PDA

View Full Version : [TLBB] Cảnh Báo Các Bạn Về Việc TeamViewer Giúp Đỡ

phantriman00
22-07-12, 09:45 AM
Hum wa mình có nhờ bạn có YH mà thaoluangameonl team chĩ mình chỉnh EXP cho quái nhưng khi bạn ấy team thì send wa 2 file TLBB.dat và HuongDanTLBB.exe khi mở file TLBB.dat thì bị tự tắt máy còn file HuongDanTLBB.exe thì bị hư máy luôn phãi đem cài lại win và nhờ người ta diệt virus dùm vì nó ăn vào hệ thống luôn nên cảnh báo các bạn nên cảnh giác với nó thằng đó gà lắm mà ai có thắc mắc j thì nó để lại YH trong topic của người ta để giúp nhưng khi giúp thì k thấy đâu chĩ là đi phá máy thuj các bạn cẩn thận nha 8-|

3z3z3z
22-07-12, 10:06 AM
Up... Một Bé Đã Zính Chưởng!!! :))

ronglam
22-07-12, 11:34 AM
3z3z3z chỉ có mỗi a này chỉ nhiệt tình thôi . tuy đôi lúc PM k rep lại

vuhuy99v
22-07-12, 12:01 PM
Bây h đa số mem kéo wa mấy 4rum phản đối FPT rùi.
Ít ai để pm hỏi lém:))
Mún hỏi gì thì post bài vào topic hỏi/đáp đi,có gì mình giúp cho^^

phantriman00
22-07-12, 12:04 PM
3z3z3z chỉ có mỗi a này chỉ nhiệt tình thôi . tuy đôi lúc PM k rep lại
mình hem pjk 3z3z3z j đó HD các bạn ra sao nhưng khi mình pm hõi bạn đó 2-3 lần thì có 2 lần mình tự tìm hĩu hoặc có người chĩ còn bạn đó chĩ mình 1 lần thuj là đi cài lại máy luôn :-s

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bây h đa số mem kéo wa mấy 4rum phản đối FPT rùi.
Ít ai để pm hỏi lém:))
Mún hỏi gì thì vào topic hỏi/đáp đi,có gì mình giúp cho^^

vì mình còn gà k muốn tham gia cuộc bạo động chĩ muốn ở đây tu luyện thuj =))

vuhuy99v
22-07-12, 12:06 PM
mình hem pjk 3z3z3z j đó HD các bạn ra sao nhưng khi mình pm hõi bạn đó 2-3 lần thì có 2 lần mình tự tìm hĩu hoặc có người chĩ còn bạn đó chĩ mình 1 lần thuj là đi cài lại máy luôn :-s

Cảnh cáo lần 1.Không đưa Topic của 4rums khác vào Box TLBB gây war
Bài viết được sửa bởi Lâm Ngọc Huy

Lâm Ngọc Huy
22-07-12, 12:54 PM
Hum wa mình có nhờ bạn có YH mà thaoluangameonl team chĩ mình chỉnh EXP cho quái nhưng khi bạn ấy team thì send wa 2 file TLBB.dat và HuongDanTLBB.exe khi mở file TLBB.dat thì bị tự tắt máy còn file HuongDanTLBB.exe thì bị hư máy luôn phãi đem cài lại win và nhờ người ta diệt virus dùm vì nó ăn vào hệ thống luôn nên cảnh báo các bạn nên cảnh giác với nó thằng đó gà lắm mà ai có thắc mắc j thì nó để lại YH trong topic của người ta để giúp nhưng khi giúp thì k thấy đâu chĩ là đi phá máy thuj các bạn cẩn thận nha 8-|

Cho xin cái user của người đó trên GZ là gì được không chú thím

phantriman00
22-07-12, 01:07 PM
Cho xin cái user của người đó trên GZ là gì được không chú thím

nếu mình nhớ hem nhầm thì là congdongviet đó bạn có j bạn cứ kiểm tra bài viết của nó :-?

3z3z3z
22-07-12, 02:16 PM

Tui có chỉ bạn bao giờ nhĩ? Đã team vào máy bạn bao giờ đâu mà nói máy hư này nọ :-?? Post yahoo lên xem coi>:/

phantriman00
22-07-12, 02:43 PM
Tui có chỉ bạn bao giờ nhĩ? Đã team vào máy bạn bao giờ đâu mà nói máy hư này nọ :-?? Post yahoo lên xem coi>:/

mình k pjk là ai trên diễn đàn này mà có YH là thaoluangameonl mình hem nói bạn mà bạn ronglam nói làm mình tưởng bạn sr

3z3z3z
22-07-12, 02:45 PM
Lần sau nhớ xem lại kỹ càng. Đừng có quơ đũa cả nắm thế :|

bongda456
22-07-12, 02:48 PM
cũng tại bạn ngu mới để nó share file như thế
setup thì mình down về theo HD trên 4rum rồi còn cần gì các file khác nữa
mà bạn này chém gió hay sao ý file đuôi .dat mở = phần mềm gì vậy
hay là kích đúp vào là xong à :))
cái file tên huongdanTLBB.ễ nghe cái đuôi đã thấy khả nghi rồi vẫn cứ click vào =]]

wywaiwa
22-07-12, 03:06 PM
cái file tên huongdanTLBB.ễ nghe cái đuôi đã thấy khả nghi rồi vẫn cứ click vào =]]

bạn này nói hay nhỉ. phản ứng tự nhiên là thế thui. nhiều file hướng dẫn đuôi exe nha bạn. xem lai trong 4rum đi

zenkuya
22-07-12, 03:31 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phantriman00
22-07-12, 03:32 PM

bạn nói hay nhĩ mình tính nhấp chuột phãi zo mở bằng noted++ để xem thì k pjk sao chắc thằng đó bấm enter hay sao chưa kiệp mở đã bị nó mở trước

mrkutepro
22-07-12, 03:49 PM
Cái này do sơ ý của chủ topic ấy chứ lị. bật task lên và xem con virut nhé

3z3z3z
22-07-12, 04:05 PM
File đuôi exe thì đúng là nguy hiểm thật :|, nhưng đôi khi có video = exe nhằm nén ít dung lượng. Nói chung cái gì cũng fải quét virus hết.... File txt mà tui China còn bonus vài em virus đc mà :))

phantriman00
22-07-12, 04:41 PM
File đuôi exe thì đúng là nguy hiểm thật :|, nhưng đôi khi có video = exe nhằm nén ít dung lượng. Nói chung cái gì cũng fải quét virus hết.... File txt mà tui China còn bonus vài em virus đc mà :))

mình pjk nhưng bạn đó send bằng đường teamviwer mới đau :((

3z3z3z
23-07-12, 04:16 PM
mình pjk nhưng bạn đó send bằng đường teamviwer mới đau :((

Cẩn thận mấy zụ này. Dễ biến thành Lính Đánh Thuê lắm! [-X[-X[-X

sonlap18
23-07-12, 05:30 PM

Bạn à có thể là máy cấu hình yếu đó full ram lên vậy , tốt nhất là chỉnh ram ao của MW khoảng từ 512 đến 800 thôi nếu ram 2GB [-X

zZxikezZ
23-07-12, 11:06 PM
À thì ra thằng teamview không để permission của chuyển file. Rầm một cái như ông này cũng hay đấy nhỉ. Hôm nào đi troll phát =))

phantriman00
27-07-12, 07:49 PM
Bạn à có thể là máy cấu hình yếu đó full ram lên vậy , tốt nhất là chỉnh ram ao của MW khoảng từ 512 đến 800 thôi nếu ram 2GB [-X

máy mình RAM 6G đó :-ss sao mà yếu dc bạn

alone1o2
18-08-12, 02:13 AM
việc này thì phải tìm người tin tửong mới trao thân gửi phận được chứ

heobeou
23-08-12, 04:17 PM
Bác liều thế, nhỡ nó cài mấy file trojan hoặc gì đó để ăn cắp mật khẩu các kiểu thì toi đời.