PDA

View Full Version : [MU] Một lỗi rất lạ ở MU ss6

longdtskn
01-08-12, 10:24 PM
Mình dùng bản SS6.1 . Vào game chỉ vào món đồ thì có 2 dòng sức mạnh yêu cầu. Nhưng thực ra là 1 dòng sức mạnh yêu cầu và 1 dòng thể lực yêu cầu ( k bít lỗi sao mà nó ghi cả là sức mạnh yêu cầu) . lỗi này dễ gây nhầm lẫn. Ai chỉ mình fix với .Mình k có gì hậu tạ, chỉ có lời cảm ơn chân thành . ^^

Newbie2012
01-08-12, 10:55 PM
Mình dùng bản SS6.1 . Vào game chỉ vào món đồ thì có 2 dòng sức mạnh yêu cầu. Nhưng thực ra là 1 dòng sức mạnh yêu cầu và 1 dòng thể lực yêu cầu ( k bít lỗi sao mà nó ghi cả là sức mạnh yêu cầu) . lỗi này dễ gây nhầm lẫn. Ai chỉ mình fix với .Mình k có gì hậu tạ, chỉ có lời cảm ơn chân thành . ^^

có thể hiểu là
việt hóa sai chăng :D

hoainiemclub
01-08-12, 10:57 PM
có thể hiểu là
việt hóa sai chăng :Duhm việt hóa sai....sửa lại 2 dòng này là được mà

longdtskn
02-08-12, 05:47 AM
uhm việt hóa sai....sửa lại 2 dòng này là được mà

sửa ở đâu vậy mấy bạn b-)b-)b-)b-)b-)

thuynga
02-08-12, 07:07 AM
sửa ở đâu vậy mấy bạn b-)b-)b-)b-)b-)

Có trời mới biết sửa ở đâu , copy việt hóa của thằng khác cho vào =P~

longdtskn
02-08-12, 07:37 AM
Có trời mới biết sửa ở đâu , copy việt hóa của thằng khác cho vào =P~

coppy cái chỗ nào hả bạn ^^
30...............

s4ngd3nh4t
02-08-12, 07:49 AM
main đấy 30chrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

longdtskn
02-08-12, 07:57 AM
main đấy 30chrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

chỉ rõ hơn đi bồ tèo . mình là gà mà

thuynga
02-08-12, 08:06 AM
chỉ rõ hơn đi bồ tèo . mình là gà mà

thử file này xem:

Chép vào Data/Local/Eng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

longdtskn
02-08-12, 08:45 AM
thử file này xem:

Chép vào Data/Local/Eng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình xài ss6.1 thì chép có chép vào eng k bạn. mình chép vào rùi .vẫn chưa đc. lỗi như trong hình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Uploaded with ImageShack.us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thuynga
02-08-12, 08:53 AM
mình xài ss6.1 thì chép có chép vào eng k bạn. mình chép vào rùi .vẫn chưa đc. lỗi như trong hình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Uploaded with ImageShack.us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn thử chép đè file của mình xem , mình vừa tách từ 6.1 cũ của mình

longdtskn
02-08-12, 08:54 AM
p/s : chỉ mấy món đồ của thiết binh là bị như thế thui . vì chỉ đồ thiết binh có yêu cầu thể lực >> bị nhầm yêu cầu thể lực thành yêu cầu sức mạnh > thêm một dòng yêu cầu sức mạnh nữa . ai bít cách fix để dòng này k?

longdtskn
02-08-12, 10:22 AM
upppppppppppppppppppppppppppppp