PDA

View Full Version : [MU] Tự dưng Mu phát sinh lỗi thùng đồ @@ ai giúp mình với

vuhaihoang
03-07-12, 10:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đồ nhảy ra khỏi vị trí, coi như mất món đồ đó. Mình dùng SCF 11.00.00 . Thank all!

luutrunhac
03-07-12, 10:58 PM
Trong item.txt ko có món này .

vuhaihoang
03-07-12, 11:03 PM
Trong item.txt ko có món này .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoainiemclub
03-07-12, 11:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

k phải là k có mà do cái itemtoooltip j j ấy.bữa mình thay cái file itemtooltip j j đó là hết bị

luutrunhac
03-07-12, 11:12 PM
Nếu vậy bạn tìm cái Client nào có hỗ trợ loại Item này thì coppy 2 thư mục là Item và Player đè lên client của bạn.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái này hình như là set socket của SM. Mình ko nghiên cứu ss6 nên ko rõ lắm về các Item mới.
Bạn có thể coppy cái file Item.txt cho mình xem. Hình như nó thuộc bộ Queen.

vuhaihoang
04-07-12, 12:12 AM
có câu trả lời nào dễ hiểu hơn ah ;))

hackluv
04-07-12, 01:10 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đồ nhảy ra khỏi vị trí, coi như mất món đồ đó. Mình dùng SCF 11.00.00 . Thank all!

kiểm tra lại item.txt trong server hoặc là file item.bmd trong client/date/local

vuhaihoang
04-07-12, 05:55 AM
Cám ơn mọi người, mình đã tìm được nguyên nhân roài-> do cái item_eng.bmd -