết làm MU thì trong forum này nhiều lắm, chắc nếu đếm thì cũng mỏi cả quai hàm, bạn muốn tìm hiểu thì cứ tìm đọc các topic hướng dẫn từ cơ bản đến nâng cao trong diễn đàn, sau đó nếu gặp khó khăn gì thì PM trên đây sẽ có người giúp đỡ bạn. hoặc bạn có thể PM nick yahoo của mình, nếu có điều kiện mình sẽ giúp: YM của mình giống tên acc ở forum

Domino9990
10-08-12, 11:55 PM
vào đây tìm bài hướng dẫn cài mu = video nèk.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

honeysh
11-08-12, 12:00 AM
Nếu chưa có kinh nghiệm mình phải cài MUofline trước hả các pác

Domino9990
11-08-12, 12:07 AM
Nếu chưa có kinh nghiệm mình phải cài MUofline trước hả các pác

Đúng Rồi Làm MU Cơ Bản PHải Pít Là CÀi Đặt Config Cho MUServer Hoạt Động. Trước đi

honeysh
11-08-12, 12:23 AM
vậy trong muofline nên vọc gì đây mọi người.mọi người chỉ giùm nha

Domino9990
11-08-12, 12:35 AM
vậy trong muofline nên vọc gì đây mọi người.mọi người chỉ giùm nha

Trước Tiên Cài ĐẶt trước đi. Tìm hỉu tác dụng của từng flie :d

belik1989
11-08-12, 12:42 AM
:)) học đi mất thêm 1 năm nữa hiểu hết mọi thứ lúc đấy mới làm đc mu bác ạ :)) k phải nói làm là làm đc ngay đâu đầu tư thời gian đấy