PDA

View Full Version : [JX] Vấn đề cài Soft để cài đặt JX

vip38a
06-07-12, 10:37 AM
theo yêu cầu của game JX thì cần
1. Để cài đặt SQL Server 2005 Express, máy bạn phải có bộ Windows Installer 3.1 trở lên, download về tại địa chỉ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2. Microsoft .Net Framework 2.0
o Hệ điều hành 32bit: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
o Hệ điều hành 64bit: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3. Bạn phải có file cài đặt SQL Server 2005 Express, có thể download miễn phí từ Website của Microsoft tại địa chỉ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4. SQL Server Management Studio Express: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình đã theo hướng dẫn của Tiến Đạt huynh nhưng khai rằng mình đang xài Win 7 pre (bản quyền):( cài install 0 đc 0 bít nên xài bản nào để hớp với win này?
Netframe thì có bản v4 của Micro rùi
khi cài SQL 2005 Express thì lỗi: Lỗi asp.net version registration requirement
Management thì:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

không bít ai giúp mình khắc phục.:) mình cảm ơn.

ph4mduc4n
06-07-12, 11:15 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hy vọng link đó sẽ giúp bạn giải quyết được vấn đề

vip38a
06-07-12, 11:45 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hy vọng link đó sẽ giúp bạn giải quyết được vấn đề

cám ơn bạn nhưng cách đó dành cho win> win 7 pre:)

Crawler
06-07-12, 01:37 PM
ổ cứng còn bao nhiêu Mb bạn?

Phong_JxOnline
06-07-12, 02:15 PM
mới thấy cài jx = sql 2k5 à vui nhỉ $-)

Edward_Newgate
06-07-12, 02:37 PM
Thấy cài JX cần mỗi SQL Server 2000 thôi mà :-?