PDA

View Full Version : [MU] Ai chỉ dùm em cách fix client sao cho sử dụng được với mu server với ạ !!!

vutienphuong
29-07-12, 08:02 PM
Em đang dùng Mu server ss2 nhưng bản client cũ cùi quá không cài được win mu...
Em đã xin được 1 client mới ngon lành cài được winmu nhưng em fix IP thì vào chỉ hiện server còn đâu không đăng nhập được
Ai chỉ em cách chỉnh sao cho client nó dùng được với mu server với ạ
:(
Em cảm ơn các anh !!!

kt12d1
29-07-12, 08:22 PM
xem lại đã config chuẩn chưa bạn nhé... :)~>

vutienphuong
29-07-12, 08:33 PM
xem lại đã config chuẩn chưa bạn nhé... :)~>
Cần config những gì vậy anh? Client cũ em vẫn online bình thường
có cần thay đổi seri hay cái gì nữa ở client mới không ạ
Anh có thể hướng dẫn em ko vì mấy vụ này em vẫn gà quá anh ạ :(

vutienphuong
29-07-12, 10:50 PM
help meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Domino9990
29-07-12, 10:52 PM
tốt nhất dùng client đi kèm với muever để tránh lỗi nhé........

vutienphuong
29-07-12, 11:02 PM
tốt nhất dùng client đi kèm với muever để tránh lỗi nhé........Nhưng mà cái client hiện tại của anh alex ko cài được winmu anh à! Anh chỉ dùm em cần thay những gì để chạy được client mới với! Em vào nhìn thấy server rồi anh à! Và bản client mới cùng ver với muserver em đang dùng! Anh giúp em với

Domino9990
29-07-12, 11:04 PM
bạn cũng dùng main cũ chứ hay dùng luôn main mới.......

vutienphuong
29-07-12, 11:06 PM
bạn cũng dùng main cũ chứ hay dùng luôn main mới.......Dùng cả client mới anh à! Client cũ có virus w32 ăn các file .exe! Giúp em chút anh nhé

Domino9990
29-07-12, 11:10 PM
Dùng cả client mới anh à! Client cũ có virus w32 ăn các file .exe! Giúp em chút anh nhé

bạn nên dùng main.exe đi kèm với muserver nhé. vì ss2 có nhìu loại. main phù hợp mới CS dc với Server

vutienphuong
29-07-12, 11:14 PM
bạn nên dùng main.exe đi kèm với muserver nhé. vì ss2 có nhìu loại. main phù hợp mới CS dc với Server
Vâng em dùng client mới thay ip vào hiện sub lên rồi nhưng đăng nhập bị ngắt kết nối! Vì em mới thay ip thôi! Có cần thay cả seri ko ạ

Domino9990
29-07-12, 11:16 PM
Vâng em dùng client mới thay ip vào hiện sub lên rồi nhưng đăng nhập bị ngắt kết nối! Vì em mới thay ip thôi! Có cần thay cả seri ko ạ

bạn thay sao cũng dc. miễn sao là seri verison trùng với main.exe là dc.... seri nhớ quy đổi ra nhé....

vutienphuong
29-07-12, 11:26 PM
bạn thay sao cũng dc. miễn sao là seri verison trùng với main.exe là dc.... seri nhớ quy đổi ra nhé....
Anh ơi quy đổi như thế nào là hợp lý và làm sao để thay được vậy ạ, chi tiết hơn chút giúp em được ko anh
Mem mới nên nhiều cái gà quá mong anh chiếu cố :-s

Domino9990
29-07-12, 11:36 PM
Anh ơi quy đổi như thế nào là hợp lý và làm sao để thay được vậy ạ, chi tiết hơn chút giúp em được ko anh
Mem mới nên nhiều cái gà quá mong anh chiếu cố :-s

down cái ttool này về nèk

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vutienphuong
29-07-12, 11:49 PM
down cái ttool này về nèk

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> online yahoo đi em hỏi vài cái cho dễ ạ

Domino9990
30-07-12, 12:20 AM
anh online yahoo đi em hỏi vài cái cho dễ ạ

Bạn Cứ CM ở Toppic mình pít trả lời cho pm yahoo mình it khi trả lời lắm...

vutienphuong
30-07-12, 12:57 AM
Bạn Cứ CM ở Toppic mình pít trả lời cho pm yahoo mình it khi trả lời lắm...
vừa em nhờ 1 anh team rồi, ver seri đều khớp nhưng cuối cùng đăng nhập vẫn bị kết nối máy chủ đã bị ngắt anh à :-s chắc phải kiếm cái client khác rồi

hoainiemclub
30-07-12, 07:55 AM
vừa em nhờ 1 anh team rồi, ver seri đều khớp nhưng cuối cùng đăng nhập vẫn bị kết nối máy chủ đã bị ngắt anh à :-s chắc phải kiếm cái client khác rồi

client của alex có check bmd...thay file>>>> k vào đc.dùng main 1.02c của cuonglee hồi sahre bên topic nào ấy.vào bình thường.còn add dc new item nữa. bữa mình có thử thay rồi.đc hết nhé bạn.chắc bạn chỉ hex sai ver vs ser thôi

copysolo
30-07-12, 08:42 AM
up cái server lên cho mọi người tham khảo mới giúp dc chứ muốn người ta giúp mà giấu là sao??????????????>:/>:/>:/>:/

hoainiemclub
30-07-12, 09:10 AM
up cái server lên cho mọi người tham khảo mới giúp dc chứ muốn người ta giúp mà giấu là sao??????????????>:/>:/>:/>:/

cái server full ss2 bản full cho onl j j đó của alex đó.nói chung chỉ là hàng quảng cáo =))) chẳng onlien nổi đâu

gmmudt
30-07-12, 11:17 AM
Server Alex Client 1.02C ENG.

Do thay đổi tên cửa sổ nên không dùng được Winmode. Mình có thể làm Winmode nếu bạn xài Client đó. Nếu bạn muốn Client Zin vs main trắng 1.02C thì mình up cho 1 cái.

vutienphuong
30-07-12, 11:35 AM
Server Alex Client 1.02C ENG.

Do thay đổi tên cửa sổ nên không dùng được Winmode. Mình có thể làm Winmode nếu bạn xài Client đó. Nếu bạn muốn Client Zin vs main trắng 1.02C thì mình up cho 1 cái.
Vâng anh cho em xin cái client và winmu sài được cho muserver đó được không ạ >:D<
À anh có cái skin w2 thành w3 không ạ cho em xin với

gmmudt
30-07-12, 12:29 PM
Client + Main trắng bóc đây bạn. Ip + serial + version có ghi trong file Edit Main để hex <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Skin Wing 3 bạn tự đổi lại nhé. Dễ lắm. Mình không quen đổi Skin. Thêm newitem thì đc chứ đổi Skin nhìn kỳ kỳ.

vutienphuong
30-07-12, 12:32 PM
Client + Main trắng bóc đây bạn. Ip + serial + version có ghi trong file Edit Main để hex <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Skin Wing 3 bạn tự đổi lại nhé. Dễ lắm. Mình không quen đổi Skin. Thêm newitem thì đc chứ đổi Skin nhìn kỳ kỳ.
Chỉ cần thay đổi IP - Seri là chạy ngon với server của alex đúng không anh?
Có cần thay đổi gì thêm nữa không ạ

vutienphuong
30-07-12, 12:40 PM

Em đã config đúng nhưng vào vẫn chỉ hiện được sub lên chứ không đăng nhập được...
Chắc do ko hợp với Mu Server rồi anh à

hoainiemclub
30-07-12, 12:46 PM
Em đã config đúng nhưng vào vẫn chỉ hiện được sub lên chứ không đăng nhập được...
Chắc do ko hợp với Mu Server rồi anh à

xem lại trong server.tự chạy bằng tay từng cái.đừng có chạy bằng phần mềm tự chạy link.config sai joineserver
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vutienphuong
30-07-12, 01:25 PM
xem lại trong server.tự chạy bằng tay từng cái.đừng có chạy bằng phần mềm tự chạy link.config sai joineserver
Em làm được rồi ;)) nhìn lại là do cái lỗi ở seri :D thx anh