PDA

View Full Version : [MU] Mọi người chỉ mình cách vao phần admin của filezilla trong xampp, làm autoupdate

okbcs
03-07-12, 12:29 PM
Mình muốn làm autoupdate nhưng đến chỗ này bí, làm hôm qua đến giờ không được ai chỉ mình cách login vào phần này cái:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Làm sao để hiện ra thế này ạ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoainiemclub
03-07-12, 12:44 PM
Mình muốn làm autoupdate nhưng đến chỗ này bí, làm hôm qua đến giờ không được ai chỉ mình cách login vào phần này cái:
Làm sao để hiện ra thế này ạ?
bên guide mình viết hướng dẫn rồi đó bạn

okbcs
03-07-12, 12:47 PM
bên guide mình viết hướng dẫn rồi đó bạn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : topic đó ak

Nhưng mình bấm vào admin thì nó không hiện ra cái bảng đến làm bước 1 2 3 như bạn, làm sao để login vào chỗ đó vậy
Hiện ra thế này nên làm k được nữa

DieuNinh
09-07-12, 10:47 AM
bạn đã làm được chưa

chưa làm được PM yahoo ngochieu.dieucay711

mình qua giúp cho