PDA

View Full Version : [Gunny] Newbie bị dính 1 số lỗi không biết cách fix T.T nhờ pro chỉ giáo ^^

satthupro95
15-07-12, 11:02 PM
Chào các pro ^^
E là newbie mới tập tành cài game gunny - e đang chơi gunny bản của bác Trminhpc share ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
e click vào bắt đầu nó đứng yên lun
Click vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vào game danh sách vẫn chưa cập nhật ạ T.T<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mong các pro giúp e thanks các pro ạ ^^

bboynam99
16-07-12, 08:00 AM
1.Báo lỗi màu vàng mình thấy không ảnh hưởng gì,hình như nó bảo kết nối quá tải hay gì đó thôi
2.Cập nhật Top cao thủ,trước mình xài IIS cũng không làm được,nhưng làm trên Abyss thì tốt(winXP,còn win khác không biết xài IIS được không)
Bạn cài thêm Abyss,rồi chạy sẽ được.Nhớ coi chừng đụng port với IIS hoặc apache

satthupro95
16-07-12, 08:53 AM
1.Báo lỗi màu vàng mình thấy không ảnh hưởng gì,hình như nó bảo kết nối quá tải hay gì đó thôi
2.Cập nhật Top cao thủ,trước mình xài IIS cũng không làm được,nhưng làm trên Abyss thì tốt(winXP,còn win khác không biết xài IIS được không)

E đang chơi bản của bác Trpc thấy bác ý bảo dùng ải viễn chỉnh của bản 80% no bug bác cho e hỏi e cần cop folder nào của server 80% no bug sang folder nào sv của bác Trpc hiện giờ để đi được phó bản zị bác . Thanks bác trước ạ ^^

hoduchuy113
16-07-12, 09:01 AM

satthupro95
16-07-12, 09:04 AM

chép hết các thứ hả bác hay là chỉ chép folder request thui hả bác ?

hoduchuy113
16-07-12, 09:15 AM
Chi cần chép sv của trinhpc vào sv fix 80% bug thôi,còn cái Request thì mình k biết :D

satthupro95
16-07-12, 10:00 AM
Chi cần chép sv của trinhpc vào sv fix 80% bug thôi,còn cái Request thì mình k biết :D

hoduchuy113
16-07-12, 10:03 AM
Axxxx.Thế mà vẫn không hiểu.Thôi bạn để lại yh đi mình teamview cho

bachugacon122
17-07-12, 10:14 AM

Dùng IIS vẫn dc bt mà bạn
Lỗi trên có thể là do thư mục request bị thuộc tính read only
chủ top bỏ thuộc tính đó đi rùi cập nhật lại thử
nếu ko dc nữa thì vào request del hết mấy file có chữ cele ờ đầu đi rùi cập nhật là dc|-)

satthupro95
17-07-12, 11:57 AM
Dùng IIS vẫn dc bt mà bạn
Lỗi trên có thể là do thư mục request bị thuộc tính read only
chủ top bỏ thuộc tính đó đi rùi cập nhật lại thử
nếu ko dc nữa thì vào request del hết mấy file có chữ cele ờ đầu đi rùi cập nhật là dc|-)

Thanks pro e xóa file có chữ cele ok r` ạ ^^
Pro cho e hỏi làm thế nào để chỉnh phần thưởng xu - gold - lễ kim khi reg acc vậy ạ ?

ookurooo
17-07-12, 12:44 PM
Thanks pro e xóa file có chữ cele ok r` ạ ^^
Pro cho e hỏi làm thế nào để chỉnh phần thưởng xu - gold - lễ kim khi reg acc vậy ạ ?

Default.aspx.cs trong register nha bạn. kéo xưống dưới cùng lun là thấy

satthupro95
17-07-12, 12:55 PM
Default.aspx.cs trong register nha bạn. kéo xưống dưới cùng lun là thấy

Thanks pro ạ ^^ ..............