PDA

View Full Version : [JX] Xin Server Võ lâm Offline bản Công Thành Chiến

speednetvl
11-07-12, 05:23 PM
Mình thấy trên diễn đàn có bản VL Offline Công thành chiến nhưng mà là trên máy ảo
Hình nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 095014.jpg
Ai có thì cho mình xin nhá=((

Linh_JX
11-07-12, 05:35 PM
Mình thấy trên diễn đàn có bản VL Offline Công thành chiến nhưng mà là trên máy ảo
Hình nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 095014.jpg
Ai có thì cho mình xin nhá=((

bạn làm piếng vừa vừa thôi ! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tự mà search đib-(

Trung95
11-07-12, 06:25 PM
bạn làm piếng vừa vừa thôi ! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tự mà search đib-(
Đã vậy tìm dùm bạn ấy đi bạn.
SV chỉ có trên máy ảo, muốn qua máy thật thì cài máy ảo xong copy thư mục qua máy thật nhé bạn ;)

Tuan565
11-07-12, 06:29 PM
SV chỉ có trên máy ảo, muốn qua máy thật thì cài máy ảo xong copy thư mục qua máy thật nhé bạn ;)

link server gốc trên máy thật có trong forum này . giờ lại có dịch vụ tìm kiếm bài viết hộ ak . tìm hộ xong rồi lại nhờ cài hộ rồi abc xyz blah blah blah ............ mệt lắm

speednetvl
13-07-12, 02:21 PM
Tại mình ngại Download Vmware + Server nên đi kiếm cái SV cài cho lẹ:(

thaihoa91
14-07-12, 12:35 AM
Tại mình ngại Download Vmware + Server nên đi kiếm cái SV cài cho lẹ:(

Share rất nhìu tại Box võ lâm, điển hình: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

manhdendaica
18-08-12, 11:15 PM
mình cũng đang cần nè.1 sv=((.du sao phien ban cong thanh chien choi van la tot nha.hj