PDA

View Full Version : [MU] Chỉ mình cách add new item vào MU với!!

okbcs
01-08-12, 11:45 PM
Chào [you] ,
Vấn đề này mình đã tìm hiểu lâu rồi mak không làm được, làm đên bước mở main bằng olly thì bó tay, không hiểu sửa offset ở chỗ nào và thay offset là số mấy. [you] hãy giúp mình nhé. Tks [you] trước ^^!

xProAx
02-08-12, 12:20 AM
cái này nên hỏi bác phố xưa nhé bác ây hơi vip cái này ah

eva0001
02-08-12, 12:26 AM
bạn lục lại những tài liệu, video mà những pro đi trước đã hướng dẫn, và những tài liệu bằng tiếng anh đã được share.

hoainiemclub
02-08-12, 12:43 AM
bạn lục lại những tài liệu, video mà những pro đi trước đã hướng dẫn, và những tài liệu bằng tiếng anh đã được share.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

eva0001
02-08-12, 12:57 AM
thì đúng như bạn nói đó, nên mình mới bảo bạn đi tìm tài liệu, chứ ko pro nào rảnh ngồi hướng dẫn riêng cho bạn được đâu. mình nói thật cho bạn đỡ mất time thôi mà.

duonghoangvu
02-08-12, 01:02 AM
Bạn qua server PXX lấy cho nhanh add chi mắc công :D

hoainiemclub
02-08-12, 03:08 AM
Bạn qua server PXX lấy cho nhanh add chi mắc công :D

server pxx là server j vậy ^^
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

quysanjose
02-08-12, 04:16 AM
Xem chủ đề mà mình ........choáng váng.

Có lẽ cậu nhầm với ai rồi >"< , tớ gà lắm, giờ đang tìm cách fix lỗi Move còn chưa xong nói gì đến help bạn .

:-s

longdtskn
02-08-12, 05:51 AM
Xem chủ đề mà mình ........choáng váng.

Có lẽ cậu nhầm với ai rồi >"< , tớ gà lắm, giờ đang tìm cách fix lỗi Move còn chưa xong nói gì đến help bạn .

:-s

cái này là người ta dùng lệnh để viết nên nó tự động gắn tên vào chứ k phải viết cho ai đâu b-)b-)

Mình cũng đang làm cái này mà chưa đc

HRain
02-08-12, 07:33 AM
mode you =))
chào buổi sớm
30ccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccc

s4ngd3nh4t
02-08-12, 07:48 AM
oách xà lách, nhìn nick em đểu thế vẫn có người hỏi là sao là sao là sao

okbcs
02-08-12, 07:48 AM
thì mình tìm hiểu khắp google thì cũng chỉ có 1 topic này nói hướng dẫn về add ite: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> add vào nhưng đến bước sửa main thì không biết nên vào game chỉ hiện tính năng, tên item chứ k co hình ảnh , mình không hiểu thay offset ở những chỗ nào, thay hoàn toàn là offset 50 hết hay có tuỳ theo item mà thay số zì đó, pro giải thích dùm cái ^^!

skywhite
02-08-12, 07:54 AM
thử tìm forum không có search thử xem

longdtskn
02-08-12, 07:58 AM
tôi ngu lắm mới vào biết cái gì đâu mà đi hỏi mình vãi thật thì ra có thằng nó hack win mình :D

bạn sửa cái tiêu đề đi k nhiều người hiểu lầm

skywhite
02-08-12, 08:01 AM
ukm.tìm trong forum cũng có mà

skywhite
02-08-12, 08:06 AM
Chào skywhite ,
Vấn đề này mình đã tìm hiểu lâu rồi mak không làm được, làm đên bước mở main bằng olly thì bó tay, không hiểu sửa offset ở chỗ nào và thay offset là số mấy. skywhite hãy giúp mình nhé. Tks skywhite trước ^^!
Vào đây mà xem nè video của cena

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

okbcs
02-08-12, 08:09 AM
bạn sửa cái tiêu đề đi k nhiều người hiểu lầm
Hehe, vấn đề này không biết mình hỏi bao nhiêu lần r, để tên chủ đề zị cho pro quan tâm, chứ tìm mãi không ra..

--- Chế độ gộp bài viết ---

Vào đây mà xem nè video của cena

Uh mình xem cả chục lần r, add item vào server ok r, nhưng k biết sửa main nên vào game chỉ hiện tính năng, tên item chứ ko hiện hình ảnh.

longdtskn
02-08-12, 08:37 AM
Hehe, vấn đề này không biết mình hỏi bao nhiêu lần r, để tên chủ đề zị cho pro quan tâm, chứ tìm mãi không ra..

--- Chế độ gộp bài viết ---

Uh mình xem cả chục lần r, add item vào server ok r, nhưng k biết sửa main nên vào game chỉ hiện tính năng, tên item chứ ko hiện hình ảnh.

bước khó nhất là fix main để nhận dạng item ý , mình cũng kiếm mãi k được . bạn thử kiếm cái main nào mà người ta làm sẵn xem

okbcs
02-08-12, 11:41 AM
bước khó nhất là fix main để nhận dạng item ý , mình cũng kiếm mãi k được . bạn thử kiếm cái main nào mà người ta làm sẵn xem
uh, tks bạn nhưg mà mình muốn biết fix main thế nào, tự làm mới thích hihi