PDA

View Full Version : [MU] Index cho web mu

tuyentc
19-07-12, 07:34 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg ai cần cái này thì pm em nhé. :) hay lắm nhé. hihi. cái này cho web;))

bistro007_hp
19-07-12, 07:47 PM
Index web Mu lại đi yêu nhau :|8-|

heroviet2301
19-07-12, 07:49 PM
=)) chết cười ..........................

hoainiemclub
19-07-12, 07:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg ai cần cái này thì pm em nhé. :) hay lắm nhé. hihi. cái này cho web;))

làm cái index này gamer nó vô 1 lần rồi từ sau k bao h thèm vô nữa :-?:-?:-?:-?

tuyentc
19-07-12, 08:00 PM
nghịch cho vui. thế với nói ai cần thì share mà. chưa gì các bác ném đá rồi :(

Hào Hoa Công Tử
19-07-12, 09:15 PM
cái này trên mạng share đầy ra :">

tuyentc
19-07-12, 10:04 PM

bác kiếm hộ em cái :D em chả dám hơn mặt ai đâu. cái này viết bằng notepad++ có gì mới mẻ đâu

sunhide
19-07-12, 10:07 PM
bác kiếm hộ em cái :D em chả dám hơn mặt ai đâu. cái này viết bằng notepad++ có gì mới mẻ đâu

trình độ gà html còn viết được vài dòng code mà hjx............

ThanhN
19-07-12, 10:24 PM

cái này thớt viết ah?
>-) >-)>-)>-)>-)>-)>-)>-)

thế thớt viết lâu chưa? cái này mà làm index cho MU là dễ bị ăn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lắm đấy thớt ah.

Chúc thớt đắt hàng..... :))
Thanks cái lấy tinh thần lần sau có gì hay share tiếp nhé.

Chuẩn! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>