PDA

View Full Version : [MU] Xin giúp đỡ lỗi Treo sub và Lag server 11.11.82

heroviet2301
10-08-12, 03:12 PM
Mình đang chạy MuOnline và bị gặp các trường họp như thỉnh thoảng khi đăng nhập đợi rất lâu để vào game , lag game chậm game , mở hòm đồ thì 1 lúc sau mới đc , cất đồ vào hòm ra reset vào lại thì ko thấy đồ vừa gửi đâu
Đã dùng vps của Servermaychu và hãng vps khác đều bị , ko biết nguyên nhân là do mạng hay do server mình
Buổi đêm thì server ít bị tình trạng trên , kiểm tra log thì nó bị 1 số eurro này

Ai biết xin giúp đỡ mình để khắc phục , cảm ơn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hào Hoa Công Tử
10-08-12, 03:52 PM
Xem CPU có cao ko ( 100% )
Nguyên nhân do Cash khá cao , cũng có thể do virus

heroviet2301
10-08-12, 03:58 PM
Xem CPU có cao ko ( 100% )
Nguyên nhân do Cash khá cao , cũng có thể do virus

Thưa bạn mình để ý kỹ là CPU 15%->20% mở 3 sub (RAM 3GB mới dùng hơn 2Gb) Ping mạng nhảy đều 30
Virus là cụ thể như nào cậu , nếu đc mình quét = Bkav pro đc ko
Theo như ảnh của mình là do Cash à :(

mambo2009
17-08-13, 11:27 PM
Mình đang chạy MuOnline và bị gặp các trường họp như thỉnh thoảng khi đăng nhập đợi rất lâu để vào game , lag game chậm game , mở hòm đồ thì 1 lúc sau mới đc , cất đồ vào hòm ra reset vào lại thì ko thấy đồ vừa gửi đâu
Đã dùng vps của Servermaychu và hãng vps khác đều bị , ko biết nguyên nhân là do mạng hay do server mình
Buổi đêm thì server ít bị tình trạng trên , kiểm tra log thì nó bị 1 số eurro này

Ai biết xin giúp đỡ mình để khắc phục , cảm ơn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình chạy ss2 cũng bị y như chủ pic đã thay đổi hệ điều hành win nhưng vẫn không ăn thua. Bác nào biết chỉ giúp mình với

DieuNinh
17-08-13, 11:41 PM
cái này chỉ có 10 và 82 mới bị

lên 24 không có bị

heroviet2301
18-08-13, 12:43 AM
Topic tận 10-8-12, lâu quớ rồi :)

DieuNinh
18-08-13, 02:44 AM
Topic tận 10-8-12, lâu quớ rồi :)

ờ nhể bố nào móc lên không biết :))

ak đây mambo2009