PDA

View Full Version : [MU] Cần giúp về lỗi này, tools quản lý

ciabop
04-07-12, 01:45 PM
Thông báo: Không xác định chỉ số: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong / home / muhanhph / public_html / quanly firewall.php / 216 Chú ý: Không xác định chỉ số: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong / home / muhanhph / public_html / quanly firewall.php / 225 Chú ý: Không xác định chỉ số: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong / home / muhanhph / public_html / quanly / firewall.php on line 226 Thông báo: Không xác định bù đắp: 12 / home / muhanhph / public_html / quanly firewall.php / on line 90 Thông báo: Không xác định bù đắp: 20 / home / muhanhph / public_html / quanly / firewall.php on line 81 Thông báo: Không xác định chỉ số: adsess / home / muhanhph / public_html / quanly / firewall.php on line 14 Thông báo: Một phiên giao dịch đã được bắt đầu bỏ qua session_start () trong / home / muhanhph / public_html / quanly / vimage.php on line 16 Thông báo: Không xác định chỉ số: mời trong / home / muhanhph / public_html / quanly / modules / register.php on line 6

Tui up cai Quản lý lên host no bị như này mong ae pro dúp đõ.

DieuNinh
04-07-12, 01:54 PM
chmod đi bạn ........................

Nhận Cài Mu Off+ Online .Phiên Bản SS6 FUFF TỪ A>>Z.. Yhaoo: Mr_hungck

lieuthunguyet
04-07-12, 03:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nhìn vào 2 cái này mọi người nghĩ thế nào =))

talama3000
04-07-12, 10:56 PM
ủa sao chữ kí giống nhau vậy?, cùng một người à :|

DieuNinh
05-07-12, 04:15 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nhìn vào 2 cái này mọi người nghĩ thế nào =))

thấy bạn ấy chưa biết mà đã đi thương mại thì mình paste lại thôi

hoainiemclub
05-07-12, 10:45 AM
thấy bạn ấy chưa biết mà đã đi thương mại thì mình paste lại thôi

thiếu j hả cậu =))))) có nhiều cậu thương mại mà chỉ biết coi video rồi cài theo.sai 1 tí hay lệch 1 tẹo là chả biết bị cái j
mà mình thắc mắc cái vụ MU SS6 FUFF ;)) bạn thớt ơi

longdtskn
05-07-12, 10:49 AM
thiếu j hả cậu =))))) có nhiều cậu thương mại mà chỉ biết coi video rồi cài theo.sai 1 tí hay lệch 1 tẹo là chả biết bị cái j
mà mình thắc mắc cái vụ MU SS6 FUFF ;)) bạn thớt ơi

giống mình . đua đòi kiếm tí cơm xem ăn thua gì k . ka ka

hoainiemclub
05-07-12, 10:59 AM
giống mình . đua đòi kiếm tí cơm xem ăn thua gì k . ka ka
cơm nước j hở cậu
mấy cái đó k khó.mà cũng chẳng mất nhiều time giúp đỡ người mới thôi