PDA

View Full Version : [MU] Mấy cái dòng thông báo này sửa ở đâu zậy

huuthao
03-07-12, 10:52 PM
mình dùng server season 2 của alex share

mình muốn hỏi mấy cái dòng này sửa ở đâu

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn nào biết 2 cái trên ở đâu chỉ mình nha
xin cảm ơn

luutrunhac
03-07-12, 11:01 PM
Ở file message_kor.wtf ;))

huuthao
03-07-12, 11:09 PM

cái này không có trong message_Eng.wtf bạn ơi

luutrunhac
03-07-12, 11:20 PM
;)) Chỉ có file đó mới thông báo thôi.
Hoặc các file message nằm ở đâu đó trong server của bạn.

huuthao
04-07-12, 11:29 AM
bạn nào có message_eng.wtf việt hóa cho tớ xin nha.

gmmudt
04-07-12, 05:13 PM

cái này không có trong message_Eng.wtf bạn ơi

Cái này trong
OGCFiles/OGC-NewSystem.txt

huuthao
04-07-12, 10:42 PM
bạn nào có file message_Eng.wtf đã việt hóa share mình với