PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn cài SQL 2005 trên win7 (32bit) hoặc (64bit)

luutrunhac
25-07-12, 10:01 PM
;)) chán xài win 2k3 với sql2k nên muốn vọc thử sql2k5 trên win7 mà bỡ ngỡ vì giao diện nó khác quá.

Bạn nào đã cài đc xin hướng dẫn bằng hình ảnh lên để anh em cùng ngâm cứu với. Hoặc để lại yahoo và giờ có thể online mình xin nhờ giúp qua 1 lần.

Thanks!

thanh_ca
25-07-12, 10:50 PM
nhìn avt kute quá muốn giúp lắm ...... nhưng mà mình cài thì được.Mỗi tội khi xài web truy cập vào db thì nó lag lắm.VD như load web thì ok.nhưng khi đăng nhập tài khoản lúc đó web truy nhập vào db thì nó load tầm 10s mới vào được.đó là local. k biêt onl thế nào ... chắc bị gamer nó chửi túi bụi ^^!.Do cái này nên mình vẫn xài SQL2K ^!^

luutrunhac
26-07-12, 08:42 AM
:) chả hiểu làm sao cứ mò mãi thì ko đc nhưng lập topic cái thì lại làm đc. Vấn đề là do win7 mình chưa update nên ko cài đc. Hài vật vã.

Domino9990
26-07-12, 08:49 AM
nhìn avt kute quá muốn giúp lắm ...... nhưng mà mình cài thì được.Mỗi tội khi xài web truy cập vào db thì nó lag lắm.VD như load web thì ok.nhưng khi đăng nhập tài khoản lúc đó web truy nhập vào db thì nó load tầm 10s mới vào được.đó là local. k biêt onl thế nào ... chắc bị gamer nó chửi túi bụi ^^!.Do cái này nên mình vẫn xài SQL2K ^!^

Ohm Đúng Đó Cậu. Đang SÀi SQL 2k5 Web Load Chậm VÃi. Member Nó Cứ Bảo Mu Dõm :D. Ko Bít SQL 2k8 Có Bị VẬy ko? Chuyển Qua 2k8 Sài Thử Xem

896588
26-07-12, 09:11 AM

cậu nói vậy là sai rồi nhé tớ sài cả 2k5 và 2k8 đếu rất nhanh ko load vèo như 2k nhưng chỉ chậm chưa đến 0.5 giây thôi. Và nên dùng sql 2k5 và nhất là 2k8 để bảo đảm table ko lỗi theo khuyến cáo của TitanTechs

thanh_ca
26-07-12, 09:21 AM
Hài 2 người này quá.Người ở trên bảo nói đúng.Ở dưới bảo nói sai :)).